Đánh giá Một số đánh giá về TVzone

boyvoz

Well-Known Member
Ðề: Một số đánh giá về TVzone

Các bác cho em hỏi chút:
muốn dùng tvzone thì bắt buộc phải mua usb à?
Không có link down cài trực tiếp hả các bác?
Việc cài client như thế này thì phương thức hoạt động của tvzone là P2P có phải không? vậy thì có tốn dung lượng ổ khi xem không?
Thanks.

Hải Đăng

Re: Ðề: Một số đánh giá về TVzone

Các bác cho em hỏi chút:
muốn dùng tvzone thì bắt buộc phải mua usb à?
Không có link down cài trực tiếp hả các bác?
Việc cài client như thế này thì phương thức hoạt động của tvzone là P2P có phải không? vậy thì có tốn dung lượng ổ khi xem không?
Thanks.
Buộc phải mua, dung lượng thì tính theo data như sài 3G ngoài phí thuê bao bác ạ!

boyvoz

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Một số đánh giá về TVzone

Buộc phải mua, dung lượng thì tính theo data như sài 3G ngoài phí thuê bao bác ạ!
Thank bác.
Vậy là phải mua usb mới cài và xem được tvzone.
Về phần dung lượng, ý mình không phải hỏi dung lượng liên quan tới internet hay 3G.
Mình muốn hỏi là, khi xem 1 bộ phim, thì phương thức kết nối của tvzone là như thế nào: streaming hay p2p. Vì thông thường khi cài client software, PC đó sẽ bị tăng dung lượng ổ cứng khi xem phim.

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Một số đánh giá về TVzone

Thank bác.
Vậy là phải mua usb mới cài và xem được tvzone.
Về phần dung lượng, ý mình không phải hỏi dung lượng liên quan tới internet hay 3G.
Mình muốn hỏi là, khi xem 1 bộ phim, thì phương thức kết nối của tvzone là như thế nào: streaming hay p2p. Vì thông thường khi cài client software, PC đó sẽ bị tăng dung lượng ổ cứng khi xem phim.
Hôm bữa em nghe là có sever riêng cho các thuê bao, hình như 1000 thuê bao/sever bác ạ

Bên trên