Mọi người mua loa LG XBOOM OL55D ở đâu ạ?

lethanhtugg

Member
Mọi người biết mua loa LG XBOOM OL55D ở đâu giá tốt, hàng ổn thì nhắn giúp mình nhé. Mình cảm ơn!
Xem review và nghe thử các kiểu con đà điểu thì mình quyết định kết hôn với em loa LG XBOOM OL55D cho đa nhu cầu của mình.
P/S: Mọi người có cùng nhu cầu nghe nhạc, luyện giọng karaoke, chỉnh DJ... các kiểu như mình thì hốt ngay em XBOOM OL55D này nhé, khỏi mất thời gian tìm hiểu so sánh lung tung vì mình đã so sánh thử hết rồi, con này âm thanh nghe rất hay, có nhiều tính năng độc lắm.

sautatca

Member
Trên tki giá rẻ hơn đó bác. Ông anh cũng mới mua con LG XBOOM OL55D trên tiki về, cũng khen xài ok.

2chungta

Member
Con này có bàn chà DJ nhìn cũng hay phết. Mà hình như không có pin, muốn xài phải cắm điện thì phải.

nabuna

Member
Tiki bán có 5tr7 kìa thớt, con này được cái công suất lớn, bass hay mid treble đều xài công nghệ hiện đại hết.

quangt75

Member
Mình thấy có con XBOOM OL45 (220W) giá rẻ hơn nè, tính năng y như OL55D nhưng không có bàn DJ. Đèn led chớp chớp theo nhạc cũng hay.

aoloiloi

Member
Bộ LG XBOOM OL55D này thấy bên ĐMX có bán nè. Bữa có test thấy âm thanh nghe cũng hay, nhiều kết nối, có luôn DVD qua cổng HDMI luôn nha.

nabuna

Member
Mọi người biết mua loa LG XBOOM OL55D ở đâu giá tốt, hàng ổn thì nhắn giúp mình nhé. Mình cảm ơn!
Xem review và nghe thử các kiểu con đà điểu thì mình quyết định kết hôn với em loa LG XBOOM OL55D cho đa nhu cầu của mình.
P/S: Mọi người có cùng nhu cầu nghe nhạc, luyện giọng karaoke, chỉnh DJ... các kiểu như mình thì hốt ngay em XBOOM OL55D này nhé, khỏi mất thời gian tìm hiểu so sánh lung tung vì mình đã so sánh thử hết rồi, con này âm thanh nghe rất hay, có nhiều tính năng độc lắm.

ĐMX thì 7 củ có kem quà tặng các kiểu, mua online thì bác phải tìm hiểu kĩ chổ nào ok nha.

batistaa

Member
Bộ LG XBOOM OL55D này thấy bên ĐMX có bán nè. Bữa có test thấy âm thanh nghe cũng hay, nhiều kết nối, có luôn DVD qua cổng HDMI luôn nha.
Giờ mấy con loa đa năng công suất lớn nhỏ điều có thay thế hầu hết các loại loa thông thường .

ngoinhanho

Member
Ai xài con XBOOM OL55D này thì có thể kết hợp 2 cái lên công suất 1200w được luôn nhé, hoành tá tràng luôn.

Bên trên