[Món Quà Đầu Năm 2016] Chia Sẻ và Tặng Code VIP Phần Mềm Xem Phim HDPLay Cho Anh Em HDvietnam.

itvplus

Active Member
Nhân dịp đầu xuân năm mới 2016! ITVPLUS.NET xin chúc toàn thể anh em thành viên và ban quản trị HDvietnam sang năm mới 2016 với tràn đầy HẠNH PHÚC, NIỀM VUI, VẠN SỰ NHƯ Ý trong cuộc sống! Chúc HDvietnam phát triển hơn, nhiều thành viên hơn và nhiều đóng góp về giải trí Audio & Visual cho cộng đồng hơn nữa!!!

Để đáp ứng được nhu cầu giải trí ngày càng cao của người dùng Android TV Box muốn thưởng thức được các bộ phim bom tấn, các chương trình tivi phổ biến cũng như các clip giải trí đặc sắc mà thao tác phải thuận tiện cho từ trẻ em đến người lớn tuổi. ITV Plus xin được giới thiệu app giải trí HDplay.

HDplay được ITVPlus build giao diện để sử dụng phù hợp nhất đối với tất cả các loại Android TV Box ( hiện tại phiển bản dành cho mobile cũng đang được ITV tiếp tục phát triển ). Với Hdplay chúng ta có thể thưởng thức được những nội dung gì:

- Xem trên 5000 phim lẻ, bộ đa thể loại. Lưu lại yêu thích các tập phim đang xem
- Thưởng thức các chương trình ti vi phổ biến với độ phân giải HD, SD
- Xem các clip hài vui nhộn và đặc sắc

Với ứng dụng Hdplay khách hàng tự tạo và quản lý tài khoản của cá nhân mình chứ không dùng các tài khoản share, do đó đảm bảo được tính chính xác và bảo mật cao nhất.

Nhân dịp app được chính thức đi vào sử dụng và một năm mới vừa đến, ITV Plus có chương trình tặng 250 Vip code sử dụng cho anh em thành viên trên diễn đàn

+ 50 thành viên đăng ký đầu tiên sẽ nhận được vip code 1 năm sử dụng ứng dụng
+ 200 thành viên tiếp theo sẽ nhận vip code 6 tháng sử dụng ứng dụng

==> 250 VIP CODE đã được gửi đến các thành viên hdvietnam. Chương trình tặng vip code xin kết thúc tại đây <==

Để cài đặt sử dụng và nhập vip code các bạn thực hiện theo các bước sau:

B1: Các bạn truy cập kho ứng dụng Playstore, search phần mềm HDplay (của ITVPLUS) để cài đặt như ứng dụng thông thường khác.

Link: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vn.tiviboxapp

B2: Khởi động ứng dụng và đăng ký một tài khoản cá nhân để sử dụng

B3: Like và share fanpage https://www.facebook.com/HDplay.vn/

B4: Comment ngay tại topic này với nội dung như sau:

Đăng ký nhận vip code ứng dụng Hdplay:
1. Tên tài khoản : xxx ( xxx là tên tài khoản các bạn đã tạo để sử dụng )
2. Số thứ tự : yyy ( là số thứ tự đăng ký nhận vip code 6 tháng app Hdplay trong topic, các bạn đăng ký sau vui lòng xem comment bên trên để biết thứ tự của mình, 50 thành viên đầu tiên tiên sẽ nhận vip code 1 năm )
3. zzz ( là địa chỉ gmail của bạn )

ITV PLUS sẽ cập nhật danh sách và gửi vip code cho các thành viên đã đăng ký qua địa chỉ gmail.

B5: Trên app Hdplay vào phần TÀI KHOẢN > Nâng cấp VIP > GIA HẠN BẰNG VIP CODE ( Nhập vip code được tặng vào ô ) > GIA HẠN và thưởng thức thôi.

Lưu ý:
- Mỗi thành viên chỉ đăng ký một nick với email chính chủ để thuận tiện cho việc quản lý tài khoản cá nhân và có thể nhận được các chương trình share vip khác sau này.
- Mỗi tài khoản đăng ký và nạp VIP code khuyến mãi chỉ sử dụng trên box được kích hoạt đầu tiên và nền web. Các thành viên lưu ý chắc chắn muốn dùng vip code trên box nào hãy kích hoạt vip code trên box đó
- Ngoài việc đăng ký tài khoản và xem các nội dung giải trí trên app chúng ta cũng có thể thực hiện trên web tại địa chỉ http://hdplay.vn/
- Trong quá trình cài đặt và sử dụng nếu có thắc mắc, đóng góp ý kiến để app ngày càng phát triển các bạn qua bên fanpage để comment nhé.

Một vài hình ảnh về ứng dụng hdplay

Giao diện bố cục theo chiều ngang, thân thiện khi sử dụng Android Box, chỉ cần phím điều hướng trên Remote là có thể sử dụng ứng dụng Hdplay

Thông tin chi tiết phim.

Có cả Hoa Vàng Trên Cỏ Xanh cho anh em xem nhé :)

Kho Phim Chiếu Rạp

Chuyên mục xem Truyền Hình Online trên HDplay.vn

mặc dù không nhiều kênh, nhưng chất lượng kênh khá ổn định

Giao diện khi xem phim

Tùy biến phụ đề kích thước khá dễ dàng

Chuyên mục Hài để anh em thư giãn

Chỉnh sửa lần cuối:

phylpto

Member
Ðề: [Món Quà Đầu Năm 2016] Chia Sẻ và Tặng Code VIP Phần Mềm Xem Phim HDPLay Cho Anh Em HDvietnam.

tên tài khoản thamhongphong
số thứ 2

cho em với bác ơi [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

coduocgidau

Uploader
Ðề: [Món Quà Đầu Năm 2016] Chia Sẻ và Tặng Code VIP Phần Mềm Xem Phim HDPLay Cho Anh Em HDvietnam.

Đã like và share

ACC ITVPLUS: [email protected]

Mail: [email protected] .Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

thong61uk

Well-Known Member

tên TK thong61uk
email : [email protected]
stt : 09

Chỉnh sửa lần cuối:

itvplus

Active Member

Các bạn đã đăng ký bên trên bên mình đã xác nhận. Các bạn có thể vui long sửa lại nội dung theo đúng cấu trúc đăng ký nhận vip code giúp mình nhé. Thông cảm vì sự thay đối bất tiện này. Cảm ơn !

stt 12 thi phai?
Tk dynamic503
Email [email protected] nhé bác
:)

Chỉnh sửa lần cuối:

camapghe

Sorry post trùng bài

Chỉnh sửa lần cuối:

camapghe

Sorry gửi trùng.

HCMLIKÉ

Member

Thêm ứng dụng giải trí cho tất cả anh em Android TV Box!
Mình cũng tham gia cho sum tụ :)
Làm theo thủ tục. Theo thứ tự commet từ trang 1 đến trang này mình lấy đc STT 15.
1. Tên TK: [email protected]
2. STT: 15
3. Email: [email protected]
Chúc anh em năm mới 2016 nhiều thành công mới!

jackpham

Well-Known Member

Đã like và share

1. ACC ITVPLUS: [email protected]
2. STT 19
3. Mail: [email protected] .

Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên