Mời anh em tham dự sinh nhật HDvietnam tròn 3 tuổi

Ðề: Mời anh em tham dự sinh nhật HDvietnam tròn 3 tuổi

invalid-password vừa đi về, xin tóm tắt tình hình như sau :

Tiết mục 1 : Chụp hình cùng những em PG chân dài >:)

Tiết mục 2 : Chiếu 1 đoạn video clip hài vui nhộn của đạo diễn Tạ Nguyên Hiệp, sau đó MC đọc 10 câu hỏi và mỗi bàn ghi câu trả lời ra giấy, bàn nào đúng nhiều câu nhất thì mọi người trong bàn đều có quà. Câu hỏi đại loại như :
.Cô gái trong clip có đeo đồng hồ hay không ?
.Cô bé đeo bông tai màu gì ?
.Clip có mấy diễn viên ? (có pác cộng luôn con chó vào nhưng không được tính là ... diễn viên :)))
.Có mấy cái bánh xe trong clip (mình cộng luôn 4 bánh xe của chiếc xe bus chạy ngang trong clip nhưng không được tính ~X()

Tiết mục 3 : Tặng quà cho những thành viên xúc xích, í quên xuất sắc nhất của diễn đàn trong năm qua. =D>

Tiết mục 4 : xếp hàng dài như con giun để lên chơi trò Angry Bird xem ai nhiều điểm nhất thì được thưởng 8-X. Có 1 pác lên chơi mà quên ghi tên làm MC phải hỏi "Anh ui sao chơi rồi mà quên để lại tên ?" thế là có người trả lời "Rủi để lại hậu quả thì sao ?" =)) khiến em mờ cờ phải :">

Tiết mục 5 : mỗi người viết ra giấy 1 món đồ có ở trong phòng nghe nhìn mà phục vụ cho việc nghe nhìn, ai nghĩ ra được món không trùng với ai thì đoạt giải, ai trùng ý tưởng nhau thì loại tất cả :D. Cuối cùng có tới 13 người vào chung kết vì đã nghĩ ra món hok giống ai (trong đó có invalid-password \:D/) nhưng chỉ còn lại 4 phần quà gồm 2 cái đèn pin và 2 cái Dune HD Lite, pác Chip hỏi mọi người mún bốc thăm hay chơi trò bắn chim tiếp để phân xử, kết quả hok pác nào chịu chơi ... chim thành ra phải bốc thăm. Trong 13 món vào chung kết có món "Thùng rác" (không hiểu sao thùng rác lại là cần thiết trong phòng multimedia ???), mặc dù mọi người nháo nhào phản đối nhưng theo pác Chip "quyết định của BTC là quyết định cuối cùng, cấm cãi !". Cũng may là "thùng rác" không đoạt giải chứ nếu không thì pác Chip đã bị mọi người b-(. invalid-password là người được xướng tên thứ 2 để lên lãnh giải đèn pin (thật tức chết đi được suýt tí nữa là rinh cái Dune HD rùi ~X(). Cái đèn pin có tính năng thứ nhất là để chui gầm bàn soi mớ dây nhợ loằng ngoằng, tính năng thứ hai là chế độ "attack" khi bật lên nhấp nháy soi vào thằng ăn trộm thì nó sẽ bỏ chạy =))

Cuối cùng invalid-password ra về với một phần thưởng khác trị giá 1.200.000 đ

Đó là

À quên sau đó còn 1 tiết mục nữa là >:)>:)>:)
images

Chỉnh sửa lần cuối:

duycom

Ban Quản Trị

Hôm nay cái cầu truyền hình có vẻ có vấn đề, e mới ngó được mẹt của Mama Truê với Gen, duy, còn lại chả thấy gì nữa ấy :|
bên em ko xoay ra được cái máy quay nên em phải cầm cái lap chạy vòng vòng... mà mới tăng 1 mà em đã thấy các bác ngoài đó cầm ly trà đá to như cái vại ấy nhỉ :))

boyangel2112

hjk,hôm wa em trả lời trò chơi cuối là tiêu âm,tán âm.có bro nào cũng trả lời là tấm cách âm.hjk.fail.đành hẹn next year vậy.vẫn còn chưa thấy đầu HD ở đâu hết.huhu

xhitmenx

Active Member

hjk,hôm wa em trả lời trò chơi cuối là tiêu âm,tán âm.có bro nào cũng trả lời là tấm cách âm.hjk.fail.đành hẹn next year vậy.vẫn còn chưa thấy đầu HD ở đâu hết.huhu
Mình trả lời là cái Loa, mà không có ai có chung ý nghĩ đó mới thú vị chứ =))
Cuối cùng cũng được 3 phần quà, cám ơn BQT, chúc HDvietnam ngày càng lớn mạnh. :)

Mình trả lời là cái Loa, mà không có ai có chung ý nghĩ đó mới thú vị chứ =))
Cuối cùng cũng được 3 phần quà, cám ơn BQT, chúc HDvietnam ngày càng lớn mạnh. :)

lần đầu tiên đi sinh nhật HDvietnam mang về 3 cái "áo mưa " vui quá =)). Lần sao đề nghi BQT làm đến tăng 2 tăng 3 giống như bên HN cho vui nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:

scotty

Well-Known Member

lần đầu tiên đi sinh nhật HDvietnam mang về 3 cái "áo mưa " vui quá =)). Lần sao đề nghi BQT làm đến tăng 2 tăng 3 giống như bên HN cho vui nhé :D
Có vẻ HD "Xìa gòng" toàn "bô lão" trở lên ko cho nên đuối cái-cmn-sức rồi :))
/bắt tay bác Chip mà cảm nhận yếu xìu à :((

Bên trên