Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chào các bác ạ, có ai có bài Bác đang cùng chúng cháu hành quân của tốp ca quân khu 7 beat chuẩn ko ạ, em tìm trêm mạng mà ko có. Ai có lòng hảo tâm có thể chia sẻ cho em nhé. Em cảm ơn nhiều ạ

doremilangthang

Active Member

Bác nào có bài:
- Xin dìu nhau đến tình yêu (Đàm Vĩnh Hưng)
- Xin đừng trách đa đa (Như Quỳnh)
cho em xin với ạ. Cám ơn các bác nhiều!

yeumaingannam

Well-Known Member

01. Stayin' Alive - Bee Gees

[hide]https://www.fshare.vn/file/JWM5L9985QZJ[/hide]

dochua2k

Well-Known Member

Coccangica

Well-Known Member

dungdh_dh

Well-Known Member

Bác nào biết cho em hỏi cách đơn giản nhất ( Và dùng Phần mềm gi? ) Để đảo Hàng loạt hai tracks: music và beat trong một bài Karaoke . Và làm thế nào để xóa bớt đi một trong hai track đó (Ví dụ trong File KOK em muốn xóa bớt đi track music ,chỉ cần để lại beat để hát thôi ).
Em xin cảm ơn các bác rất nhiều.

dhq

Well-Known Member

Bác nào biết cho em hỏi cách đơn giản nhất ( Và dùng Phần mềm gi? ) Để đảo Hàng loạt hai tracks: music và beat trong một bài Karaoke . Và làm thế nào để xóa bớt đi một trong hai track đó (Ví dụ trong File KOK em muốn xóa bớt đi track music ,chỉ cần để lại beat để hát thôi ).
Em xin cảm ơn các bác rất nhiều.
Cách đơn giản và nhanh nhất mà mình biết là dùng phần mềm mkvtoolnix, miễn phí và dễ sử dụng, ko phải convert nên rất nhanh.

samuraj_77

Bác nào có bài " Đêm Tiền Đồn " cho mình xin nhé ! Thanks

Các bác cho e xin bài Ngày Vui Qua Mau - Đặng Thế Luân và Ngọc Huyền, hoặc của Đan Nguyên
Em Cảm ơn

thong61uk

Well-Known Member

cho mình xin bài Nữa hồn thương đau - ngọc Anh , bản của mình tự nhiên không còn beat

Bên trên