Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

hayhay

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác có bài "Còn Lại Gì Sau Cơn Mưa" của Hồ Quang Hiếu ko cho tớ xin với

bác kiếm beat đi, bài này em làm rùi nhưng chưa có beat để làm thành bài kara hoàn chỉnh :D

hung_karaoke

Well-Known Member
cái này mình k thể hứa với bạn được,vì đây là mình up Free nên sẽ cho nhiều người chứ k phải cho một ai cả :D
vậy nên bài của bạn mình sẽ đăng sau :)

vâng,...anh cứ up lên diễn đàn rùi mọi ng cùng down mà a
e đang tải bài kia về chậm quá sao a ko up lên mediafile để tải cho nó nhanh ở fshare nó hạn chế tốc độ chậm quá

Tjmmjhp91

Well-Known Member
vâng,...anh cứ up lên diễn đàn rùi mọi ng cùng down mà a

ý mình là mình không thể chỉ up theo sở thích của riêng một người...
vì mình muốn nhiều người sảng khoái nghêu ngao những giai điệu mà mình yêu thích (giống như mình :) )
vì vậy bạn nào có yêu cầu kara cứ thoải mái yêu cầu,nếu đc m sẽ up liền (vào ngày hôm sau :D )

hung_karaoke

Well-Known Member
ý mình là mình không thể chỉ up theo sở thích của riêng một người...
vì mình muốn nhiều người sảng khoái nghêu ngao những giai điệu mà mình yêu thích (giống như mình :) )
vì vậy bạn nào có yêu cầu kara cứ thoải mái yêu cầu,nếu đc m sẽ up liền (vào ngày hôm sau :D )

vâng..a up lúc nào cũng dc mà..,có bạn nào xin bài thì a up trc cung dc. đấy là tùy a mà

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Có karaoke "Lần Cuối" của Lệ Quyên không bác?
Bài đó giọng nữ mà hát là hay lắm...nếu có cho mọi người xin luôn để khỏi lạc đàn!

bài này em k có bác ạ :)
P/s : ai kiếm được beat ngon thì có thể sent qua Inbox,em test rùi sẽ làm trong time sớm nhất :D

yêu cầu vẫn được tiếp tục đến hết 0h đêm này :))

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

2 Bài bác tự sướng kô được down ah :D. (Thank lại bác nhiều mấy bài kia)

2 bài đó m giữ riêng khi nào trên mạng có beat free hoặc ai đó kiếm đc beat gửi qua inbox em sẽ up lên Fsha ;))
còn h là của riêng em thui :D

yêu cầu kara đến 0h sẽ đóng cửa...nhanh nhanh nào :">

Bên trên