Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vandien

Well-Known Member
Tất cả các nick clone của nick bị ban sẽ đều bị ban theo nick chính mà không cần lý do.
Mình đơn cử vài cách mà các DĐ khó có account nhận TV như:
1.Phải có TV khác giới thiệu và TV đó phải có trách nhiệm với người mình đã giới thiệu!
2.Phải lên tới cấp độ nào đó trong vòng 1 tháng!
Ngày xưa ở 2 DĐ:CHDBits và HDChina mình đã tốn mỗi DĐ 200USD để thuê server down và up cho kịp với điều kiện mà họ đưa ra!Bởi vậy account ở đó quý giá cực kỳ!Chức vụ cũng lên theo thành tích!Kg có TV nào dám lộn xộn đâu!

HDCP

Super Moderators
Mình đơn cử vài cách mà các DĐ khó có account nhận TV như:
1.Phải có TV khác giới thiệu và TV đó phải có trách nhiệm với người mình đã giới thiệu!
2.Phải lên tới cấp độ nào đó trong vòng 1 tháng!
Ngày xưa ở 2 DĐ:CHDBits và HDChina mình đã tốn mỗi DĐ 200USD để thuê server down và up cho kịp với điều kiện mà họ đưa ra!Bởi vậy account ở đó quý giá cực kỳ!Chức vụ cũng lên theo thành tích!Kg có TV nào dám lộn xộn đâu!

Em không phải Admin diễn đàn nên không thể quyết được việc này bác ạ.

haidanghf

Well-Known Member
Ý em là hiện hiragana phía trên các chữ Kanji (chữ Hán) đấy ạ

Ví dụ giống thế này

Cái đó gọi là furigana. Soạn lyric bằng word office ok nhưng khi add vào kara title maker nó hiển thị không đúng. Chắc họ dùng program làm kok khác bác ạ. Khi nào bác làm được chỉ em với nhé.

truongphibao

Well-Known Member

Số phận
TN: Thanh Sơn
CN: Hoàng Song Việt
Nghệ sĩ: Linh Tâm - Cẩm Thu

https://www.fshare.vn/file/LFYDMROV4KBI

truongphibao

Well-Known Member
Hàng này em đặt từ trung tâm TAT, clip cổ video hời mờ là do em lấy từ băng VHS ra, còn beat của NDBD 07, hy vọng là bác NhacVN75 và fan của hai vui vui... (Chị hai ngày xưa đẹp hồn hậu mà đáng yêu quá đi mất)

Sao Anh Nỡ Phân Ly
Ca sĩ: Phi Nhung

https://www.fshare.vn/file/EYDNXFZH7AKQ

clip này kích thước 4:3, mod kéo cho ra HD, nếu bác NhacVN75 có thể làm lại clip karaoke này dạng 4:3 thì hay quá, em có thể gửi clip lại cho bác làm giúp ạ

truongphibao

Well-Known Member
Bác nào có Karaoke Hoa Trinh Nữ của Như Quỳnh cho em xin với, tìm muốn nát cái google không có. trên này cũng có mấy bác up nhưng link die hết rồi. Em cảm ơn nhiều lắm
Hoa trinh Nữ của bác đây, em chỉ có hàng smat của bác HDCP up dạo trước, bác nào có clip bài này của Phi Nhung thì cho em xin ạ hi hi

Hoa Trinh Nữ
Ca sĩ: Như Quỳnh

https://www.fshare.vn/file/886Y1WADQDA1

truongphibao

Well-Known Member
Cảm ơn bác yeumaingannam nhiều ạ! Lâu quá không thấy bác up dvd trung tâm như lúc xưa nữa nhỉ? Không biết bác có mấy dvd Làng Văn - tình ca tân cổ 1 - vì trong nghịch canh
Làng Văn - tình ca tân cổ - chiếc áo bà ba
Làng Văn - tình ca tân cổ - Em về qua bến Bắc. Không ạ, nếu bác có up cho em xin ạ, em cảm ơn bác.

yeumaingannam

Well-Known Member
Cảm ơn bác yeumaingannam nhiều ạ! Lâu quá không thấy bác up dvd trung tâm như lúc xưa nữa nhỉ? Không biết bác có mấy dvd Làng Văn - tình ca tân cổ 1 - vì trong nghịch canh
Làng Văn - tình ca tân cổ - chiếc áo bà ba
Làng Văn - tình ca tân cổ - Em về qua bến Bắc. Không ạ, nếu bác có up cho em xin ạ, em cảm ơn bác.

sorry, em không mê tân cổ cho lắm, cho nên em không có lưu trử bác ạ...

LOAN8338

Well-Known Member
Bên trên