Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

huyquangha

Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Hi A,
A có thể cho e file exel toàn bộ bài hát của VietKTV không a. vì quán nhà e khách rất hay làm đổi đồ uống ra list mà mỗi lần mua list thì bất tiện vì chỉ 1 số trang bị hỏng.
Thank a trước!

Ðề: Re: Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Ah quên mất anh em mang đến các dai ly update bài mói cẩn thận mất ổ cứng nhiều thang nhân viên làm cho các daily làm ăn bo lao. lần trước gủi đi 5 cái đầu đi update thi 4 kai bi đổi ổ cứng.ổ nhà lúc đầu có tem BH vietktv.lúc về chảng thấy đâu.mà ổ nghe cack cack chán luôn đổi ổ cho ổ cũ nhanh hỏng.lại báo là hỏng ổ thay ổ mới ( hiện tượng này dien ra nhiều nhất ỏ dai ly ở HN) =)) trước e gủi xuống địa trỉ này Công ty TNHH Âm Thanh Số
e hay may mó.cú đi update về là em tháo 1 đầu ra nghick thế là em bóc tem sounddigital ở khay để ổ cứng.mở ra chán chẳng thấy tem dau ka con dúng 1 ổ con thấy tem vietktv mà mấy ổ e gủi đi e danh dấu mà.e mói biết bi đỏi ổ (hang HK lậu về toàn ổ thải ).

sorry bác @anhphidiep sự thật mà.bác về quản lý lại mấy thàng nhân viên đi nhé.đổi ổ cứng láp loại còn bh vào e chảng ns làm gì cả em treck seri bh toàn hết hạn bh thôi.lap ổ cũ vào rỗi có ổ bi bad ổ nữa chứ/cứ tron dến 1 số bài cả bài cũ lẫn bài mới bi xước hết.

khuyến cáo anh em mà mang đi update nhá ngồi xem live mấy người update ko lai update xiêu tốc thiếu khoảng 500 bài hát update 5phuts là xong nhé =)).
máy ông ở daily có thừa mấy ổ cứng toàn nạp nhạc sãn.khacks gủi đến kai đổi ổ cứng đã nạp nhạc vao thay luôn cho.update siêu tốc.e pay h mang daily update cứ phải ngồi đợi xem từng cái 1 ko lộm nhộn lắm.
Bác cho xin số điện thoại. Mai sẽ có lãnh đạo xử lý việc này. Chuyện này là không đúng với cách làm việc của chúng tôi. Sai đâu tôi sẽ xử lý đó. Bác sms vào số máy mình nhé

tachisoft

Oh, dữ liệu mình còn thiếu vài bài trong đây, thanks nhiều nè, không biết sao cứ down thử đã... Thanks thanks.

Mình sưu tầm Full nhạc gốc của HANET rồi, cập nhật thêm nguồn VietKTV này ngon quá. Mà file đuôi .mpg, không biết là SD hay HD đây. Dù sao cũng cám ơn rất là nhiều nè.

usename

Member
Ðề: Re: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Bác nào có nhu cầu học cách tự update hoặc mở dịch vụ update cho khách hàng sử dụng đầu karaoke việt ktv xin tham khảo tại website: www.vietktv.info nhé

Bác ơi e mang đầu vietktv đến chỗ bác cóp miễn phí đc ko ạ. e cũng ở vt, nếu đc bác cho e số đt khi nào lên e gọi. Chỗ bác ở vân phú hả

hungvuong1602

Ðề: Re: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

link nào cũng bị xóa rồi chán thật!

vihuynh_bg

Cho mình vấn đề này được không ?. Tại sao 1 ổ 2TB mà chứa được nhiều nhạc vậy ?...mà toàn bài mới,,,HD...Trong khi ổ mình mới tải của Tuantroc còn chọn lọc mà đã Full ổ 2TB r...chưa kể nhiều nhạc chưa có ?...
Vậy mấy đầu VietKTV và Vina...chứa đc hiện tại là khoảng bn bài và bn GB nhạc r các bác?

hung_karaoke

Well-Known Member
Re: Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Cho mình vấn đề này được không ?. Tại sao 1 ổ 2TB mà chứa được nhiều nhạc vậy ?...mà toàn bài mới,,,HD...Trong khi ổ mình mới tải của Tuantroc còn chọn lọc mà đã Full ổ 2TB r...chưa kể nhiều nhạc chưa có ?...
Vậy mấy đầu VietKTV và Vina...chứa đc hiện tại là khoảng bn bài và bn GB nhạc r các bác?

Họ nén lại bạn ak,, 3tb nén lại chỉ còn hơn 800gb tý...bác thích quẳng đây e nén cho..

P/S: nén xong khỏi mở trên máy tính luôn...

vihuynh_bg

Ðề: Re: Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Họ nén lại bạn ak,, 3tb nén lại chỉ còn hơn 800gb tý...bác thích quẳng đây e nén cho..

Nén ngon thế mà ko mở đc trên PC à bác?...tiếc nhề...kể mà trên PC nhạc nhẹ hơn 1 chút chứ 1 bài 200-300MB thì mấy mà hết...

vihuynh_bg

Bác chủ đâu r...up thêm đi

hainet

Member

em có mấy trăm GB bài hát của vietktv định dạng mpg mà không hiểu vì sao mở bằng KMP không được, anh có thể giúp đỡ em làm cho xem được không để em hát trên walla karaoke cho gia đình mỗi khi có dịp hội họp. Thanks anh và hậu tạ .

em có mấy trăm GB bài hát của vietktv định dạng mpg mà không hiểu vì sao mở bằng KMP không được, anh có thể giúp đỡ em làm cho xem được không để em hát trên walla karaoke cho gia đình mỗi khi có dịp hội họp. Thanks anh và hậu tạ .

file bài hát trong đầu VIetKTV, các bài mới đều đc công ty mã hóa, chỉ đọc được bằng chip giải mã trên đầu thôi bạn, đâu có public đc, bài hát mới là 1 thế mạnh của họ mà

boykenzy9x

Active Member

em vẫn play định dạng mpg trên Media Player Classic, VLC media player mí karaoke trên WalaokePro bình thường mà bác :D. Còn bác mà muốn hát định dạng karaoke này trên WalaokePro or WalaKV muốn đổi kênh audio qua lại thì bác chọn qua lại các S L R trên phần mềm đó, chúc bác hát vui :)

em vẫn play định dạng mpg trên Media Player Classic, VLC media player mí karaoke trên WalaokePro bình thường mà bác :D. Còn bác mà muốn hát định dạng karaoke này trên WalaokePro or WalaKV muốn đổi kênh audio qua lại thì bác chọn qua lại các S L R trên phần mềm đó, chúc bác hát vui :)

cái này chỉ là file bạn down của bác amthanhhay thì thế thôi chứ file trong đầu thì ko đọc đc đâu

boykenzy9x

Active Member

cái này chỉ là file bạn down của bác amthanhhay thì thế thôi chứ file trong đầu thì ko đọc đc đâu
Vâng ra là thế, còn em tải file của bác amthanhhay thấy nó vẫn mở bình thường :D.

Chỉnh sửa lần cuối:

Wầy, bác On Audio Support nói chuẩn đó, file của mình ko phải file gốc đâu

Bác ơi, bác đừng phán như vậy mà AE HD hiểu lầm nhé, dữ liệu của VietKTV là nonHD, định dạng MPG không nén nên dung lượng 80-150Mb/bài nên ổ 2Tb có thể chứa được tầm 20K bài hát, trong đó tiếng việt khoảng chừng 14K-15K, đầu VinaKTV là MKV dual track dung lượng chỉ khoảng 80-100Mb/bài. Cả hai dòng dữ liệu này đều ko nén nên chất lượng hình ảnh và âm thanh đều tốt. Và dữ liệu của VietKTV đã được mã hóa để chỉ chạy trên đầu VietKTV như bác on audio surpot nói nên ko thể chạy được trên máy tính đâu.
P/s: Sắp tới VinaKTV cũng sẽ mã hóa đấy

