Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lâu ngày em không dzô, tình hình trong đây ngày càng nhộn nhịp vui hẳn lên, nhất là từ ngày bác nhhh tìm được 1 kho báu khổng lồ

nhhh

Well-Known Member

Lâu ngày em không dzô, tình hình trong đây ngày càng nhộn nhịp vui hẳn lên, nhất là từ ngày bác nhhh tìm được 1 kho báu khổng lồ
Ôi bác đã về đấy ah..Mọi người tưởng bác đi cùng đoàn nào lên chinh phục Phanxipang đấy chứ...Đi tìm quá trời :))

tamyeutham

Well-Known Member

Ôi bác đã về đấy ah..Mọi người tưởng bác đi cùng đoàn nào lên chinh phục Phanxipang đấy chứ...Đi tìm quá trời :))

Đi được giữa đường dấp cục đá té tẩu hỏa nhập ma tóc bạc trắng xóa, rơi xuống động nhặt được bí kiếp võ công, em đang tu luyện bảy bảy bốn mươi chín ngày sẽ hồi phục

lehieucamau

Well-Known Member

Đi được giữa đường dấp cục đá té tẩu hỏa nhập ma tóc bạc trắng xóa, rơi xuống động nhặt được bí kiếp võ công, em đang tu luyện bảy bảy bốn mươi chín ngày sẽ hồi phục

Luyện từ từ bác ơi coi chừng tẩu qủa nhập ma thì nguy

nhhh

Well-Known Member

Tốt quá, lại có thêm Bí kíp công mới nữa...Bác mau mau tung chưởng cho anh em tỏ con mắt nha :D.

nhhh

Well-Known Member

Luyện từ từ bác ơi coi chừng tẩu qủa nhập ma thì nguy

Bị tẩu hỏa rồi..Xong lại vớ được bí kíp mới...Luyện ngược trở lại..Ép khí độc ra ngoài ...và đang sắp trở thành anh hùng BẤT BẠI :D

tamyeutham

Well-Known Member

Bị tẩu hỏa rồi..Xong lại vớ được bí kíp mới...Luyện ngược trở lại..Ép khí độc ra ngoài ...và đang sắp trở thành anh hùng BẤT BẠI :D

Tẩu hỏa nữa là em thành Đông Phương Bất Bại luôn đó :))

TKK

Well-Known Member

Chuyên mục BÀI CŨ BÂY GIỜ MỚI ĐÀO LẠI !!!!!!

Định Mệnh - Anh Dũng

[hide] http://www.fshare.vn/file/TYY2GBQPXT/ [/hide]

Đánh mất - Mr Đàm

[hide] http://www.fshare.vn/file/TB124BAQ0T/ [/hide]

P/S : em vẫn ưu tiên hàng YS, SAP, bác nào có 2 bài này hàng xịn thì up lên để em replace nhé @@

TKK

Well-Known Member

Đánh mất - Mr Đàm
hidden content may not be quoted

bác có hàng mà ém ghê , quăng lên hơi muộn đó bác ơi.
bài này dạo trc e ngh thằng kia ở quán cafe của anh bạn e nó hát , nghe phê quá mà tìm k ra nên phải làm bài này hihi
phải chi em gặp bác từ đầu thì đã không đi qua bể dâu @@

nhhh

Well-Known Member

bác có hàng mà ém ghê , quăng lên hơi muộn đó bác ơi.
bài này dạo trc e ngh thằng kia ở quán cafe của anh bạn e nó hát , nghe phê quá mà tìm k ra nên phải làm bài này hihi
phải chi em gặp bác từ đầu thì đã không đi qua bể dâu @@

Bác tự làm được là nhất rồi...Hóa ra hàng Trọng Kara là bác làm ah...Trước em cũng kéo mấy bài đấy :D

TKK

Well-Known Member

Bác tự làm được là nhất rồi...Hóa ra hàng Trọng Kara là bác làm ah...Trước em cũng kéo mấy bài đấy :D

báo cáo bác là lúc em sưu tầm kara thì hàng Yousing k đc share nhiều như bây giờ , có nhiều bài thích mà kiếm hoài k đc nên em quyết định học làm để tự xài luôn @@ em làm toàn bằng phần mềm đc crack , free , công nghệ cùi nên k được mượt , nét như các bác kia hihi
Bac ngủ muộn thế ?? tính phục vụ bà con xuyên đêm luôn ah ???

donhantv

Well-Known Member

Bác nào có bài Nét buồn thời chiến - Tuấn Vũ cho em xin , Em có file mp4 mà không chuyển qua mkv được nó toàn báo lỗi. Thank các bác

caytree

Bac' nào co' ban² "Tra² Lai Em" - Giang Tien Ft Che Thanh cho minh`xin voi' , ban² cu² trong topic này link bi. die rôi`
Cam' on nhiêu`lam'

nobitaver

Member

em down video karaoke vê nhiêu lắm rồi nhưng làm sao để ghi ra dvd mà vân giữ đươc 2 kênh âm thanh ( 1 kênh là ca sỹ hát, 1 kênh là chỉ có nhạc không thôi) để mở trên đâu dvd dân dụng ấy, vì nhà em không có đâu hdplay

Kucon

Member

Anh Muốn Chia Tay Phai Không - Luong Bích Huu (Beat Phối)
[hide]http://www.mediafire.com/watch/dih3buau79c4489/ANH_MUON_CHIA_TAY_PHAI_KHONG_-_LUONG_BICH_HUU.mkv[/hide]

Kucon

Member

bác nào có bài Đau Càng Đau - Luong Bich Huu cho em xin cảm ơn trước nhen :D

bienman

Active Member

em down video karaoke vê nhiêu lắm rồi nhưng làm sao để ghi ra dvd mà vân giữ đươc 2 kênh âm thanh ( 1 kênh là ca sỹ hát, 1 kênh là chỉ có nhạc không thôi) để mở trên đâu dvd dân dụng ấy, vì nhà em không có đâu hdplay

Software khuyên dùng ConvertXtoDVD, muốn đẹp và như ý hơn có thể sử dụng DVDLabPro nhưng phải qua 1 số công đoạn khá rắc rối.
Tham khảo bài viết rất rõ ràng của Mod DATAVIEWER
http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...0582-huong-dan-chi-tiet-ve-convertxtodvd.html

TKK

Well-Known Member

Một buổi sáng ảm đạm quá các bác ơi !!!!!!
Để quấy động cho 1 buổi chiều hứa hẹn sẽ sôi động thì em xin bài : Với anh em vẫn là cô bé - HQH
Thanks cả nhà nhiều !!!

Bên trên