Mình cần chuyển thuê bao cáp quang FPT.

Windows 8

Well-Known Member
Tình hình là mình đang dùng cáp quang FPT gói Fiber Business 35Mbps, download trung bình khoảng 4.5MB/s, down nước ngoài tốc độ cũng vậy, không chặn băng thông. :D Cuối tháng này, mình định hạ xuống thấp hơn, vì đã tròn 12 tháng thuê bao. Và cần tìm Anh Em có nhu cầu để mình chuyển thuê bao, phí lắp đặt là miễn phí. Tại mình chưa đủ thời hạn cắt hợp đồng (18T lận) và thứ hai nữa là thật sự chi phí cũng hơi cao so với một mình mình.:D

Hiện tại, chi phí một tháng là 880.000đ/ tháng. Nếu Anh Em nào đang kinh doanh phòng trọ, hoặc quán cafe, hoặc chung gia đình nhưng nhiều người dùng, thì có thể sử dụng gói này. 6 tháng còn lại, nếu AE không dùng nữa hoặc cũng đã trải nghiệm đã đời :p, có thể cắt luôn. Khi ấy, mình cũng hết luôn hợp đồng. Thuận tiện cho đôi bên.

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Mình cần chuyển thuê bao cáp quang FPT.

Bác cần hủy thuê bao thì pm riêng em hiến kế cho nhé. :)

nhaem62

Member

Bác cần hủy thuê bao thì pm riêng em hiến kế cho nhé. :)
Mình đang xài FPT đến tháng 9 này hết hợp đồng. Mình muốn chuyển sang Viettel cáp quang bác tusontay có thể hiến kế dùm được không.Cám ơn

ASAP

Well-Known Member

Một mình mà chơi gói 880k/tháng thì đỉnh quá rồi..em đang chờ lắp FTTH 220k/tháng thôi.

Windows 8

Well-Known Member

Mình vẫn chưa giải quyết được :( Anh Em giúp đỡ mình với.

hieu_pv412

Mình đang xài FPT đến tháng 9 này hết hợp đồng. Mình muốn chuyển sang Viettel cáp quang bác tusontay có thể hiến kế dùm được không.Cám ơn
Không biết bác tusontay hiến kế gì... Nhưng ngày xưa ở nhà tôi bố tôi muốn hủy là ông ấy không đóng tiền, nói không sử dụng thì sao mà đóng. Thế là nó cũng chẳng làm dc gì. Ngày xưa là vậy giờ không biết thế nào.. chắc cho mình vào danh sách đen , lần sau lắp đặt mạng của nó nó k cho lắp luôn quá

Bên trên