Microsoft Office ProPlus 2013 SP1 VL x64 x86 en-US 10/6/2014

Microsoft Office 2013 được thiết kế và phát triển với mục đích cung cấp một ứng dụng văn phòng hoàn hảo dành cho hệ điều hành Windows 8. Microsoft Office 2013 được đánh giá là sẽ mang lại cho người dùng hiệu quả sử dụng tốt hơn, ngay cả trên các thiết bị cảm ứng

Microsoft Office 2013 là ứng dụng văn phòng mới nhất của Microsoft. Microsoft Office 2013 cung cấp cho người dùng một công cụ văn phỏng với giao diện hoàn toàn mới và được tích hợp những tính năng hoàn toàn mới.

Điểm đặc biệt nhất trong bộ Microsoft Office 2013 được phát triển với mục đích là cung cấp một phiên bản vừa có thể sử dụng trên máy tính cá nhân và hỗ trợ một số thiết bị có màn hình cảm ứng như máy tính bảng, màn hình, laptop... Microsoft Office 2013 hỗ trợ các màn hình cảm ứng đa điểm. Bạn vừa có thể sử dụng sử dụng phần mềm này với bút từ vừa sử dụng bằng tay.

Nếu đã chán phiên bản cảm ứng, bạn có thể chuyển đổi về phiên bản bình thường bằng cách chuyển nút Touch Mode trên Microsoft Office 2013 được tích hợp ngay khi bạn tải bộ phần mềm này về để giúp bạn chuyển dang chế độ làm việc với máy tính bảng mà không gặp phải quá nhiều khó khăn.

Bên cạnh đó, người dùng có thể sử dụng đồng thời các file khi đã được lưu giữ trên SkyDriv (dịch vụ điện toán đám mấy do Microsoft phát triển). Ngoài ra, Microsoft Office 2013 còn cho phép người dùng có thể đọc và chỉnh sửa file PDF mà không phải nhờ đến các công cụ chỉnh sửa định dạng này. Điều này giúp người dùng tiết kiệm được thời gian cũng như chi phí.

Microsoft Office 2013, còn tích hợp thêm tính năng Resume Reading giúp bạn khôi phục vị trí đoạn văn bản mà bạn đang đọc dở. Microsoft Office Excel 2013 có thêm tính năng Flash Fill tự động cập nhật thêm công thức để áp dụng cho những phần còn lại dễ dàng hơn. Microsoft Office Powerpoint 2013 bổ sung tính năng Presenter View, bên cạnh đó, bạn có thể tùy chỉnh cách slide theo ý mình.

Những tính năng của Microsoft Office 2013:

• Hỗ trợ cảm ứng tối ưu : Microsoft Office 2013 hoạt động rất tốt trên các thiết bị có hỗ trợ cảm ứng. Người dùng có thể đổi giữa chế độ bình thường với chế độ cảm ứng một cách dễ dàng. Microsoft Office 2013 hỗ trợ cả cảm ứng bằng tay cũng như bằng bút từ.
  • Giao diện đơn giản dễ sử dụng : Thay vì đem lại cho người dùng một giao diện cầu kì như phiên bản trước. Microsoft Office 2013 mang lại cho bạn một giao diện khá đơn giản và dễ nhìn. Tất cả các ứng dụng World, Excel, Power Point đều được nhà sản xuất tích hợp vào một màn hình. Bạn chỉ việc mở phần mềm lên chọn công cụ Office mà mình muốn sử dụng là được.
  • Kết hợp với dịch vụ lưu trữ đám mây SkyDrive : Microsoft Office 2013 mới này được tích hợp hoàn toàn với dịch vụ đám mấy SkyDrive. Điều này cho phép người dùng có thể upload các tài liệu của mình lên cách dịch vụ lưu trữ này. Với sự hỗ trợ này thì bạn có thể chỉnh sửa tài liệu ở bất cứ đâu, bất cứ nơi nào, trên các thiết bị máy tính để bàn, smartphone, hay máy tính cá nhân. Nội dung thay đổi sẽ được đồng bộ hóa trên SkyDrive.
  • Hỗ trợ người dùng trong việc chỉnh sửa, chuyển đổi định dạng PDF : Nếu như các phiên bản trước, định dạng PDF luôn là bài toán khó với Microsoft Office thì phiên bản mới này lại hoàn toàn khác. Bạn có thể mở một tập tài liệu PDF bất kì, chỉnh sửa nó như chỉnh sửa file Word, Excel, Powerpoint bình thường. Ngoài việc chỉnh sửa PDF, Microsoft Office 2013 cũng cho phép bạn có thể chuyển đổi định dạng này thành Word, Excel, PowerPoint..
  • Tích hợp với Skype : Microsoft Office 2013 còn cho phép bạn có thể vừa soạn thảo văn, vừa liên lạc với bạn bè và đồng nghiệp dễ dàng. Điều này sẽ giúp bạn tiết kiệm được nhiều thời gian hơn, tránh trường hợp người dùng phải mở nhiều cửa sổ và chuyển qua chuyển lại nhiều lần giữa các phần mềm.

