Member HDHN hiện còn bao nhiêu người thường online?

HD HÀ NỘI

Phần vì công việc và cũng phần vì đang phải "đấu vật" với cuộc sống nên em biết các bác đang rất vắng bóng trên diễn đàn. Có những bác cả tháng chẳng vào và có những bác có khi còn quên luôn pass :D
E lập ra cái thớt này để các bác điểm danh đồng thời cũng chia sẻ thêm với nhau những vất và và khó khăn đang vướng mắc. Chả chắc giúp được gì được nhau nhưng thêm cái động viên thì nó cũng khí thế biết mấy.
Có những người đang phải đi xa, có những người công việc bận túi bụi... nên chẳng có hứng thú gì để vào và cũng lâu lâu rồi chẳng có gì hót nên không vào thì tình hình vẫn thế :D

Bắt đầu tính từ em nhé :) (Các bác ngại post thì cứ bấm thanks em cái là mọi người thấy liền :D

E để cái thớt này đúng 1 tháng xem thế nào ạ. Hết 1 tháng e khóa thớt và các bác vào "thu hồi" thanks giúp em nếu tiếc :D

TR0JAN

Có em :)

Bữa nay vợ em mới sinh cháu nên em ra vào cũng loáng thoáng. "Nhiệt độ cơ thể" vẫn thế nhưng "vận động" ít hơn vì phải lo thêm nhiều việc cho giá đình và cho cuộc sống.
E luôn có mặt những lúc cần và luôn về nhà khi còn kịp.

Mong có nhiều dịp để đc giao lưu và giao ly với các bác trên tất cả các mặt trận :)

Nhok

Nhok

Em thì ngày nào cũng vào, nhưng mà nói thật là không có hứng post, chủ yếu là do bận công việc đến cty thì cứ để nick thôi, chứ mà đọc topic nhiều khi mang bực vào mình :(. Em nói cái hội mà suốt ngày lê la hết chỗ nọ đến chỗ kia nhé.

Công việc và cuộc sống của em tương đối tốt và ổn định, chỉ có điều tâm lý thất thường thôi :D. Âu cũng là con gái ạ :">

Em xin hết ạ :))

hoabantrang

Well-Known Member
May quá ! Trong này không có Sim với Miu. Nhìn thớt spam của HDHN mà chẳng muốn post bài vào đó.
Dạo này em chỉ đến công ty ngồi rỗi. Buồn ngủ muốn chết. Bác nào có cách giúp cho khỏi buồn ngủ không ? Chỉ em với !

vuthehoa

Ðề: Member HDHN hiện còn bao nhiêu người thường online?

Có cái bản thân tôi đây a,hôm nào mở máy lên cũng mò vào HDHN đầu tiên,nhưng dạo này kiệm lời một chút vì dành đất cho nhiều kẻ lắm nhời rồi,mà thường xuyên thức đêm nên ở bên hội thức khuya nhiều hơn.Cuộc sống có nhiều cái thận lợi cũng như khó khăn nhưng anh em nào cần biết thì biết cả nên không muốn kể ra đây sợ anh em nào không cần biết lại thấy khó chịu.

tusontay

Huyền Thoại
Điểm danh có mặt, ngày nào cũng lang thang, chủ yếu bên box lossless, dạo này ít vào box Hà Nội!

ProSkyR

Well-Known Member
Số 7 điểm danh.
Em thì lúc nào rảnh là vào diễn đàn để chém gió, gặp gỡ và hóng hớt các sự kiện. Mặc dù diễn đàn có lắm thứ "phát sinh", cũng muốn "đóng góp ý kiến" nhưng nghĩ kỹ âu nó cũng là việc hiển nhiên đối với 1 diễn đàn đang độ trưởng thành. Tốt nhất là tham gia cái gì mình cần, mình muốn. Diễn đàn là để phục vụ mình chứ mình ko phục vụ nó. Bực cái là làm cái gì cũng bị report, cảnh cáo, thậm chí nói đùa trong các topic chém gió cũng bị dọa ban nick. Cứ làm cái gì mới, là bị thành phần GATO từ chữ đen đến chữ xanh chọc ngoáy.
Thôi stop vấn đề "ảo" này lại :D
Đi làm được gần 1 năm, làm một công việc nghe có vẻ đúng ngành đối với những gì mình học được nhưng thực sự chả liên quan quái gì...
Trưởng bộ phận đang làm là người HK, thỉnh thoảng cần hỏi nhưng chả biết hỏi thế nào, tiếng A gà quá :))
Được cái làm không bị gò bó về mặt thời gian như công viên chức nhà nước. Nghỉ vô tư, chẳng sao cả, chỉ bị mỗi trừ lương và thứ 2 đầu tuần nghe quan họ nếu tiến độ chậm.
Lương lậu bèo bọt, vẫn chưa thoát khỏi kiếp nghèo.
Đang tiết kiệm từng đồng để chuẩn bị vụ cuối năm. Tạm gác hết mọi thứ mà cần phải đầu tư nhiều $-) lại.
Muốn làm thêm 1 cái gì đó nhưng tìm ra được. Cũng muốn trợ giúp đầu tư để làm 1 cái gì đó, nhưng thời điểm này có lẽ chưa thích hợp...
..............................
Tự giải quyết vấn đề cũng là 1 cách để mau trưởng thành :D

