Mở quán cafe' HD tại Bình tân

Daniel Craig

Em dự định mở 1 quán Cafe' HD bình dân tại Bình tân ( cafe chỉ 10k/ly thôi )cho gần nhà,đang rất cần sự tư vấn của các bác để em hoàn thành dự án này-vốn đầu tư khoảng 250 tỷ,quên 250 triệu
các Bác có ý kiến gì góp ý với em với,em đang cần :
1. Hệ thống máy móc HD nên set up loại nào cho hiệu quả: trâu,lì,âm thanh ánh sáng hay
2. Bàn ghế thiết kế thế nào cho đẹp
3. ........

Ðề: Mở quán cafe' HD tại Bình tân

Đúng chuẩn người nha trang thích : Ngon - Bổ - Rẻ . Chủ quán cũng vậy luôn =)) . Vào hội đi rồi tính , cứ chia sẻ khơi khơi thế này thân pháp yếu nên độ chính xác không cao đâu =))

Daniel Craig

Vào hội rồi chứ-nhưng do làm ở Ninh hòa xa quá nên không về off chính thức, off chui lẫn off chai được

em cũng rất máu vụ này nhưng thú thật không có thời gian, bác phải lập kế hoạch kinh doanh cho rõ ràng, theo từng bước để thực hiện, theo em bác nên để ý đến mảng cafe bóng đá, dĩ nhiên là HD nhé, cái này sẽ thu hút rất lớn ae vào cuối tuần đấy nhé.
p/s e thấy nick bác quen quen, ko biết bác đã mua đồ ở chỗ em chưa nhỉ?;)

Re: Ðề: Mở quán cafe' HD tại Bình tân

em cũng rất máu vụ này nhưng thú thật không có thời gian, bác phải lập kế hoạch kinh doanh cho rõ ràng, theo từng bước để thực hiện, theo em bác nên để ý đến mảng cafe bóng đá, dĩ nhiên là HD nhé, cái này sẽ thu hút rất lớn ae vào cuối tuần đấy nhé.
p/s e thấy nick bác quen quen, ko biết bác đã mua đồ ở chỗ em chưa nhỉ?;)

cafe bóng đá hd thì phải k+ hehe

Daniel Craig

Đầu K+ rất rẻ- chỉ khoảng 1.2T mà thôi
Cám ơn các bạn góp ý nhiều

satan85

Well-Known Member

Ninh Hòa mình cũng có nhiều bạn, khi nào khai trưởng sẽ nói bạn bè tới ủng hộ bác<:p

Bên trên