Mời anh em HD Đà Nẵng tham dự khai Trương café 3D đầu tiên tại Đà Nẵng

hieukinger

Lời đầu tiên xin chúc mừng các bác HV HD Đà Nẵng đã có một năm hoạt động thành công!!!
Nhân dịp khai Trương quán café 3D, xin trân trọng kính mời các bác tham dự và tìm hiểu về hệ thống chiếu phim 3D phân cực hiện đại nhất hiện nay.
Em xin giới thiệu qua: hệ thống gồm 2 máy chiếu Optoma HD66, màn chiếu bạc 200 inch, âmli and pre 7.1 của EMOTIVA và 8 loa của JBL pro cinema.
Đây là hệ thống đầu tiên đc lắp đặt tại ĐN ( do các anh HD3D SG ra lắp đặt)
Nhân đây cảm ơn bác Tài, bác Tuấn,bác Hoàng đã giúp em join hội HDVietnam rất thú vị này.

Xin chào và hẹn gặp lại các bác lúc 14h ngày CN 2-1-2011.Tại số 17 Đặng Tất, Hòa Khánh, Liên chiểu Đà Nẵng.
Tham khảo thông tin về quán tại 3dcafedanang.com
Hiếu 3D_SG

Chỉnh sửa lần cuối:

sawyer8x

Member
Ðề: Mời anh em HD Đà Nẵng tham dự khai Trương café 3D đầu tiên tại Đà Nẵng

Lời đầu tiên xin chúc mừng các bác HV HD Đà Nẵng đã có một năm hoạt động thành công!!!
Nhân dịp khai Trương quán café 3D, xin trân trọng kính mời các bác tham dự và tìm hiểu về hệ thống chiếu phim 3D phân cực hiện đại nhất hiện nay.
Em xin giới thiệu qua: hệ thống gồm 2 máy chiếu Optoma HD66, màn chiếu bạc 200 inch, âmli and pre 7.1 của EMOTIVA và 8 loa của JBL pro cinema.
Nhân đây cảm ơn bác Tài, bác Tuấn,bác Hoàng đã giúp em join hội HDVietnam rất thú vị này.

Xin chào và hẹn gặp lại các bác lúc 14h ngày CN 2-1-2011.Tại số 17 Đặng Tất, Hòa Khánh, Liên chiểu Đà Nẵng.
Hiếu 3D_SG

zụ này được nghe. để làm 1 chuyến lên Hk mới được.
mà con hd66 đâu có full đâu. coi ko biết có đã ko hen?

Chỉnh sửa lần cuối:

hieukinger

Cảm ơn bạn SAWYER8X, mời bạn free cafe và xem Step Up 3D.

kdq2010

Well-Known Member

Cảm ơn bạn SAWYER8X, mời bạn free cafe và xem Step Up 3D.

Cafe thôi hả bác, chứ các món khác ko được hả :-?? VD như điểm tâm, cơm trưa văn phòng .... Ôi sao mình cơ hội thế này :D

anbinhdo

Well-Known Member

Hiếu 3D_SG

Rất cảm ơn Bác. Thế là Bác cũng mở lời mời đối với Anh Em . Rất Cảm ơn Bác.Cái này thì ngay sát nhà em luôn vì em có nghe cácc Bác có nói với em về vu này. Bản thân em sẽ thu xếp qua tham quan, và sẽ cố gắng kéo thêm vài đồng nghiệp HD đến chung vui bóp lon cùng các Bác. ;;) ;;)
p/s: Bác Hoàng và Bác Tài chừng nào bay tới Đà Nẵng alo vậy nhé. Lâu quá mới gặp lại các Bác..và Bác 3D bên BQT nữa chứ nhẩy :> :>

hieukinger

Còn nhiều món khác, bạn vào menu của quán chọn nhé. Có menu online cho các bạn xem cho tiện.

hieukinger

Em mời các bác tham quan và uống cafe free hết nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

Em mời các bác tham quan và uống cafe free hết nhé.

OK rất cảm ơn Chủ Quán..nếu được mời các Bác nào rổi qua nhà em bóp lon hôm ấy luôn thể :> :>

starvn

Active Member

Nhìn quán pro ghê nhưng mà hơi xa trung tâm =((

anbinhdo

Well-Known Member

Ngày đầu tiên Bác sẽ cảm giác được sự xa và gần không quan trọng..cái quan trọng Bác xuống Hòa Khánh là sẽ Quên Cả Lối Về :> :>

hieukinger

Em không dám quảng cáo thêm, chất lượng đo bằng sự thỏa mãn của các bác. Cảm ơn bác Bình nhiều nhiều. Các bác có gi alo em số 090 565 9969.

anbinhdo

Well-Known Member

Có gì đâu mà cảm ơn Bác..Bác mở quán ra là niềm tự hào cho Dân Đà Nẵng mình rồi đấy..Tuổi trẻ tài cao, phù hợp với thị hiếu nhu cầu của dân cư trên ấy..nhưng gánh nặng của Bác vẫn ở phía trước...3 D

Tomykhoai

Active Member

Cho em cái lịch chiếu film đi Bác. Cho em hỏi nhỏ số vốn đầu tư cho hệ thống của Bác với.

hieukinger

Lịch chiếu phim bác xem tren website 3dcafedanang.com. Vốn đầu tư khoảng hơn 700tr bác ah.

nhatduy1990

Nếu quán bác nằm ở trung tâm thì có thể nhanh lấy lại vốn hơn nhỉ,Giá cả quán bác em thấy khá là ok nếu nói về 3D còn so với khu vực sinh viên trên đó thì e răng còn hơi cao.Nếu được nằm ở Trung tâm thì quán của bác sẽ là đỉnh của đỉnh đấy.
Bác cho em hỏi là em có thể đem HDD lên copy phim 3D được không ạ?

jackyla0828HD

p/s: Bác Hoàng và Bác Tài chừng nào bay tới Đà Nẵng alo vậy nhé. Lâu quá mới gặp lại các Bác..và Bác 3D bên BQT nữa chứ nhẩy :> :>

Lần này em ko bay ra được rồi, vì dẫn gấu qua Angko Wat 4 ngày. huhuhu. Nhưng bác Tuấn sẽ thay mặt nhóm 3D tụi em ra đó 1 chuyến du hành, bác Tuấn còn trẻ nhé mới 25t tuôi, nên bác Bình cho em lời nhắn tới cà xanh, và ngockute chém nhẹ tay thôi. hihihi

ghexu

Member

Nếu quán bác nằm ở trung tâm thì có thể nhanh lấy lại vốn hơn nhỉ,Giá cả quán bác em thấy khá là ok nếu nói về 3D còn so với khu vực sinh viên trên đó thì e răng còn hơi cao.Nếu được nằm ở Trung tâm thì quán của bác sẽ là đỉnh của đỉnh đấy.
Bác cho em hỏi là em có thể đem HDD lên copy phim 3D được không ạ?

Chú em copy film rồi làm j có thời gian mà xem, lượn với em yêu hoài lấy đâu ra time.

TamNhinSo.Net

Active Member

Chúc mừng bác Hiếu nhé!

love76

Em ở Huế vào xem có được miễn phí cfe không bác, chỉ sợ không còn chỗ nào ngồi. Nếu có bản đồ lên thì hay biết mấy.

Bên trên