MK809 II xuất hiện với giá 56 USD

Ðề: Re: MK809 II xuất hiện với giá 56 USD

Haha, kiếm cái này hơi khó à, mà mình thấy bác xài rất ok, trong khi đó mình xài con MK809 mua trên amazon thì lại chạy ko được 1080 (giật tưng), chạy 720 thì được nhưng màu sắc rất tệ. Chẳng lẽ hàng này không đồng bộ, vì hình như con MK809 rất nhiều hãng bên TQ sản xuất chứ không độc quyền. Có khả năng hàng mình mua là hàng thông số giả (mình test bằng phần mềm test thông số thì đúng). Mình đang chờ đợt hàng mua MK809 từ trung quốc, mẫu mã y chang, nếu hàng này về ok thì hàng trên amazon bán đểu.

woodhouse

Ðề: Re: Ðề: MK809 II xuất hiện với giá 56 USD

Exynos 4412 quad core, Wifi 300M, Lan 5Ghz được gọi là chip hàng hiệu chưa bác? :D

Cái này đã có hàng đâu....hơn nữa bán dạng modul ,gom lại đắt bỏ xừ...thà làm con tablet Nook hay Fire bỏ màn hình gắn tivi còn ngon hơn...

---------- Post added 28-12-2012 at 11:21:23 PM ----------

Haha, kiếm cái này hơi khó à, mà mình thấy bác xài rất ok, trong khi đó mình xài con MK809 mua trên amazon thì lại chạy ko được 1080 (giật tưng), chạy 720 thì được nhưng màu sắc rất tệ. Chẳng lẽ hàng này không đồng bộ, vì hình như con MK809 rất nhiều hãng bên TQ sản xuất chứ không độc quyền. Có khả năng hàng mình mua là hàng thông số giả (mình test bằng phần mềm test thông số thì đúng). Mình đang chờ đợt hàng mua MK809 từ trung quốc, mẫu mã y chang, nếu hàng này về ok thì hàng trên amazon bán đểu.

Hàng Amazon cũng do mấy thằng Tàu thê kios bán thôi chứ đâu phải của amazon..

Ðề: Re: Ðề: MK809 II xuất hiện với giá 56 USD

Hàng Amazon cũng do mấy thằng Tàu thê kios bán thôi chứ đâu phải của amazon..

Mình biết là hàng TQ, nhưng tin tưởng vào người bán ở Mỹ uy tín, thông số chính xác, còn ở alibaba thì thường hay đưa thông số giả.

fgc_vn

Ðề: MK809 II xuất hiện với giá 56 USD

Thực chất con MK809 là 802III thì phải, con mk809II chỉ thêm cái răng xanh.

rfidquyen

Ở đây nó xếp MK809II, UG007, MK802III vào cùng một rọ. Nghĩa là cùng thiết kế, chỉ khác mã số và hãng nhận OEM. Em MK809II được đánh số mới - lớn hơn - dễ hấp dẫn hơn so với mấy em kia ra đời trước!
Built-in Bluetooth coming soon! Google tv box Thumb Drive Smart Mini PC MK809 II MK802 iii UG007 Android 4.1 Mini PC,View Android 4.1 mk802 iii Mini PC,cozyswan ug007 Product Details from Shenzhen Realtime M&c Co., Ltd on Alibaba.com

bpnkhanh

Cáu hình chuẩn,,, giá hợp lý,,,, khá ổn rồi các bác ah,,, hốt hàng nhanh lên

anhbeti1988

Member

mình mới mua 4 cái đây,ở Biên Hòa,ai muốn thì mình chia lại.giá em nó 1tr5 1 cái nha.full box

Bên trên