máy nghe nhạc bỏ túi + tai nghe 5.1 nào hay nhất hiện giờ ?

shu_Ten_shu

tình hình là em đang phân vân giữa các dòng sony wát kem và cowon s9 :confused: .

nhờ mấy bro cho em lời khuyên .

trên thị trường hiện tại thì con nào nghe chất nhất + có thể đọc nhiều định dạng và có thể kéo thả file tự do .:confused: .

thể loại em nghe là nhạc nhẹ ,nhạc kenny G , clasic .jazz ..nhạc vàng .
tầm 250$ trở xuống .

riêng cowon s9 thì âm thanh có xuất sắc không ?nghe nhiều người bảo nó chơi nhạc hay ngang tầm với sony . :eek: :rolleyes:

nếu so các máy nghe nhạc bây giờ với máy MD của wát kem 3-4 năm trước thì thế nào ?

còn tai nghe 5.1 thì tầm giá 250$ trở xuống thì con nào ngon nhất trên thị trường hiện giờ ? và chế độ không giây có chất lượng ngang như có dây dẫn không ?

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: máy nghe nhạc bỏ túi + tai nghe 5.1 nào hay nhất hiện giờ ?

máy nghe nhạc bỏ túi có chạy được file dts hay... j j đó ra âm thanh 5.1 hẻ bác?

ANIT

bác cho em cái hình và cái link của em tai nghe 5.1 để em mở rộng tầm nhìn với. em lạc hậu quá không biết là giờ đã có tới cái này.

anhtuanph

Member

máy nghe nhạc bỏ túi có chạy được file dts hay... j j đó ra âm thanh 5.1 hẻ bác?

Chắc ý Bác Shu là tư vấn 2 phần, 1 là máy nghe nhạc, và 2 là tai nghe 5.1. Chứ nghe nhạc ai lại dùng tai nghe 5.1 bao giờ. Còn tai nghe 5.1 chắc Bạn ấy dùng cho games là chủ yếu nhỉ.

Gửi Bác ANIT
Headphone 5.1 có từ lâu rồi bạn, chỉ cần search trên google từ khoá "Headphone 5.1" ra nhiều lắm.

shu_Ten_shu

Chắc ý Bác Shu là tư vấn 2 phần, 1 là máy nghe nhạc, và 2 là tai nghe 5.1. Chứ nghe nhạc ai lại dùng tai nghe 5.1 bao giờ. Còn tai nghe 5.1 chắc Bạn ấy dùng cho games là chủ yếu nhỉ.

Gửi Bác ANIT
Headphone 5.1 có từ lâu rồi bạn, chỉ cần search trên google từ khoá "Headphone 5.1" ra nhiều lắm.

đúng như bạn nói ,mình muốn mua cái máy nghe nhạc nhỏ bỏ túi ,nhưng đang phân vân giữa wat kem và cowon S9 thì cái nào nghe ngon hơn ,và 1 cái tai nghe 5.1 để chơi game và xem phim mà không muốn nó là MADE IN CHINA .

shu_Ten_shu

hiện tại mình biết chưa có mấy nghe nhạc chơi được DTS .nếu chơi nhạc 24 bít thì nó kéo còn chưa nỗi .

Bên trên