Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vậy, Bác cho e beat ft với bạn nữ đó đi , e nghe mà muốn trao nhau vội vàng luôn, hihhih ... giọng dể thương...

Vô duyên chưa...kép ruột của người ta mà bác đòi trao nhau vội vàng :))....

HÓNG HỚT

Active Member

Đợt này thấy các bác vui vẻ quá! Em thì bận tới nỗi chẳng làm ăn gì nghệ thuật được cả :D
- Trần Quốc Tuấn từng viết trong Hịch Tướng Sĩ rằng: ...vả lại, vợ con bìu ríu. Việc quân cơ trăm sự ích chi...=))
- Em thấy Bác tay xách, nách mang, hay tay ôm 2 viên ngọc thế kia mà vẫn thi thoảng vào cổ vũ, động viên anh chị em là giỏi lắm rồi. Em bỏ phiếu cho Bác, một người đàn ông có đủ phẩm chất của một người chồng và một người cha mẫu mực:))
Vậy là bác với bác ấy lên hàng so thử nãy giờ hả? . khhhkkhhk
Em và Bác nhhh đang nói tới cái L/R và cái Sờ Teo Mic của cái hoạt cảnh, áo 2 dây xỏ khuyên lỗ mũi Bác ơi:))

tamyeutham

Well-Known Member

Em xin vài bài nóng bỏng nhất nha

THƯƠNG VỀ VÙNG HỎA TUYẾN - NGỌC HUYỀN
QUÊ HƯƠNG BỎ LẠI - NGỌC HUYỀN
VIỆT NAM TÔI ĐÂU - ĐAN NGUYÊN

Nóng quá không biết có bác nào dám cho em không nữa , khà...khà...

nhhh

Well-Known Member

Em xin vài bài nóng bỏng nhất nha

THƯƠNG VỀ VÙNG HỎA TUYẾN - NGỌC HUYỀN
QUÊ HƯƠNG BỎ LẠI - NGỌC HUYỀN
VIỆT NAM TÔI ĐÂU - ĐAN NGUYÊN

Nóng quá không biết có bác nào dám cho em không nữa , khà...khà...
Bài đầu em thấy trong LK. Bài giữa thì không có. Bài cuối thì có :D

YousingHD Free

Xin chào các bác, e là mem mới, có ít nhạc Yousing muốn chia sẻ lên cho bác nào chưa có
Toàn bộ nhạc của em đã được sắp xếp theo tháng, và tên tiếng Việt, e sẽ up từ tháng đầu tiên của năm 2012
P/S: E xin phép up bằng 4share, nếu các bác có nhã hứng thì e sẽ up ạ ( nói thẳng cho dễ nghe là e up lên đấy để kiếm tí tiền ạ )

nhhh

Well-Known Member

Xin chào các bác, e là mem mới, có ít nhạc Yousing muốn chia sẻ lên cho bác nào chưa có
Toàn bộ nhạc của em đã được sắp xếp theo tháng, và tên tiếng Việt, e sẽ up từ tháng đầu tiên của năm 2012
P/S: E xin phép up bằng 4share, nếu các bác có nhã hứng thì e sẽ up ạ ( nói thẳng cho dễ nghe là e up lên đấy để kiếm tí tiền ạ )

Bác cho giá của YSHD từ đầu năm 2015 tới giờ nhé.

Bên trên