[Mở hộp & Cảm nhận] Đầu thu DVB-T2 HÙNG VIỆT Model VJV HD-789s

nvltran

Active Member
Ðề: [Mở hộp & Cảm nhận] Đầu thu DVB-T2 HÙNG VIỆT Model VJV HD-789s

hùng việt đẻ nhiều quá mà giá giờ ngang nhau hết rồi. ko biết nên mua con nào

heromap

mới mua em 789s 370k xong, nói chung thấy bt, gia công các cổng kết nối lệnh vs vỏ, nút bấm bì ấn bị tụt. ko nẩy.

nvltran

Active Member

ko phải con 789s này có 2 loại đấy chứ?
giá bán ra rẻ vậy mong j hơn
mình mua 383k ko ngờ vẫn rẻ hơn
con này cắm usb xem phim, nhạc HD tốt ko giật màu đẹp mỗi tội ko có tiếng

haianh07

Active Member
Bác chủ còn chăm sóc BOX này không nhề ? nếu còn cho em hỏi là , trên đầu thu ấy còn một số kênh bị khóa giờ muốn đóng phí để xem có được không , ý em là mua thẻ mobiltivi để nạp tiền vào ấy
mong hồi âm

Đôrêmi

Moderator
Bác chủ còn chăm sóc BOX này không nhề ? nếu còn cho em hỏi là , trên đầu thu ấy còn một số kênh bị khóa giờ muốn đóng phí để xem có được không , ý em là mua thẻ mobiltivi để nạp tiền vào ấy
mong hồi âm
Đầu này chỉ thu các kênh Free thôi bác nhé, muốn xem các kênh MobiTV mà nó $ thì chỉ có cách mua đầu thu của MobiTV.

Đầu thu Hùng Việt bảo hành thế nào hả các bác? Mình đang cần bảo hành nhưng không biết địa chỉ ở Sài gòn.

adm820

Moderator

mới mua em 789s 370k xong, nói chung thấy bt, gia công các cổng kết nối lệnh vs vỏ, nút bấm bì ấn bị tụt. ko nẩy.
bác mua ỏ đâu rẻ vậy, trc nhà bác có con này 789s , mình thấy phản hồi nhanh hơn con 555, nhưng thấy sóng ảo (lúc nào cũng 100%)

hoadainhan70

Well-Known Member
Một thời gian , giờ cứ cắm jac anten vào là treo máy . không xem được !

binhhc

Moderator
Một thời gian , giờ cứ cắm jac anten vào là treo máy . không xem được !
Nó cũng "già" rồi, ốm yếu là lẽ dĩ nhiên.
Nhưng chắc con của bạn nó bị sự cố gì đó thôi, có thể hỏng bộ kênh, chứ mấy cái đầu T2 này cũng ít thấy hư hỏng (trừ bị sét hoặc điện đóm phập phù)

Bên trên