Lỡ tay chạm ngực con gái {Sưu tầm}

Ðề: Lỡ tay chạm ngực con gái

Trong blog của Trang Hạ có nhiều truyện dịch hay lắm, cả nhà có thể tìm đọc như Xin lỗi em chỉ là con đĩ...được chuyển thể thành kịch rồi đấy....

HDCP

Super Moderators
Ðề: Lỡ tay chạm ngực con gái

Trong blog của Trang Hạ có nhiều truyện dịch hay lắm, cả nhà có thể tìm đọc như Xin lỗi em chỉ là con đĩ...được chuyển thể thành kịch rồi đấy....

Em thích truyện này vì nó làm mình ngứa nghề :))

duck16

Member
Ðề: Lỡ tay chạm ngực con gái {Sưu tầm}

truyện hay mà đọc đến trang 2 mở mắt không lên luôn. Chàng sv may mắn thế mà cứ than không may =))

ngocthanh8106

Truyện hay wa, mà truyện làm CọP khóc theo luôn, hic hic ...truyện j mà hao nc mắt ng ta

paracels

Well-Known Member

Em thấy giống ... Sợi xích.

HDCP

Super Moderators

Truyện hay wa, mà truyện làm CọP khóc theo luôn, hic hic ...truyện j mà hao nc mắt ng ta

Làm sao mà Cọp phải hao nước mắt? Chắc Cọp giống nhân vật nữ luôn bị tụt mất cảm xúc trong truyện này chứ gì :))

salenguyenduong

Truyện này mình cũng đọc cách đây 2 năm rồi, Trang Hạ có rất nhiều truyện dịch hay, tks chủ topic đã share. Chú sinh viên trong truyện chắc cả 10-20 năm rồi, chứ gặp phải mấy chú sinh viên thời nay thì ko biết đã xảy ra chuyện gì rồi nữa, có khi em kia có bầu mấy lần rồi cũng nên hehe.

Thích avar a này.

Thần tượng Nobi quá.

HaFe

Well-Known Member

Truyện này mình cũng đọc cách đây 2 năm rồi, Trang Hạ có rất nhiều truyện dịch hay, tks chủ topic đã share. Chú sinh viên trong truyện chắc cả 10-20 năm rồi, chứ gặp phải mấy chú sinh viên thời nay thì ko biết đã xảy ra chuyện gì rồi nữa, có khi em kia có bầu mấy lần rồi cũng nên hehe.
Thì câu chuyện sẽ là Cố ý chạm ngực con gái :D
Thích avar a này.

Thần tượng Nobi quá
Thì anh ý là Nobi đó ;))

Em lại thích avatar của Bác hơn :D

thecong85

Banned

Mỗi cái lỡ tay chạm ngực con gái mà cũng lắm chuyện thật. Em thì không lỡ tay, toàn chủ động thôi.:)) các bác thông cảm cho em, tuổi trẻ 8X nó thế!

Bên trên