mọi nẻo trên đường !

vietthuong

Well-Known Member
Ðề: mọi nẻo trên đường !

Đường trên ... sông!=P~

hellomoto

Active Member

em nghĩ là sông trên đường chứ ạ ????

hellomoto

Active Member

thế còn sông trên đường mà không có nước nó như thế nào ạ, như thượng đế cũng phải cướ ý

ngocthanh8106

Đường trên ... sông!=P~

Chiếc phà này, hình như của bến Tre. Khi Bến Tre có 2 cái cầu Hàm Luông và Rạch Miễu thì phà này điều đi đâu chạy vậy bác!?? Phà Việt Đan( Việt Nam_Đan Mạch) thì chậy nhanh, khi đi gặp chuyến BTr xxx...thì coi như chậm 1/2 thời gian

vietthuong

Well-Known Member

Chiếc phà này, hình như của bến Tre. Khi Bến Tre có 2 cái cầu Hàm Luông và Rạch Miễu thì phà này điều đi đâu chạy vậy bác!?? Phà Việt Đan( Việt Nam_Đan Mạch) thì chậy nhanh, khi đi gặp chuyến BTr xxx...thì coi như chậm 1/2 thời gian

Phà Cổ Chiên từ BT đi Trà Vinh Bác ạ!

ngocthanh8106

Phà Cổ Chiên từ BT đi Trà Vinh Bác ạ!

wow...bác là ng xì gòn, mà đi tận Bến Tre- Trà Vinh chụp cái phà luôn, hay nhỉ, Cọp ở dưới đấy mà chưa chụp cái phà bao h, hic hic...ng Bến Tre gọi phà Cổ Chiên là bắc Cổ Chiên

hellomoto

Active Member

á á không chơi hình copy and paste nhá :D

vietthuong

Well-Known Member

wow...bác là ng xì gòn, mà đi tận Bến Tre- Trà Vinh chụp cái phà luôn, hay nhỉ, Cọp ở dưới đấy mà chưa chụp cái phà bao h, hic hic...ng Bến Tre gọi phà Cổ Chiên là bắc Cổ Chiên

Bởi nổi thèm món Bún nước lèo Trà Vinh trổi dậy, nên theo đường ngắn nhất để thưởng thức thôi ạ!

hellomoto

Active Member

em thì thấy bún nước lèo Hậu Giang ngon hơn ạ !:D

Bên trên