Màu xe sang chảnh đang HOT xình xịch trên đường?!

minhthuhm

Member
Dạo này thấy nhiều người đi xe này ra đường như mốt mới nhể. Em quăng lên đây các bác chém. Bác nào có đi con này thì thảy thêm hình lên cho bà con chiêm ngưỡng đê

Chỉnh sửa lần cuối:

Thu Cao

So với mẫu cũ nhìn sao không thấy khác biệt gì nhiều vậy @@.

lordofrings

Member

Riêng con này chắc chắn không bị làm giá nhiều như mấy mẫu khác của Honda. Dòng Future của Honda lúc nào cũng đi kèm với khả năng tiết kiệm cả. Mà chỉnh cái đầu lại nhìn nam tính hẳn ra.

hiepduc

Member
Dạo này thấy nhiều người đi xe này ra đường như mốt mới nhể. Em quăng lên đây các bác chém. Bác nào có đi con này thì thảy thêm hình lên cho bà con chiêm ngưỡng đê
Con này màu này mới ra hot phết. Thiết kế con này ăn đứt các xe số khác

hiepduc

Member
Riêng con này chắc chắn không bị làm giá nhiều như mấy mẫu khác của Honda. Dòng Future của Honda lúc nào cũng đi kèm với khả năng tiết kiệm cả. Mà chỉnh cái đầu lại nhìn nam tính hẳn ra.
Vào ngay head mà mua khỏi sợ làm giá nhiều :)

tuanvuhung

Member
Khác nhiều mà bác. Mặt trước của xe Future được thiết kế theo hình chữ V (V-shape) cùng với hệ thống đèn pha đôi có cường độ ánh sáng mạnh, hệ thống đèn xi nhan và đèn định vị nổi bật tạo sự mạnh mẽ đầy cá tính khi nhìn từ phía trước

quanpham15

Member
Màu mới à bác, xe số honda thì bền mà thiết kế bắt mắt thì hot xình xịch

Khác nhiều mà bác. Mặt trước của xe Future được thiết kế theo hình chữ V (V-shape) cùng với hệ thống đèn pha đôi có cường độ ánh sáng mạnh, hệ thống đèn xi nhan và đèn định vị nổi bật tạo sự mạnh mẽ đầy cá tính khi nhìn từ phía trước
với thiết kế này đi đường trường là sướng nhât luôn, chạy nhanh và lướt gió cực đã

giatao

Mẩu mới lần này nhòn nhỏ gọn nhưng cảm giác thấy giống ware quá

xalothongtin10

Màu này không có gì nổi bật, có màu nào khác không nhỉ, nhìn tem thấy khác khác chút

warhorse79

Member

Tôi đang thích chiếc future màu này, thiết kế đường nét con này nhìn quá đẹp, mà cái đuôi gọn, cao. Xe số đi tiện cho khu nhà tôi vì hay ngập nước .

Bên trên