MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

bauthui1983

Active Member
Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Vậy thống nhất là khi nào đây các bác ơi! Hay sáng CN đi thăm em Sim2 đê! Tối em kẹt lắm....

duchieu

Member
Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Lên đọc mấy bác này toàn chơi minioffline nhỉ.hehe.:-?? THèM :)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Chú gái gú ít thôi, để dành thời gian mà chơi bời xả hơi với AE chứ! Đi với gái quên cả đường đi lối về thế thì gay lắm! :)

duchieu

Member
Ðề: Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Chú gái gú ít thôi, để dành thời gian mà chơi bời xả hơi với AE chứ! Đi với gái quên cả đường đi lối về thế thì gay lắm! :)

Các bác toàn yên bề gia thất hết rùi. Em giờ đang đi xây nên gian nan lă1m bác ợ. hehe

bauthui1983

Active Member

Minioff cũng có thông báo trên topic mà!
Hơn nữa minioff thì có nhiều thời gian vọc vạch hơn!

davidhand

Moderator
vivitek mà full được 3D thì hay quá. thôi chơi rồi lên 4k luôn anh ạ
3D chưa có thì ham nhưng xem vài bộ là chán ngay thôi. Theo a e nên kiếm con nào nó chơi 2D ngon vào, xem được lâu hơn. CN này nếu AE đồng ý thì lên nhà bác Công xem SIM 2 thế nào nhỉ?

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

3D chưa có thì ham nhưng xem vài bộ là chán ngay thôi. Theo a e nên kiếm con nào nó chơi 2D ngon vào, xem được lâu hơn. CN này nếu AE đồng ý thì lên nhà bác Công xem SIM 2 thế nào nhỉ?

Duyệt lên nhà bác Công test Sim2, biết đâu con này ngon 2D lẫn 3D.
Anh Huy nhức óc tiếp cho coi :))

Bên trên