MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

tienlequoc

Well-Known Member
Tùy thuộc vào mạng thôi bác. Máy tính của bác dùng mạng nào xem được thì G4 cũng vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Trang này chỉ chạy trên máy tính, mình thử trên iPad và Android chưa thấy chạy được.
Tớ chạy trên android được. Tất nhiên không phải tất cả các phim. Đang cầm cái điện thoại thử nè :D

hvcvuong

Member

Hôm nay nó lại đòi thêm ảnh thẻ ngân hàng. Bác nào chỉ giáo giúp

smallgent

Well-Known Member
Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

@hvcvuong: lúc bác order không có shipping address à hay sao mà giờ nó đòi tùm lum thế ;)

nmcgroup

Well-Known Member

Nếu thanh toán = thẻ thì nó mới yêu cầu chứ nhỉ? nếu qua paypal thì đâu có cần :(
Có trường nào nó nghi ngờ giao dịch mà bắt mình cung cấp các thông tin khác không nhỉ???

mình vừa order thêm con NEO A1 :)

smallgent

Well-Known Member

Chưa có ai được báo ship hàng mà một số bác máu nhỉ...mình cũng muốn xem nó ship thế nào để đặt thêm cái air-mouse RC11 về cho bằng a bằng e với pak tienlequoc mà giờ này vẫn chưa thấy nói ship siếc gì sất :D

hvcvuong

Member

Bọn geekbuying này hơi khác. Mình trả qua paypal, ship hàng theo địa chỉ paypal mà nó hành mình quá. Ko bác nào bị nó hành như mình nhỉ.

smallgent

Well-Known Member

Dear ae. Con X5 mới release thứ bảy tuần trước....làm seo mà nó ship cho ae mềnh được ...các bác đợi thêm 1-2 hôm nữa...sure là nó update thông tin ship hàng nhé...mình vừa xem kỹ trên FB của Minix nó nói thế ...hahahah ;) ...đợi chờ là hạnh phúc...cái này pak tienlequoc rành nà :D

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Oh mệ ơi...thằng Amconics Technology cùa Singapore [ MiniX Neo G4 is My Only Android Media Player - Watch free movies and dramas online with our Cloud IPTV. ] bán con này 300SGD = 5,400,000VND :-O ...và là đại lý chỉ định của Minix mới gúm chứ :-t

Đại ca đưa giá tào lao quá. Giá Sing nè: MINIX Neo X5 Dual Core + Quad Core Media Hub c/w WiFi Router - Singapore computers, software - Gumtree Singapore

Dear ae. Con X5 mới release thứ bảy tuần trước....làm seo mà nó ship cho ae mềnh được ...các bác đợi thêm 1-2 hôm nữa...sure là nó update thông tin ship hàng nhé...mình vừa xem kỹ trên FB của Minix nó nói thế ...hahahah ;) ...đợi chờ là hạnh phúc...cái này pak tienlequoc rành nà :D

Facebook của minix thì liên quan gì đến vụ ship hàng của Geekbuying chứ?

Mà geekbuying nó có live chat, có facebook mà. Sao ko lên đó mà quậy nó? Không quậy được đưa mã số đơn hàng em quậy cho :D

hvcvuong

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Nói tóm lại là nó chưa ready để ship nên câu kéo để kéo dài time, thu tiền đã.

tienlequoc

Well-Known Member
Không phải vậy đâu. Ko có hàng nó ko dám đưa lên bán đâu. Cứ lên facebook và live chat của nó mà quậy đi bác. :D

sauruou

Hàng ngày mình đều check thử oder status, 3 ngày rồi mà chẳng thấy động tĩnh gì. Bọn Geekbuying này làm ăn sao thấy chậm chậm vậy ta, ít nhất cũng nên bắt đầu ship hàng cho bác gì đặt ngày 17/11 đi chứ :(
Bác nào được update oder thì cũng cập nhật lên đây cho anh em yên tâm nhé!

tienlequoc

Well-Known Member
Cảm ơn các bác đã cho em biết cái geekbuying là như thế nào để mà né :D
Mà sao các bác lười quá. Lên đây la làng có ai thấu cho đâu. Không lo mà quậy thằng bán hàng đi. Mình mua hàng là quậy tụi nó liên tục. Để tụi nó khỏi quên con ghẻ (free shipping).

Chỉnh sửa lần cuối:

nmcgroup

Well-Known Member
Ðề: Re: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Cảm ơn các bác đã cho em biết cái geekbuying là như thế nào để mà né :D
Mà sao các bác lười quá. Lên đây la làng có ai thấu cho đâu. Không lo mà quậy thằng bán hàng đi. Mình mua hàng là quậy tụi nó liên tục. Để tụi nó khỏi quên con ghẻ (free shipping).

khổ cái tiếng anh mà amateur thì cũng đành chịu thôi, như mình chẳng hạn :)

mua bán với tàu khựa là phải phưu lưu mạo hiểm một chút cho nó to tim :))

Bên trên