Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

Vậy í bạn là sao ? (mình có thể nhầm về số lượng tổng số bài hát VietKTV vì chỉ áng chừng thôi) Bạn hiểu rõ về VinaKTV vậy dữ liệu của họ có nén ko ? mình thì hiểu rõ về VietKTV và đảm bảo ko nén 1 chút nào

Và mình đã tổng hợp ổ 2Tb của VietKTV thu được số liệu như sau
tổng số bài hát tiếng việt: ~14.500 bài chiếm ~920Gb
Tổng số bài hát tiếng anh trung nhật hàn : 15.500 bài chiếm ~850Gb

vì ở trên này ko có phần attack file nên nếu bạn muốn mình sẵn lòng chia sẻ file txt chứa thông tin từng bài một cộng với dung lượng file chính sách đến Kb

Tiếng Anh 1147 88,3Gb
Tiếng Trung 8000 315Gb
Tiếng Nhật: 4421 215Gb
Tiếng Hàn 965 56,7Gb
Tổng nước ngoài: 14533 675Gb

Việt Nam:14484 925Gb
đầu 50 (nhạc bản quyền)1422 128Gb

Mới móc cái ổ ra coi xem thì là như thế ạ!!!

moddercom

Ðề: Miễn phí bài hát Karaoke của Đầu Karaoke Việt KTV - Up mới từng ngày

bác nào có bài Đất nước tình yêu thì cho em xin link với nhé .

em xin cảm ơn

h2pro9x

Active Member

Bác nào biết decode file từ đầu này k? :)

ducphuongtb

cám ơn bạn đã chia sẻ.bạn co thể tạo 1 bản ghost rui cho minh xin dc ko.minh có 1 đầu nên ko tự làm bản ghost dc.đầu nha minh hiện giờ bị treo lỗi starting system HDD mãi ko khoi động dc.có ji pm vs minh qua [email protected] nhe.thanks b trk

ducphuongtb

Cái này tui có 2 cách giải quyết ko sợ tốn tiền như sau :
Thứ I : nếu bạn có thêm 1 cái nữa cùng loại với các lỗi ấy thì Gost từ ổ này sang ổ kia nó chạy ngay tức thì ( lưu ý là fomat ổ lỗi trước khi gost cho nhanh)
Thứ II : Cái này cao tay hơn .bạn dùng ổ đang chạy rồi dùng phần mềm notorn gost 11.1 chạy file ảnh của phân vùng linux trong ổ đang nguyên ấy sau đó gost tới phân vùng linux của ổ lỗi là ok. ( cachs này mình thường làm).
Lưu ý : khi các bạn đi cập nhật bài hát thì nên đưa đến các trung tâm để update, vì update các nơi chưa qua đào tạo khi dùng win Xp hoặc Win7 sẽ gây lỗi bài hát và phần mềm bị phần mềm diệt virrut của máy tính gây lỗi. Cái này cũng có thể do cáp kết nối ko ổn định gây nên nữa.
cám ơn bạn đã chia sẻ.bạn co thể tạo 1 bản ghost rui cho minh xin dc ko.minh có 1 đầu nên ko tự làm bản ghost dc.đầu nha minh hiện giờ bị treo lỗi starting system HDD mãi ko khoi động dc.có ji pm vs minh qua [email protected] nhe.thanks b trk

tvip

Member
Bác nào có dữ liệu mtv Tiếng Trung thì cho em xin/mua với. Em tìm mãi trên này chẳng ai có cả. EM đến tận nơi copy cũng được ạ.

Bên trên