murphy78 trình bày phiên bản Microsoft Office ProPlus VL 2013 SP1
Chứa các tập tin SP1 và các bản cập nhật cần thiết cho tới ngày 10 - 6 - 2014

VL Nguồn:
SW_DVD5_OFFICE_PROFESSIONAL_PLUS_2013W_SP1_64BIT_ENGLISH_MLF_X19 - 35976.ISO

Phát hành tập tin : Văn phòng - 2013- SP1 - PPVL - x64 - x86 en-US - tháng 6 năm 2014.iso
Kích thước : 2,15 GB
CRC32 : FFFFFFFF
SHA-1 : A47135CAA5CA5DA78BF7FE966A49366B91633BD6

MSP thư mục cập nhật trong tập tin :

csi -x- none, DCF- x - none, excel -x- none, excelpp -x- none, filterpack -x- none,
gkall -x- none, rãnh -x- none, Lync -x- none, lynchelp - en-us , lyncintl - en-us ,
msmipc -x- none, mso- x - none, msptls -x- none, oart -x- none, OCR -x- none,
OneNote -x- none, orgidcrl -x- none, osfclient -x- none, outlfltr -x- none,
triển vọng -x- none, outlookintl - en-us , powerpoint -x- none, ppaddin -x- none,
bằng chứng -en -us , bằng chứng -es- es , bằng chứng - fr- fr , nhà xuất bản -x- none, riched20 -x- none,
vviewer -x- none, từ -x- none, wordpia -x- none, wxpcore -x- none

Lưu ý:
Để kích hoạt , sử dụng Microsoft Toolkit 2.5.1 trong file MTKV251.zip .
MTK đòi hỏi NetFX4 , vì vậy nếu bạn đang kích hoạt trên Win7, bạn sẽ cần phải
cài đặt NET Framework . 4 , 4.5, 4.5.1, 4.5.2 hoặc
Nhấp vào nút Office, cài đặt AutoKMS , và nhấn vào nút Activate.
Nếu bạn gặp một vấn đề, hãy thử chuyển đổi các thiết lập để sử dụng các bộ chuyển đổi TAP .

CODYQX4 - chương trình kích hoạt bộ công cụ Microsoft
murphy78 - Kiểm tra và thiết kế theo tiêu chuẩn ISO

Office Volume có nghĩa là khi cài đặt các bạn không cần nhập key . sau khi cài xong có thể Crack hoặc kích hoạt key bản quyền

Trong bài này mình tổng hợp luôn cả hai phiên bản 32 bit và 64 bit của Office 2013 Volume và Office 2010 Volume để các bạn không phải mất công tìm kiếm . thích bản nào thì tải bản đó

Trong mỗi tập tin tải về có đầy đủ thông tin của các phiên bản như MD5

Mình chỉ có mỗi Acc 4share này thôi mong các bạn thông cảm . bạn nào hào tâm thì upload giúp thêm link khác mình cảm ơn nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

ghost0bk

Well-Known Member
Ðề: Microsoft Office ProPlus 2013 SP1 VL x64 x86 en-US 10/6/2014

Up kiểu này cậu sẽ ăn ít point,Làm bản VL SP2 là đc rồi!

Cản ơn bạn nha nhưng mình cũng chẳng mấy quan tâm tới lợi nhuận đó mục đích chính chia sẻ và tạo sự thuận tiện nhất cho bà con thôi
Cơm cháo của 4s cũng khó nuốt trôi lắm upload . không cho download

ghost0bk

Well-Known Member
Ðề: Re: Microsoft Office ProPlus 2013 SP1 VL x64 x86 en-US 10/6/2014

Cản ơn bạn nha nhưng mình cũng chẳng mấy quan tâm tới lợi nhuận đó mục đích chính chia sẻ và tạo sự thuận tiện nhất cho bà con thôi
Cơm cháo của 4s cũng khó nuốt trôi lắm upload . không cho download

Cái đó phụ thôi,quan trọng ng Upload cần có đủ point duy trì acc,bảo toàn file...mỗi lần reup cực lắm.

Re: Ðề: Re: Microsoft Office ProPlus 2013 SP1 VL x64 x86 en-US 10/6/2014

Cái đó phụ thôi,quan trọng ng Upload cần có đủ point duy trì acc,bảo toàn file...mỗi lần reup cực lắm.

Mình thử upload tenlua thì họ cấp luôn Acc 1TB và báo dung lượng lưu trữ vĩnh viễn . sau này thì chưa rõ
Mà post bài ở 4rum này link 4s mấy ngày chẳng thấy ma nào tải cả . vừa đưa thằng tenlua vào là họ tải luôn

congboss

Ðề: Microsoft Office ProPlus 2013 SP1 VL x64 x86 en-US 10/6/2014

có ai có SP1 package ko, mình ko muốn down toàn bộ, thánks

Bên trên