MINI-TD01-BAISE Android 4.0 Dual Core Google TV Player w/ Wi-Fi / 1GB RAM / 4GB ROM

becbuda

Member
Các bác cho e hỏi về chú này với MINI-TD01-BAISE Android 4.0 Dual Core Google TV Player w/ Wi-Fi / 1GB RAM / 4GB ROM
Thông số của em nó trên trang dx.com là

Model MINI-TD01-BAISE
Quantity 1
Material Plastic
Color White
Operating System Android 4.0.4
Chipset NS115
Processor Frequency Dual core 1G
GPU MALI 400
Memory 1GB DDR III
Storage 4GB
Operating Language English, Arabic, German, French, Italian, Japanese, Korean, Russian, Ukrainian, Vietnamese, Simplified Chinese, Traditional Chinese
Wi-Fi 802.11 b/g/n
3G Supports external 3G
Memory Card Type TF
Max Extended Capacity 32GB
External HDD Up to 32GB
Display Size inch
Audio Formats MP1, MP2, MP3, WMA, OGG, AAC, M4A, FLAC, APE, AC3, AMR, DTS, RA, WAV
Video Formats AVI, H.264, VC-1, MPEG-2, MPEG-4, DIVD/DIVX, Real8/9/10, RM, RMVB, PMP, FLV, MP4, M4V, VOB, WMV, 3GP, MKV
Video Codecs H.264
Picture Formats JPEG / BMP / GIF / PNG / TIFF
Subtitle Formats Sami [.smi]idx + subPGS
Output Resolution 1080P
HDMI 1.4
USB USB2.0
Wireless Keyboard/Mouse 2.4GHz
Video Output HDMI
Audio Output No
Other Interface 1 x Micro USB, 1 x USB 2.0, 1 x TF card slot
Power Supply USB
Power Input 5V / 2A
Android Market Download Yes
Compatible Application Facebook, MSN, GTALK, SKYPE
Packing List 1 x Google TV player
1 x HDMI cable (23cm)
1 x USB data cable (98cm)
1 x English user manual

Bác nào thông thái giải thích cho e hiểu là nó hỗ trợ 3G 3G Supports external 3G tức là mình có thể dùng Sim 3G của nhà mạng Việt Nam để oline phải không ạ?
vì nhà em không có mạng nên định mua con này, các bác cho em ít kiến với ạ, có con nào hay hơn thì cũng xin các cao thủ chỉ giáo.
Em chân thành cảm ơn mọi người đã quan tâm.

tienlequoc

Well-Known Member
Rất nhiều android box trên thị trường có khả năng vào internet với các usb 3G. Bao gồm con của bác đang nêu ở trên.

becbuda

Member
Ðề: MINI-TD01-BAISE Android 4.0 Dual Core Google TV Player w/ Wi-Fi / 1GB RAM / 4GB ROM

vậy là mình phải kết nối qua USB 3G chứ không phải là mình cắm Sim 3G à bác. hì e gà thật. Thank bác đã trả lời e

Bên trên