LS-XHL không thể peer với một số tracker ???

Tôi mới lấy con NAS LS-XHL cũng được mấy tháng rồi và gặp 1 vấn đề mà vẫn chưa giải quyết được
modem Vigor 2700
Router : Buffalo G300HN
NAS LS-XHL

Các tracker khác như Bit-HDTV.com, Bitvn.net, Waffle.fm, hdvnbits.org, hd-torrent .... thì vẫn peer bình thường, riêng What.cd và hd-bits.ro thì chịu, không kiểu gì peer được. Không biết các bác đã và đang sử dụng NAS có gặp tình trạng này không nhỉ ? Nếu bác nào đã từng gặp và đã khắc phục được, rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bác.
Cảm ơn các bác đã dành thời gian đọc và góp ý.

craven214

Ðề: LS-XHL không thể peer với một số tracker ???

có thể mấy tracker đó nó cấm loại client này, bác kiếm trong rules có bị vô blacklist ko?XHL thì cài transmision hay rtorrent vào cho lành đi bác.

có thể mấy tracker đó nó cấm loại client này, bác kiếm trong rules có bị vô blacklist ko?XHL thì cài transmision hay rtorrent vào cho lành đi bác.

dưới đây là danh sách các clients được cho phép sử dụng ở what.cd. Làm sao để biết con NAS của mình dùng utorrent ver bao nhiêu nhỉ ?

PS2Guy

dưới đây là danh sách các clients được cho phép sử dụng ở what.cd. Làm sao để biết con NAS của mình dùng utorrent ver bao nhiêu nhỉ ?

Engine uTorrent 3.0 alpha, không có trên danh sách trên đâu bạn (phiên bản này cũng chưa release chỉ mới cho download alpha thôi).

http://forum.utorrent.com/viewtopic.php?id=63247

Nếu bạn nào có sử dụng iPhone, iPad hoặc Android sẽ phát hiện ra rằng trình điều khiển utorrent mới của Buffalo sẽ cho phép người dùng điều khiển từ các thiết bị đó (engine utorrent 3.0 alpha).

Engine uTorrent 3.0 alpha, không có trên danh sách trên đâu bạn (phiên bản này cũng chưa release chỉ mới cho download alpha thôi).

http://forum.utorrent.com/viewtopic.php?id=63247

Nếu bạn nào có sử dụng iPhone, iPad hoặc Android sẽ phát hiện ra rằng trình điều khiển utorrent mới của Buffalo sẽ cho phép người dùng điều khiển từ các thiết bị đó (engine utorrent 3.0 alpha).

thế nếu mình muốn cập nhật bản uTorrent thông dụng hơn thì phải làm thế nào ? hoặc nếu mình muốn vừa chạy uTorrent và transmission (để dành riêng cho 1 vài tracker như what.cd và hd-bits.ro...) song song trên 1 NAS có được ko ? Con NAS này mình mua từ bạn, rất mong bạn giúp mình với nhé, mình ko rành về NAS lắm. Many thks !

Bên trên