List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

Ðề: List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

Dùng VLC hoặc KODI mở file m3u như bình thường thôi.
Bạn có xem qua wifi tren window PC đc ko?

máy tính mình xem bình thường, cả mạng LAN và Wifi luôn... nhưng điện thoại thì bó tay k xem được @@ đổi đuôi .m3u , .mp4 như các bác chỉ r mà nó cứ load load thôi k xem đc

hungnk

Active Member

máy tính mình xem bình thường, cả mạng LAN và Wifi luôn... nhưng điện thoại thì bó tay k xem được @@ đổi đuôi .m3u , .mp4 như các bác chỉ r mà nó cứ load load thôi k xem đc
Bạn dùng modem và củ phát wifi nào. Mình dùng wifi tích hợp trên cái modem FPT. :(

lambaoanh

Active Member

bác cài cái iptv xong tiếc tục cài mxplayer mở cái iptv load file m3u rùi mở lên xem thôi ah nhớ bật code hw+ trên mxplayer

bác cài cái iptv xong tiếc tục cài mxplayer mở cái iptv load file m3u rùi mở lên xem thôi ah nhớ bật code hw+ trên mxplayer

đây bác e làm y hệt bác chỉ đây... cài IPTV, MX Player, load file .m3u đây ạ mà nó cứ xoay tròn mãi như này thôi ạ.

lambaoanh

Active Member

đây bác e làm y hệt bác chỉ đây... cài IPTV, MX Player, load file .m3u đây ạ mà nó cứ xoay tròn mãi như này thôi ạ.

thay file m3u bằng link này thử xem nhiều khi wifi bác kg phải mạng fpt hoặc chưa mở port iptv

bit.ly/hieuhientv

thay file m3u bằng link này thử xem nhiều khi wifi bác kg phải mạng fpt hoặc chưa mở port iptv

bit.ly/hieuhientv

-E dùng file IPTV FPT .m3u của các bác trong diễn đàn share ở các comment trc ạ, trên PC thì xem bình thường cả LAN cả wifi nhưng mang file đó lên điện thoại thì không xem được thôi bác
-Còn file bác đưa thì e lại xem được, logo Next TV của Viettel, nhưng mà ít kênh trong nước quá bác có file các kênh trong nước không cho em xin ạ

hôm nay 5h các bác nhớ xem kênh quốc hội hát dê và kênh chính.... à nhầm, kênh nhân dân hát dê nhé :) sắp có kịch hay để sem dồi đó =))

lambaoanh

Active Member

có ai bị như mình kg bữa nay iptv fpt khóa hết kênh rùi kg xem qua vlc đc nữa

thuan220386

Active Member

Vtv1 và vtv3 sd không xem được nữa rồi có phải không vậy mọi người?

demon_bn

Member

Bác nào có list fpt mới nhất k? Cho e xin với.

Bên trên