[Mega 1280] ASIA 64 - Thế giới mùa lễ hội chỉ chia sẻ qua email

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

luuthanhbinh

Well-Known Member
Mình chọn cách chia sẻ link qua email. Bạn nào có nhu cầu download xin gửi email về địa chỉ [email protected] các bạn sẽ nhận được link download tức thì. Email mình gửi sẽ có link download cả 2 bản DVD5 và DVD9 host Mega 1280. Các bạn vui lòng không chia sẻ link qua diễn đàn khác. Cám ơn các bạn.

NhuQuynhCF

Ðề: [Mega 1280] ASIA 64 - Thế giới mùa lễ hội chỉ chia sẻ qua email

PM ở đây đươc rồi gởi mail chi cho nó rắc rối vậy bạn.

Đúng rồi, PM ở đây rồi bạn gửi link sang email cho bọn tớ cũng ok mà.

luuthanhbinh

Well-Known Member

Email mình để ở chế độ trả lời tự động, chỉ cần gửi email là bạn nhận được link ngay. Còn PM ở đây mất công mình phải check và các bạn phải chờ đợi. Thân

@tieuthieugia: Link Thúy Nga 98 bác PM cho ledung123 hay iceman chắc sẽ có, chứ link trên mạng bị dead hết rồi nên em cũng không leech về được

Chỉnh sửa lần cuối:

lanhoang

Cái này thì sao mà phải meo mủng cho mệt nhỉ, link trên diễn đàn có đầy ra đó... chắc đây là 1 cách kiếm xiền qua e-mail ;)).

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=43499

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=43549

P/S: Hôm qua đọc bên VBF có mấy mem tố nhau về chuyện người này lấy link của người kia về rồi bắt send email để nhận link + kiếm point => đc donate @};-.

luuthanhbinh

Well-Known Member

Chắc bác có đầu óc kinh doanh nên ngửi đâu cũng thấy mùi tiền. Mua account 1 năm của mega 1280 chỉ có 350K/năm thôi bác, chỉ bằng mấy bữa ăn sáng của mình thôi, kiếm point mệt lắm và mình cũng không có thời gian để kiếm point. Và để kiếm point thì post trực tiếp lên diễn đàn như bác ledung123 thì mới nhiều người biết và donwload chứ. Mình làm cách này chỉ để dự phòng các thread trên diễn đàn bị xóa giống như Thúy Nga 98 đó. Đừng có làm mất đi ý nghĩa tốt đẹp của sự chia sẻ nhé bác.

zungtm

minh can link cua ban DVD9 Disk 2 chia 36 file host mega1280 minh down xong hết rồi nhưng lại thiếu file 23 mới đau chứ bạn có link này không cho mình xin với cảm ơn nhiều [email protected]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên