Máy chiếu Viewsonic PJD6543w có gì mới

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Máy chiếu Viewsonic PJD6543w có gì mới

Nếu phòng nhà bác không rộng thì bác có thể dùng LG ạ, vì cơ bản khi xem phim 2D và 3D tivi LG vẫn thể hiện tốt hơn em máy chiếu PJD 6543W, nhưng khi xem máy chiếu lại cho ta có cảm giác khác hẳn ạ, nên khuyên bác đi xem demo trước rồi hãy quyết định

Phòng e rộng 35m2 bác ạ. Không biết với diện tích đó thì đặt màn chiếu bao nhiêu là vừa. Bác có thể cho em cái giá màn chiếu được không?

hoagvc3

Re: Ðề: Máy chiếu Viewsonic PJD6543w có gì mới

Tiền nào của nấy bác ợ. Em HD25 đắt hơn khoảng 5-6tr nhưng HD25 cho hình ảnh 3D sâu và đẹp hơn, bác xem HD em này cũng hơn nhiều. Nhưng với giá tiền như thế thì PJD6543w ok rồi. Màn chiếu bình thường 100inch chưa đến 1tr đâu pác.

Ơ thế xem phim 3d không cần màn chiếu bạc hở bác?

Em này xem hơi bị mỏi mắt(không biêt do tại màn hình hay do xem gần quá).Xem lâu thấy viền quanh sub có 7 sắc cầu vồng.(Mình sài màn chiếu kéo tay china).Không biết co phải tại màn chiếu khônng?ai biết giúp mình :D.

phucvienan

Ðề: Re: Máy chiếu Viewsonic PJD6543w có gì mới

em này giá cao hơn 1 tí nhưng đc cái là chất lượng hơn Full HD. qua s chuẩn để cho giải pháp chiếu phim gia đình

venus7777

Ðề: Máy chiếu Viewsonic PJD6543w có gì mới

\:D/ mình cũng có em Viewsonic PJD6543w này, để bữa nào mình kiếm máy ảnh chụp lại úp lên cho các AD coi. hức, điện thoại mình chụp dc hình nhưng mà vừa hỏng rồi.

Bên trên