Loa LG XBOOM RL2 nghe nhạc, hát karaoke có hay không?

janosida

Member
Em đang có ý định mua 1 cái loa tầm 3-4tr đổ lại để tết này nghe nhạc & hát hò cho vui (Qua tết có thể đi bán kẹo kéo luôn nếu cháy túihihi). Dạo một vòng thám thính có nghía con loa LG XBOOM RL2 vì e thấy nhiều tính năng hay hay, công suất 50W vừa phải, nói thật em cũng ko muốn làm phiền xóm làng khi hát hò. Bác nào tinh thông quả này tư vấn giúp em với, có nên hốt con XBOOM RL2 này về ko ạ?

ongtamtang

Member
Con này đầu tư đáng đấy thím, mua thêm cái mic xịn xịn thì hát hò đúng ngon, chất âm con XBOOM RL2 này khá hay, bass sâu chắc mạnh, trung treb trong rõ bén nhưng không chói.

ongtamtang

Member
Con này đầu tư đáng đấy thím, mua thêm cái mic xịn xịn thì hát hò đúng ngon, chất âm con XBOOM RL2 này khá hay, bass sâu chắc mạnh, trung treb trong rõ bén nhưng không chói.

janosida

Member
Không chuyên sâu về âm nhạc cho lắm nên chẳng biết bass là gì :D mua chủ yếu tụ hợp gia đình hát hò cho vui thôi . Hi

Ginô Tùng

Member
Hôm trước có mua dùm đứa bạn con XBOOM RL2 đó, test pin ngon lắm, nghe nhạc 50% volume, bật LED chớp nháy tầm 12-13 tiếng luôn.

janosida

Member
Trông nhỏ mà pin trâu thế ! Được nha ! đi bán kẹo kéo chắc cả ngày rồi về cũng còn pin hết :)

Em cũng đang máu con XBOOM RL2 về nghe nhạc youtube bằng ĐT, mua ở đâu giá tốt vậy anh em?

ongtamtang

Member
Có clip bên ĐMX review chi tiết con LG XBOOM RL2 này nè, các bác tham khảo thử

Ginô Tùng

Member
Đi bán kẹo kéo mà gặp con loa pin trâu là vô địch , nhưng con này 50w sao chơi lại mấy con Tàu công suất ồn ào :) :)

Vừa mua con XBOOM RL2 này bên ĐMX 3t9, loa gọn nhẹ, có tay kéo xếp gọn và bánh xe, pin trâu. Có thêm tính năng thay đổi giọng hát karaoke nhộn lắm, party lôi em RL2 này ra quẩy bao ngon.

janosida

Member
Ai biết đâu giá tốt em nó cho em xin ? Ngoài điện máy xanh thấy giá cao .

buqadi

Member
Chơi lớn làm con công suất cao hơn tí . Chứ 50w sao quẩy tung chảo được :)

caytoanto

Member
Con XBOOM RL2 này chất âm khá đấy, bass mạnh nhưng không bị ù, nghe dance DJ đã lắm. Hôm trước thằng bạn vừa tậu 1 em bên Tiki

Bên trên