LỜI CẢM TẠ

vohaidong

Active Member
Kính gửi : Toàn thể các Anh Em trong CLB HD Hải phòng

Event 20-10-2011 đã thành công tốt đẹp ( Theo cảm nhận của tôi ) mặc dù còn có một vài điểm chưa vừa ý hay gọi là mỹ mãn như :
- Bác Azumiii, Bác Phucbeo... do mắc công việc mặc dù đã cố gắng thu xếp nhưng không thể về kịp để tham dự.
- Hiepme trốn về với lý do rất lãng xẹt mặc dù đã làm bao nhiêu công việc phục vụ event.
- Đại ka của Bác BUIHUNG bị sụt sịt nên cả Gấu và F1 không thể đến tham dự
- Thành viên VuVanKhanh : Đăng ký tham dự nhưng lại thành '' lời của gió '' làm em bị anh em mắng té tát vì làm lãng phí tiền của CLB.

Nhưng dù sao thành event này cũng đã thành công về mặt ý nghĩa. Các chị em giao lưu, các F1 gặp gỡ vui chơi và thật không ngờ trong phần gameshow các F1 đã làm cho các bậc phụ huynh từ ngỡ ngàng này đến ngỡ ngàng khác mà '' rân chơi '' thường nói đã làm '' ngỡ ngàng hàng phòng ngự '' và thật hân hạnh được gặp mặt thành viên mới cùng Gấu với nickname HoangNam ( Hy vọng bác Hoangnam thường xuyên off vào ngày CN với anh em nhé )
Thay mặt BTC tôi xin gửi tới toàn thể anh em lời cảm ơn trân thành đã nhiệt tình tham gia mỗi người một việc để tạo ra thành công của event này và hơn thế nữa xin gửi tới các nhà tài trợ lời cảm tạ sâu sắc vì sự quan tâm động viên tới hoạt động của CLB.
Nhận lời ủy quyền của các Cháu xin gửi tới Bác Azumiii lời cảm ơn và mong một ngày gần đây các cháu sẽ được gặp Bác để trực tiếp nhận quà của Bác.

Một lần nữa xin cảm ơn mọi người.

TL.Võ Hải Đông

vuchaulong

Active Member
Ðề: LỜI CẢM TẠ

Xin cảm ơn mọi người đã tạo điều kiện cho tôi câu thanks với gấu nhà.

tnm

Well-Known Member

Bác tổ chức rất hay, mong bác duy trì nhiều lần sau nữa
"Diễn đàn bác chém đã siêu rồi
Nhưng ngoài đời trình của bác lại tăng lên tầm cao mới" ;;)

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Bác tổ chức rất hay, mong bác duy trì nhiều lần sau nữa
"Diễn đàn bác chém đã siêu rồi
Nhưng ngoài đời trình của bác lại tăng lên tầm cao mới" ;;)
Sau khi nhận được rất nhiều phản hồi tích cực của các thành viên trong gia đình HD Hải Phòng, BĐH quyết định cử ông Vohaidong giữ chức : Ăn chơi Manager.
Trân trọng thông báo !

vohaidong

Active Member

Sau khi nhận được rất nhiều phản hồi tích cực của các thành viên trong gia đình HD Hải Phòng, BĐH quyết định cử ông Vohaidong giữ chức : Ăn chơi Manager.
Trân trọng thông báo !

Ối zoi, đừng PR em vậy Bác. Được giao trọng trách từ các Bác em vừa làm vừa lo, vấn đề là thời gian eo hẹp thôi. Lần sau tổ chức vào trưa CN em có nguyên 1 buổi tổng duyệt và chuẩn bị thì ngon. May mà có rất nhiều người hỗ trợ em chứ không là đúng là chịu đóa
Một lần nữa cảm ơn các Bác

HHN

Active Member

Ối zoi, đừng PR em vậy Bác. Được giao trọng trách từ các Bác em vừa làm vừa lo, vấn đề là thời gian eo hẹp thôi. Lần sau tổ chức vào trưa CN em có nguyên 1 buổi tổng duyệt và chuẩn bị thì ngon. May mà có rất nhiều người hỗ trợ em chứ không là đúng là chịu đóa
Một lần nữa cảm ơn các Bác
Bác cần kiểm điểm và rút kinh nghiệm sâu sắc nhá, chưa tuyên bố bế mạc đã về trước cả anh em roài, lần sau như thế là phạt nhé :D

vohaidong

Active Member

Bác cần kiểm điểm và rút kinh nghiệm sâu sắc nhá, chưa tuyên bố bế mạc đã về trước cả anh em roài, lần sau như thế là phạt nhé :D

Đã xin phép nhỏ VCL và nhờ VCL chuyển lời giùm . Em mà nói to sợ anh em mắng vì khí thế đang sục sôi mà. ( Lý do rất đơn giản là cậu lớn nhiều bài tập về nhà quá phải đưa về chiến đấu không cô giáo mắng cho thì ... )

HHN

Active Member

Đã xin phép nhỏ VCL và nhờ VCL chuyển lời giùm . Em mà nói to sợ anh em mắng vì khí thế đang sục sôi mà. ( Lý do rất đơn giản là cậu lớn nhiều bài tập về nhà quá phải đưa về chiến đấu không cô giáo mắng cho thì ... )
Thôi vì tương lai con em chúng ta đành phải chấp nhận vậy :D

Ali33

Member

Qúa vui là vui ! Một bữa tiệc nhỏ nhưng rất ý nghĩa giành cho các Gấu và F1. Cảm ơn các bác đã có ý tưởng & tổ chức sự kiện này. Mong là HD - HP mình sẽ thêm đoàn kết & gắn bó qua nhiều hơn nữa những sự kiện tương tự trong tương lai.
Một lần nữa xin cảm ơn !

Bên trên