Mời anh em hội HDVT chiều nay 6g tập trung nhậu nhà Thũ Quỹ, bàn việc tổ chức SN

macmanhha

Member
Mời anh em hội HDVT chiều nay 6g tập trung nhậu nhà Thũ Quỹ, bàn việc tổ chức SN.
Ai đi được đăng ký sớm để chuẩn bị mồi.
anh e nao rảnh thì 5g tập trung nhà mình, sau đó ra xóm lưới mua hải sản về mần
Kêu gọi tài trợ vụ này....

davidhand

Moderator
Ðề: Mời anh em hội HDVT chiều nay 6g tập trung nhậu nhà Thũ Quỹ, bàn việc tổ chức SN

Chú Mạc chơi khăm a đấy nhá! Nhằm ngày a đi làm tổ chức nhậu hả! ~X(

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: Mời anh em hội HDVT chiều nay 6g tập trung nhậu nhà Thũ Quỹ, bàn việc tổ chức SN

Chú Mạc chơi khăm a đấy nhá! Nhằm ngày a đi làm tổ chức nhậu hả! ~X(

Toàn mời lơi chớ qua nhà chả có gì...Bia cũng chả được uống...Cứ nhờ xem cái này chép cái kia. Tốt nhất có lòng thành cứ ra cái quán nào đó rẻ rẻ như Thuận Kiều chẳng hạn, làm Con Chồn Lùi rồi về. Anh em xem chưa chuẫn cái gì sẽ nhiệt tình...

davidhand

Moderator

Mấy lần sang nhìn thấy có mấy thùng bia mà chẳng dám khui vì thấy có dán nhãn "No unauthorised personnel"! :))

Xin lỗi em spam tí mong các bác đừng giận
Do thấy các bác ở Vũng Tàu, các bác có thể share vài địa chỉ mua đồ hải sản giá ngon bổ rẽ giúp em được không ạ, mấy lần đi cùng gia đình ra đó chơi mà giống như 2 lúa vì tụi bạn nó cứ hù là ra đó ăn uống dễ bị chặt đẹp
Xin cảm ơn ạ

macmanhha

Member

[1:37:57 PM] macmanhha: Túm lại là có qua ko
[1:38:18 PM] macmanhha: qua thi đăng ký, phụ nhau 1 tay đi ra chợ xóm lưới kiếm đồ tươi
[1:38:35 PM] HD - Huy La: Có chớ
[1:38:36 PM] HD - Huy La: 1 vé
[1:38:38 PM] macmanhha: hoăc báo Nhật nó xem tren do co gì tươi dem xuống, tự làm, tự nhậu
[1:38:40 PM] HD - Huy La: (y)
[1:38:56 PM] macmanhha: những phải phụ nhau mà làm đấy
[1:38:57 PM] HD - Huy La: (worry)
[1:39:04 PM] HD - Huy La: thôi đếu làm đâu
[1:39:09 PM] HD - Huy La: Lạch cạch lắm
[1:39:10 PM] macmanhha: vợ hôm nay di sg , tối ko ai o nhà
[1:39:22 PM] HD - Huy La: Kéo ra đâu làm chai rồi về chém đi

macmanhha

Member

[2:00:58 PM] nguyen cuong: chém ở quán đi
[2:01:09 PM] nguyen cuong: về nhà lạch cạch mất cộng dọn quá a hà ơi
[2:02:55 PM] macmanhha: ok
[2:03:02 PM] macmanhha: tai nha a cung ko co ai
[2:03:09 PM] HD - Huy La: Lạch cạch lắm

XONG PHIM

macmanhha

Member

[2:00:58 PM] nguyen cuong: chém ở quán đi
[2:01:09 PM] nguyen cuong: về nhà lạch cạch mất cộng dọn quá a hà ơi
[2:02:55 PM] macmanhha: ok
[2:03:02 PM] macmanhha: tai nha a cung ko co ai
[2:03:09 PM] HD - Huy La: Lạch cạch lắm

XONG PHIM

Mời anh em hội HDVT chiều nay 6g tập trung nhậu nhà Thũ Quỹ, bàn việc tổ chức SN.

Vụ này hay đấy, nhưng chiều nay mưa to quá ko biết có triển khai được ko bác Hà ơi.
Khuyến khích anh em tập trung đóng góp cho nó zui và zôm zả. Ai có gì góp nấy, túm lại là nhà có gì uống được, ăn được thì mang tuốt.....
Nếu bớt mưa em vác 2 con cá Sòng khoảng 8kg ngồi nướng ăn chơi vậy.

kiulo

Member

Sory a Ha toi e ve mo ra moi thay loi keu goi cua a. A ma alo cho e thi co moi roi, tai hom nay sn e nen di suot chieu toi moi ve. Lan sau co zu gi thi call truc tiep cho e truoc nha. E di cho cho, zu nay e ranh lam day.

macmanhha

Member

Chiều hôm qua cho dù trời mưa rất lớn nhưng tớ vẫn chạy xe Civic, mặc xà lỏn, mang dù hàng hiệu, lội vào chợ Xóm Lưới kiếm 3 kg ghẹ ốp, 2 kg Cá đuối nhỏ chiên giòn mắm mè. 1 kg Mú đỏ. Giận hội HD làm biếng quá, chơi 1 lit Chivas xịn tại gia luôn.

meoconred

Member

Nhưng mà chưa nói có mấy người, xỉn hay kg?

bauthui1983

Active Member

Chiều hôm qua cho dù trời mưa rất lớn nhưng tớ vẫn chạy xe Civic, mặc xà lỏn, mang dù hàng hiệu, lội vào chợ Xóm Lưới kiếm 3 kg ghẹ ốp, 2 kg Cá đuối nhỏ chiên giòn mắm mè. 1 kg Mú đỏ. Giận hội HD làm biếng quá, chơi 1 lit Chivas xịn tại gia luôn.

:)) Tưởng lão chạy xe máy đi, chứ chạy Civic thì liên quan quái gì đến mưa lớn hay nhỏ :))
Anh em ai cũng có Civic thì ai cũng có mặt hết lão ơi! =))

Bác tự sướng một mình hoàng tráng thế,
Ăn thế god lại bảo anh em nó mời thì mang tiếng chết.

hôm qua mà ngớt mưa em tính làm mấy con cá sòng ngồi nướng ăn thì ngon biết mấy.

therains

Active Member
Re: Ðề: Mời anh em hội HDVT chiều nay 6g tập trung nhậu nhà Thũ Quỹ, bàn việc tổ chức SN

Xong rồi gọi điện nghe giọng nhựa bà cố luôn. Ghê quá! Lần sau không uống được thì làm vài lon cocacola được rồi!

therains

Active Member

Giờ đọc kỹ mới biết tại sao hôm qua bác nhậu có một mình. Kaka, bác mời về nhà mà kêu gọi tài trợ...nên anh em chạy hết

duchieu

Member

Hnay mới biết vụ này. Tội bác Hà wa. Hôm e wa thì ko cho nhậu đi.hihi

Bên trên