Một Số Thắc Mắc Về 3D?

scntb

Re: MỘT SỐ THẮC MẮC VỀ 3D?

theo kinh nghiệm minh đang sài thì thứ nhất tivi của bạn nên để chế độ : chỉ quét mình sài lg lm5800 nếu ko được thì bạn vào opt của NVidia chỉnh lại chế độ scan màn hình thì sẻ ko tràn màn hình nữa , còn về vấn đề ko chỉnh được opt của 3d trong NVidia là do card chỉ hỗ trợ bao nhiu đó thôi mình đang sài card gtx 660 gefore khi check vào thì nó cho mình chĩnh chế độ 3d ví dụ hình trái vuông hình phải tròn xong là từ đó trỡ đi nó ko cho bạn chĩnh nữa chỉ bật tắt thôi , và trong trương trình để xem thì bạn nên chon auto như mình cứ giải nén cái file bluray 3d lên là tự nó nhận 3d luôn đeo kính vào xem thôi , chúc bạn thành công và thưỡng thức phim vui vẻ.

Mấy cái này cũng đang thắc mắc, mà đọc xong thấy ko hiểu.....

bongbom

Ðề: MỘT SỐ THẮC MẮC VỀ 3D?

xem 3D cảm giác như ng thật ở trước mặt mình vậy, phê thật nha

nguyen61

Các bác cho em hỏi dây HDMI có quan trọng lắm không ạ? Dây Tàu em thấy bán vài trăm, dây hãng như bên shop Inakustik đắt hơn vài lần. Em mới chơi nen phân vân quá, vì có ông bạn hôm trước tham rẻ mua 2 sợi hàng fake về, cắm hình chẳng lên.

Iservice_hanoi

Công nghệ hiện đại nhất và đang được các nhà sản xuất TV 3D áp dụng rộng rãi là sử dụng cách thức trập hình đồng bộ từ màn hình đến kính. Hoạt động của loại kính này dựa trên quá trình tắt, mở hình cực nhanh của mắt kính, đồng thời với thời gian tắt rồi phát hình cho từng mắt trái và phải trên TV.

thang92

Member

Cac pro oi cho em hoi van de nay voi!em moi lam con htpc AMD APU a8 7600!EM dung day hdmi de ket noi voi tivi lg lb650t nhung khi dung phan mem power dvd de phat 3d iso thi tivi khong tu nhan tin hieu 3d va chuyen sang 3d dc!vay cho e hoi co phai can phai co card man hinh roi moi suppor xem 3d duoc phai k ak?

Ngahoa9X

Member
Ðề: Một Số Thắc Mắc Về 3D?

cho mình hóng với đang cần mua em này

Tosy

Active Member
Ðề: Một Số Thắc Mắc Về 3D?

cùng quan điểm với em ạ em thấy thớt viết đúng ạ

Bên trên