tranvantoi

Bác nào có nhạc bài 772784 - Quê em - Ngọc anh, cho em xin nhạc bài karaoke này trong list của ktv cho xin với ạ, em thi hát của phường em hát bài nỳ mà kiếm trên mạng ko có nhạc, có thì nhạc ko đúng. thanks

hung_karaoke

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Bác ơi, bác đừng phán như vậy mà AE HD hiểu lầm nhé, dữ liệu của VietKTV là nonHD, định dạng MPG không nén nên dung lượng 80-150Mb/bài nên ổ 2Tb có thể chứa được tầm 20K bài hát, trong đó tiếng việt khoảng chừng 14K-15K, đầu VinaKTV là MKV dual track dung lượng chỉ khoảng 80-100Mb/bài. Cả hai dòng dữ liệu này đều ko nén nên chất lượng hình ảnh và âm thanh đều tốt. Và dữ liệu của VietKTV đã được mã hóa để chỉ chạy trên đầu VietKTV như bác on audio surpot nói nên ko thể chạy được trên máy tính đâu.
P/s: Sắp tới VinaKTV cũng sẽ mã hóa đấy
Bạn nói thế thì bạn hơi nhầm rùi đó,
- cứ cho là VietKTV bình quân 100Mb/1bai x 15k = 1.500GB(Nhạc việt), còn nhạc Anh,Trung Quốc,Hàn Quốc.. nó phải ra ngoài 2Tb mà ổ cứng 2Tb nó thực chất chỉ được 1,81Tb còn số thừa đó họ lưu trữ ở đâu vậy bạn.
-Còn Vinaktv thì dữ liệu của họ 1 phần là lấy từ DVD Rip mà ra mỗi bài nó cũng hơn 200mb, 1 phần là các bài làm lại cũng hơn 100mb, vậy bạn thử tính xem dung lượng nó bao nhiêu với số lượng bài như vậy cùng với bài hát của các nước khác nữa
Dữ liệu của Vinaktv mình còn lạ gì.

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Bạn nói thế thì bạn hơi nhầm rùi đó,
- cứ cho là VietKTV bình quân 100Mb/1bai x 15k = 1.500GB(Nhạc việt), còn nhạc Anh,Trung Quốc,Hàn Quốc.. nó phải ra ngoài 2Tb mà ổ cứng 2Tb nó thực chất chỉ được 1,81Tb còn số thừa đó họ lưu trữ ở đâu vậy bạn.
-Còn Vinaktv thì dữ liệu của họ 1 phần là lấy từ DVD Rip mà ra mỗi bài nó cũng hơn 200mb, 1 phần là các bài làm lại cũng hơn 100mb, vậy bạn thử tính xem dung lượng nó bao nhiêu với số lượng bài như vậy cùng với bài hát của các nước khác nữa
Dữ liệu của Vinaktv mình còn lạ gì.

Vậy í bạn là sao ? (mình có thể nhầm về số lượng tổng số bài hát VietKTV vì chỉ áng chừng thôi) Bạn hiểu rõ về VinaKTV vậy dữ liệu của họ có nén ko ? mình thì hiểu rõ về VietKTV và đảm bảo ko nén 1 chút nào

Và mình đã tổng hợp ổ 2Tb của VietKTV thu được số liệu như sau
tổng số bài hát tiếng việt: ~14.500 bài chiếm ~920Gb
Tổng số bài hát tiếng anh trung nhật hàn : 15.500 bài chiếm ~850Gb

vì ở trên này ko có phần attack file nên nếu bạn muốn mình sẵn lòng chia sẻ file txt chứa thông tin từng bài một cộng với dung lượng file chính sác đến Kb

anhhai84

Active Member

Có bác nào có đĩa có thể cho em xin bài Tình đất đỏ miền đông không ạ?

Bên trên