overkillx

Huyền Thoại

Có bộ xương khô này đây :D Hôm nào cũng online 24/24 nhưng thời gian dành cho diễn đàn không quá 15 phút, cũng chẳng công lên việc xuống gì mà vì forum ít có cái mới, chủ yếu lượn lờ mấy chỗ download, đọc vài ba cái tin rồi thôi :(

Mình cũng lượn lờ trên diễn đàn xem cái TV 3D này thế nào, cái HDP kia nó làm sao...... nhưng đã chọn và đưa về được cái TV 3D, và HDP ưng ý rồi... Thôi! Gấu mẹ quy định 1 ngày chỉ vào lượn lờ xem có phim, ảnh gì hay thì tải về cho cả nhà xem, tuyệt đối tránh xa mấy cái topic các em mẫu, TV mới, máy ảnh ra....từ giờ đến cuối năm chỉ được quanh quẩn chỗ CHợ giời HDHN để xem có bán bớt được cái gì trong nhà đi, không được mua thêm cái gì =))
Do đó, tui lỡ có vô chỗ nào, lỡ ưng cái gì các bác đừng mách gấu nhà tui nha. =))

meomatto

Active Member
Có em đây, ngày nào em chả vào, ít cũng phải 7-8h. Nhưng chủ yếu lang thang ngó nghiêng đao điếc thôi chứ cũng chả làm gì nhiều. Để maý treo thôi. :D
mà dạo này nhìn toàn các ông chém ẩu với cả các ông KD tư vấn láo nên cũng chán. Các bác trình cao nói ít lắm rồi ý! hic

dangnhuquynh

Có cái thân em đây điểm danh ạ. Em thì hầu như online suốt nhưng chủ yếu để đọc và Thank thôi ạ. Dạo này diễn đàn cũng đã thấy không còn sôi nổi nữa. Phải chăng cũng là vì mấy cái vụ ảo mà thành thật rồi những chuyện linh tinh. Cứ trêu đùa tí là động chạm nên nhận ngay mấy cái PM cảnh cáo. Thôi thì Online không được thì khi nào có sự kiện gì offline thì em cố gắng đóng góp chút sức nhỏ vậy ạ. Chuyện riêng tư cuộc sống thì ai cũng có cái Khó và cái Khổ riêng ạ. Không ai là toàn vẹn cả. Đành phải cố gắng hơn nếu mong có cuộc sống vui vẻ và hạnh phúc "Hãy bằng lòng với những gì mình đang có nhưng không quên cố gắng để tốt hơn những gì minh đang có"

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Ðề: Member HDHN hiện còn bao nhiêu người thường online?

"Hãy bằng lòng với những gì mình đang có nhưng không quên cố gắng để tốt hơn những gì minh đang có"
E cũng đang như vậy...

Jackson

Active Member
Em thì có tháng nhiều tháng ít, quả thật 1 năm gần đây vào box ít thông tin hay để đọc.

hoabantrang

Well-Known Member
Xem ra không nhiều người rảnh rỗi nhỉ ! Em thấy danh sách có gắn tag nhiều lắm mà !

trantien0072

Well-Known Member
Mình thì ngày nào cũng vào, nhưng it khi comment, chủ yếu vào box HN & LL, dạo này lười vào linh tinh.

Khó khăn thì nhiều, mà thời điểm này cũng nhiều AE khó khăn lắm, nhưng chỉ những người gần gũi thì hiểu đc thôi.

Thỉnh thoảng có vài AE HDHN đến chơi trà đá nói chuyện thì vui lắm :)

hieuhadong

Bận rộn nhưng ko phải không quan tâm đến HDHN.
E vẫn theo dõi và cập nhật thông tin mỗi tội ít tham gia đc vì thời gian dạo này nó hẻo quá :D

lkcuong

Em cũng thi thoảng la liếm lung tung tí quanh box HN với download phim ảnh cho vợ con ở nhà nó có cái mà bật. Tuy nhiên thời gian cũng không được nhiều vì công việc cũng như gia đình dạo này bận hơn hẳn lúc trước.

hoadainhan70

Well-Known Member

Mình chủ yếu xem đọc bên box sofware nhưng cũng hay tham gia vào HDHN ! với lại trên cổng nhà HDVIETNAM thấy có cái bài gì hay hay thì vô coi ! cũng không có nhiều thời gian để online

Bên trên