MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

nmcgroup

Well-Known Member
Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

chưa biết thế nào nếu mà dính quả hoàn tiền còn may chứ dính quả im re là toi hết mấy chùm đó :))

tienlequoc

Well-Known Member
Yên tâm đi bác. Ko có chuyện đó đâu. Geekbuying cũng là 1 trang web bán hàng lớn đó. Nhưng trong 3 ngày bác mới có thông tin ship hàng. Mà anh smallgent có rồi đó :D

tienlequoc

Well-Known Member
Đây là bàn phím kết hợp chuột ko dây dạng air mouse. Có nghĩa là ko giống như chuột thông thường, bạn quơ nó trong không khí, không cần đề lên bàn. :D

hvcvuong

Member
Yên tâm đi bác. Ko có chuyện đó đâu. Geekbuying cũng là 1 trang web bán hàng lớn đó. Nhưng trong 3 ngày bác mới có thông tin ship hàng. Mà anh smallgent có rồi đó :D

Nói chung là ae ta thanh toán qua Paypal nên có chỗ ăn vạ, ko lo. Nếu refund thì ta mất công, lãng phí time thôi.
@smallgent vào confirm thông tin ship hàng cái để ae yên tâm nhỉ?

Bác nào online test thêm mình lần nữa trang này
http://www.freaktab.com/ ko login đc từ chiều nay.
Mình dùng 3G cũng ko login đc???

nmcgroup

Well-Known Member

óa mình thanh toán = master card VCB bị trừ thêm 1 USD mới bực :((

tính làm thêm con air mouse nhưng để test xem thế nào đã

smallgent

Well-Known Member

Dạ thưa ae, order mềnh nó cắt tiền ở bank roài ạ....dzụ kia hù vài người cho vui. Nó mà cheat mình là méc obama ngay :D...nói cho vui, dễ gì vì qua Paypal mà...có gì Paypal nó trả tiền cho mình còn nó kiện chú Geek kia.

Hồi chiều có cô Anna từ Geek trả lời cho mình trong phí có thêm 1.99usd là phí bảo hiểm roài.

nmcgroup

Well-Known Member

Nếu có ai mất hay gặp vấn đề thì thông báo cho anh em nhé, em còn đi đòi lại tiền cho sớm, em cũng như mấy bác mua lần đầu kia kìa sợ lắm :))
bác nào mới mua cẩn thận nhé :)

hvcvuong

Member
Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Tóm lại vẫn chưa ae nào có Tracking order No.
Bọn seller này chưa phải là Professional trading. Hoặc nó nghĩ TQ và VN quá gần để ship 7~10 days là OK nên cứ từ từ. Nhưng nó ko hiểu đc cái kiểu rùa bò hàng nhỏ lẻ của mấy bác HQ & vnpost nhà mình.

nmcgroup

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Bọn seller này chưa phải là Professional trading. Hoặc nó nghĩ TQ và VN quá gần để ship 7~10 days là OK nên cứ từ từ. Nhưng nó ko hiểu đc cái kiểu rùa bò hàng nhỏ lẻ của mấy bác HQ & vnpost nhà mình.

Thời gian nó chuyển về đến VN chắc còn nhanh hơn thời gian mấy ông VN đưa đến tay mình cũng không chừng :)

dtvu1310

Member

Bác smallgent đặt đc rồi hả, em pm bác giúp em tí nhé

nmcgroup

Well-Known Member

2 con Air mouse T3 & NEO A1 khác nhau gì không các bác mà nó chênh nhau 5$

thks

tại em đang tính order luôn con NEO A1

tienlequoc

Well-Known Member

Nó rùa từ nơi bán đến nơi nhận hàng luôn bác ơi. :D Vì nó chuyển bằng đường bộ mà. Bác chọn free shipping thì đừng mong nó nhanh.

Vấn đề remote: nếu các bác thích đồng bộ thì mua A1, thích ngon bổ rẻ thì RC11, thích pro thì Mele F10. Thích to khỏe, có sẵn, tiện dụng thì mua bộ combo bàn phím chuột không dây logitech. Air mouse các bác phải có thời gian mới làm quen với nó được. Bàn phím thì ko nói, air mouse thì nó cứ giật giật run run lúc đầu sử dụng.

dtvu1310

Member

Bác smallgent đi đâu mất tiêu rồi ta I-)

hvcvuong

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Sure 100% là thế đó bác. Ngứa ngáy ngồi nghiên cứu Policy của nó & lôi mấy thư của nó ra khiển mấy Paypal gáy giúp. Tính ra 05 days mà chưa có Tracking order, nó còn marked cái orders của mình là Pending refund mới ngứa mắt chứ.

woodhouse

Ðề: Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Nó rùa từ nơi bán đến nơi nhận hàng luôn bác ơi. :D Vì nó chuyển bằng đường bộ mà. Bác chọn free shipping thì đừng mong nó nhanh.

Vấn đề remote: nếu các bác thích đồng bộ thì mua A1, thích ngon bổ rẻ thì RC11, thích pro thì Mele F10. Thích to khỏe, có sẵn, tiện dụng thì mua bộ combo bàn phím chuột không dây logitech. Air mouse các bác phải có thời gian mới làm quen với nó được. Bàn phím thì ko nói, air mouse thì nó cứ giật giật run run lúc đầu sử dụng.
Hj,quan trọng là nó chịu chuyển đến tận tay mình ,15,20 day cũng k vấn đề gì...
Mình thì chơi combo logitech cho tiện...mua gắn tivi cho ông bà già ở quê chat chit với con cháu mà,chứ HTPC ổng bả đâu biết xài.

Bên trên