List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

Myk+ thấy báo 22/09 4 kênh k+ SD này chuyển sang HD nhé,tăng thêm 15 kênh nữa cơ mà mình chủ yếu cần xem bóng đá (Ngoại hạng Anh) trên mấy kênh K+ thôi :3

hungnk

Active Member
sao kênh BongDaTV & The Thao TV phát chả giống với truyền hình cáp gì nhỉ. Tới Ngoại hạng là ko xem được.hic

Đến giờ bóng đá là chỉ có kênh bongdatv,thethaotv chính chủ vtvcab mới phát bóng đá thôi bác ơi,các kênh bongdatv trên hệ thống cáp khác thì sẽ phát chương trình khác +_+

Thì đã bảo là vtvcab chính chủ mới được,còn bên thứ 3 truyền dẫn lại tín hiệu thì không có mà

5ti

Uploader
các bạn dùng FPT cho hỏi chút.
Mình cứ đăng ký cáp quang FPT thì nhà đài mở port cho mình hay phải yêu cầu họ, hoặc phải đăng ký thêm dịch vụ.
Thanks!

lambaoanh

Active Member
các bạn dùng FPT cho hỏi chút.
Mình cứ đăng ký cáp quang FPT thì nhà đài mở port cho mình hay phải yêu cầu họ, hoặc phải đăng ký thêm dịch vụ.
Thanks!
cứ mạng fpt là xem đc thôi khỏi phải yêu cầu dky thêm ji hết ^^

• Like
Reactions: 5ti

datvip1

Hiện tại là em không thể xem được các bác ơi FPT vip cap quang mà bó tay thử biết bao nhiêu list rồi...còn đâu ngày xưa sv bật tivi coi thời sự nữa trời

lambaoanh

Active Member
Hiện tại là em không thể xem được các bác ơi FPT vip cap quang mà bó tay thử biết bao nhiêu list rồi...còn đâu ngày xưa sv bật tivi coi thời sự nữa trời
1:bác vào modem của fpt (192.168.1.1) kiếm mục DNS chỉnh lại 8.8.8.8
2 kết nối wifi trức tiếp từ cục modem wifi của fpt

hiepkmai

Well-Known Member
Bác nào có thể gửi mình danh sách kênh mới nhất không ạ? PC đột tử nên cái danh sách ngon đang dùng cũng mất rồi :(

minhthang772

cho e hỏi là xài cáp đồng có xài dc ko ạ, e nghe nói cáp đồng thì phải mở port, a nào biết thì chỉ e làm với

tangvantuan

UPDATE LIST MỚI (210 KÊNH) (CÓ THÊM 3 kênh K+1 HD, K+NS HD và K+PM HD và 2 kênh HD mới của VTV là VTV1 HD và VTV6 HD).
UPDATE List 210 kênh (Link tải phía dưới). Có nhiều kênh HD yêu cầu tối thiểu đường truyền 8M mới chạy được. K+ giờ nó khóa tịt rồi mong mọi người thông cảm :D. Nếu đường truyền mạnh >12M cáp quang có thể xem K+HD và 1 số kênh HD khác.
Giới thiệu:
Phần mềm xem tivi onilne nhanh nhất , không giật, không có địch thủ nào ngoài VLC,, một trong những phần mềm hữu hiệu, có tới hơn 200 kênh, và đặc biết bạn có thể xem kênh K+ ngay trên máy tính của mình (Với đk phải đăng ký gói K+ Premium) --> đăng ký mới xem được ko thì chịu, nó xanh lè..... :D

VLC Media Player là trình duyệt nghe nhạc/xem tivi trực tuyến miễn phí với đa nền tảng mã nguồn mở. VLC Media Player có khả năng chạy trên các hệ điều hành khác nhau chơi hầu hết các định dạng file đa phương tiện trên DVD, Audio CD, VCD…

Hướng dẫn sử dụng:

Bạn download list 210 kênh tại địa chỉ:

[hide]http://www.fshare.vn/file/LB6OCUH66K//[/hide] CHÚ Ý: XEM ĐƯỢC K+ ;))

Và sau đó bạn mở File vừa tải về bằng phân mềm VLC (ai cũng biết) và có thể thưởng thức tivi như trên tivi thật. Nhớ tắt hết Firewall mới xem được...

Chúc mọi người thưởng thức vui vẻ.
thank ban nhe

ynkdqe

Bác nào hướng dẫn em dò kênh được không ạ...em muốn tạo lấy cái list mang lên Smart TV...chứ list tải nhiều kênh die với tên sai tìm kênh cần xem mệt quá ợ :(

Bên trên