Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

em 1 vé nhưng chuyển cho ai thế mấy bác, chuyển bao nhiu ạ. sẳn mấy bác mua beat luôn bài Phải chi em biết của Lam Anh đi ạ

:D em cũng thấy thế, có bác hỏi luôn. Để anh em biết đường gửi bác chủ trì vụ này.

hataigiang

Active Member

em 1 vé nhưng chuyển cho ai thế mấy bác, chuyển bao nhiu ạ. sẳn mấy bác mua beat luôn bài Phải chi em biết của Lam Anh đi ạ

Lấy bác Lê Huỳnh là đầu nậu đi! nhưng để đến ngày kia xem dc bao nhiêu rồi ra chia phần bác ạ!

tamyeutham

Well-Known Member

Mọi người cho mình xin bài
Tình Người Đầu Non - Duy Khánh trong DVD của Làng Văn nhé

Xin cám ơn nhiều

hataigiang

Active Member

Cái vấn đề này thì thua, đành chấp nhận thôi bác ơi, trong 3 thang ko up công khai là quý hóa lắm rồi.

Thoải mái đi bác! chuyện này là ko thể tránh khỏi! tuy nhiên bác bỏ tiền ra mua bác sẽ quý data của bác hơn. và khi ai hỏi bác có thể tự hào về nó! còn sài hàng free ko nói to dc bác ạ!hiiiii

thanhbinh0105

Active Member

Thoải mái đi bác! chuyện này là ko thể tránh khỏi! tuy nhiên bác bỏ tiền ra mua bác sẽ quý data của bác hơn. và khi ai hỏi bác có thể tự hào về nó! còn sài hàng free ko nói to dc bác ạ!hiiiii

e thì rất thoải mái ko có vấn đề gì, =D>

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Ok... vậy để em giao dịch giúp các bác luôn... Tiếc là em chỉ mở tk Agribank :) (Không thì thẻ ĐT cũng dc )
Để đến ngày kia hoặc thứ 2 tuần sau chốt rồi em mua và pm cho các bác có danh sách... khi đó chuyển khoản cũng đc ạ :)

lequynhan

Well-Known Member

Ok... vậy để em giao dịch giúp các bác luôn... Tiếc là em chỉ mở tk Agribank :) (Không thì thẻ ĐT cũng dc )
Để đến ngày kia hoặc thứ 2 tuần sau chốt rồi em mua và pm cho các bác có danh sách... khi đó chuyển khoản cũng đc ạ :)

Vâng! Cảm ơn bác Huỳnh!

Có gì bác cứ tiến hành giúp rồi báo tin cho anh em (*)

Cứ có tài khoản là chuyển được tiền cho gọn :D

hataigiang

Active Member

Em nghĩ bác cừ tà tà đã! khi nào đủ chỉ tiêu rồi đặt cũng dc mà!!vội chi bác!

engsovinam

Moderator

Em thì không có Agribank mà chỉ có Vietcombank thôi, nếu vậy bác cho em gửi thẻ ĐT được không ạ? Bác muốn loại thẻ nào (Vina, Mobi, Vittel...)?

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Các bác cứ thư thư đã xem sao... bao giờ có demo nghe đã... rồi khi đó mua được thì em báo các bác sau... nhưng chắc chắn là hay như gốc vì beat phối cover như gốc không như phối hàng "chợ"...

lequynhan

Well-Known Member

Bác Cả nào có bài "Bài ca anh Hồ Giáo" của NS Nhật Lai cho em xin với!

Hát thì em không hát được chỉ lưu trữ thôi ạ!

tuhabahu

Well-Known Member

Chào các bác ! Bác nào có bài (Cho Tôi Yêu - Tam Ca) và bài (Góc phố dịu dàng - Tam Ca) em xin cho phòng vợ em biểu diễn 20/10. Dạo này em bận lên cái khoản karaoke này cũng bị sao nhãng, thấy các bác lên nhiều hàng đẹp quá mà không kéo về được...Tks các bác nhiều

Bên trên