MINI OFFLINE- Nơi chia sẻ các sự kiện nhỏ nóng hổi của HDVP

Chào các bác!

Một năm có mấy sự kiện lớn như offline toàn miền bắc, SN HDVN, SN HDVP,đi giao lưu SN HD tỉnh bạn chúng ta còn rất nhiều buổi offline nhỏ như giao lưu phòng nghe mới, gặp mặt đầu năm, cuối năm, test sản phẩm mới,hát hò...vv... Nhưng mọi người ngại up thông tin lên vì sợ loãng diễn đàn do vậy để có qui củ và ghi lại những sự kiện nho nhỏ của ae HDVP gặp gỡ giao lưu e xin lập thớt này mong mọi người ủng hộ và chia sẻ những hình ảnh,thông tin mini offline của các thành viên HDVP tại đây!
Xin cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: MINI OFFLINE- Nơi chia sẻ các sự kiện nhỏ nóng hổi của HDVP

Dear các bác!

Xin lỗi om hàng mấy hôm rồi bị hơi bận...,gửi vài hình ảnh buổi thi giọng ca vàng karaoke hụt của mấy anh em HDVP

Kế hoạch bị đảo lộn hết nên chỉ có hình cafe một mình và zô zô thôi các bác thông cảm!

Local HD có mặt từ 9h chờ ae đến tận 11:30 trưởng ban đối ngoại lão 58 mới có mặt tiếp đón được.--> đừng buồn nữa tôi đã đến rùi nè

Vui rồi đã có bác tiếp bác lãnh đạo buồn sao được.

Tiên tửu ra rồi chuẩn bị Zô nào..!

Nào anh em ta cùng Zô lần 1 nhé!

Nào anh em ta cùng Zô lần 2 nữa!

Cơm no rượu tới rồi Trưởng ban tài chính ra dấu cho ae chuẩn bị lên nóc nhà nhé.

Riêng cháu phải về xử lý đám ổ phim này nên không Bay được.....

Còn những hình ảnh Bay thì em xin phép chia xẻ qua FB các bác ợ...

Hẹn gặp lại một ngày gần đây tổ chức bù tìm kiếm giọng ca vàng Hanet .

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanphuong1826

Active Member

E xin dữ chỗ cho buổi off ngày 18-Aug-2013 vừa qua...

Lập topic bằng ip sóng vt kém quá up mại không dc lúc được lại thấy bị trùng do vậy nhờ Local hd tuấn xoá một top trước đi nhé....tks.

Ok mà bác, bác cứ POST ảnh lên đi nào, hóng mãi chưa thấy.

0986686958

Active Member

Làm gì có ảnh bay nào đâu, cụ cứ chém thế Binh_HDvinhphuc:D

Vậy là vui rồi, hôm tới lên anh em mình tổ chức buổi OFF qui mô hơn đi.

Một cây làm chẳng nên non Ba cây chụm lại lên hòn núi cao...còn lại ba ae ta chịu khó vào đóng góp lập thớt chia sẻ chém bão cũng thấy box khí thế hẳn lên bác Local HD nhể!

Cuối tháng này em được nghỉ 5 ngày đấy các bác cứ cho ý kiến để ae ta off tiếp...Đang hưng phấn đây...

tuanphuong1826

Active Member

Một cây làm chẳng nên non Ba cây chụm lại lên hòn núi cao...còn lại ba ae ta chịu khó vào đóng góp lập thớt chia sẻ chém bão cũng thấy box khí thế hẳn lên bác Local HD nhể!

Cuối tháng này em được nghỉ 5 ngày đấy các bác cứ cho ý kiến để ae ta off tiếp...Đang hưng phấn đây...

Đấy, có bác vào cái là rôm hẳn ngay, 1 bài/ ngày cũng được mà, các bác làm em hứng thú hơn đấy.
Bác nghỉ 2/9 à mà được 5 ngày vậy?
cty em cho đi nghỉ "ĐÔNG" bác ạ, em lại phải đi để đạo diễn chương trình nên để sau ngày nghỉ lễ bác đạo diễn tại KD-Audio đi, chúng em góp gạo thổi cơm chung, nấu nướng thì cây nhà lá vườn là OK mà. bác xem thế nào nhé.

0986686958

Active Member

Đấy, có bác vào cái là rôm hẳn ngay, 1 bài/ ngày cũng được mà, các bác làm em hứng thú hơn đấy.
cty em cho đi nghỉ "ĐÔNG" bác ạ, em lại phải đi để đạo diễn chương trình nên để sau ngày nghỉ lễ bác đạo diễn tại KD-Audio đi, chúng em góp gạo thổi cơm chung, nấu nướng thì cây nhà lá vườn là OK mà. bác xem thế nào nhé.
Nghĩ đã thấy thích rồi, còn 30 con chồn nhung đen nữa nhưng vẫn hơi bé chứ không thì...
Chén cái khác cũng được :D

Nghĩ đã thấy thích rồi, còn 30 con chồn nhung đen nữa nhưng vẫn hơi bé chứ không thì...
Chén cái khác cũng được :D

Chồn à!! Nghe thấy là thích rùi... Cư vỗ cho nó lớn xong giải quyết...

Hihi.. Thấy chú một mình gác miếu cũng không lỡ....tuan3a thì chạy mất dép rồi còn mấy cụ kia thì hết đam mê nên không bàn...
Thôi thì còn mấy ae cố gắng giữ nhiệt vậy..

tuanphuong1826

Active Member

Hihi.. Thấy chú một mình gác miếu cũng không lỡ....tuan3a thì chạy mất dép rồi còn mấy cụ kia thì hết đam mê nên không bàn...
Thôi thì còn mấy ae cố gắng giữ nhiệt vậy..
Vâng em cũng hy vọng như vậy, sẽ bền và ổn định dài lâu

VThanhgtvt

Well-Known Member

Đống HDD nhìn hốt mắt quá bác Binh... ah!

Đống HDD nhìn hốt mắt quá bác Binh... ah!

Hihi... Cứ tích mãi vào hôm kiểm tra giật mình thấy hơn chục cái mà một nửa là mua thời điểm hơn 3tr một cái 2T thế là kêu ae đến thanh lý bớt được 3 cái còn 9 cái nữa....

0986686958

Active Member

Hihi... Cứ tích mãi vào hôm kiểm tra giật mình thấy hơn chục cái mà một nửa là mua thời điểm hơn 3tr một cái 2T thế là kêu ae đến thanh lý bớt được 3 cái còn 9 cái nữa....
Bác cứ giữ lại đi, sau này kiểu gì em chẳng lấy thêm 1 hoặc 2 cái, toàn Bluray thế này lại mua đến:)

Bên trên