Một số thông tin về transformers 2 mọi người nên biết

Ðề: Một số thông tin về transformers 2 mọi người nên biết

lâu lâu phong độ của bác không ổn định tý nào

hiểu poly nói gì chết liền á :confused::confused::confused:

Phim cũng bá cháy bò chét nhưng mà chẳng buồn coi lần thứ hai, có cảm giác bị tác giả kịch bản chơi xỏ
Các bạn đâu trách anh Bải được, ảnh chỉ là đạo diễn thôi mà...về phần công việc của anh Bải tui thấy ảnh hoàn thành tốt đó chứ \m/. Liệu còn ai ở Hollywood hiện giờ có thể dựng một phim hoành tá tràng như vậy mà chỉ với 200 triệu Đô. Good job, Bải :p

catanaccio

Đồng ý với bác về vụ này. Cũng đã rât nhiều người nhận định mùa phim hè năm nay kém chất là do kịch bản quá dở. Còn về đạo diễn, em thấy bác Bay làm cũng ổn về mặt điện ảnh và quá ổn về mặt hình ảnh=D>=D>=D>

subin

Active Member

Đồng ý với bác về vụ này. Cũng đã rât nhiều người nhận định mùa phim hè năm nay kém chất là do kịch bản quá dở. Còn về đạo diễn, em thấy bác Bay làm cũng ổn về mặt điện ảnh và quá ổn về mặt hình ảnh=D>=D>=D>

nhiều phim được đánh giá cao phết đấy chứ District 9 nè, Inglourious Basterds nè, Up nè, The Hangover nè ngoài ra nếu tính cả năm 2009 thì còn rất nhiều phim: Taken nè, Star Trek nè... kẻ ra 1 đống mà.

Còn mấy phim thương mại kiểu như Transformer 2, Ige Age 3, Harry Potter 6 thì mặc dù ko được đánh giá cao lắm nhưng nó kiếm tiền nhiều thế chứng tỏ ko phải là khán giả ko thích đâu:-s

dnghi

Member

Thấy mấy bác bàn ra tán vô cãi nhau ỏm tỏi, mình chỉ xin mượn lời Poly:
"Xem phim ko chỉ để giải trí thôi mà sau mỗi bộ phim hay bạn sẽ sống được tốt hơn ..."
Nếu chưa gặp phim hay thì coi như bác vẫn sống (sống tốt hơn/hay vẫn thế thì cũng có chết ai đâu?!) chí ít cũng được...giải trí!
Nếu không được giải trí thì ít ra các bác cũng có được vài giờ bên vợ con, bên em út ...dán mắt vào màn hình, trong phòng máy lạnh... thay vì phơi mặt ngoài đường cày mửa mật như bao người!
Có khi không coi được phim hay, ừ thì cứ xem như bỏ ít tiền ngu, ai biểu tin trailers, tin comments, tin quảng cáo....làm chi. haha

Thấy mấy bác bàn ra tán vô cãi nhau ỏm tỏi, mình chỉ xin mượn lời Poly:
"Xem phim ko chỉ để giải trí thôi mà sau mỗi bộ phim hay bạn sẽ sống được tốt hơn ..."
Nếu chưa gặp phim hay thì coi như bác vẫn sống (sống tốt hơn/hay vẫn thế thì cũng có chết ai đâu?!) chí ít cũng được...giải trí!
Nếu không được giải trí thì ít ra các bác cũng có được vài giờ bên vợ con, bên em út ...dán mắt vào màn hình, trong phòng máy lạnh... thay vì phơi mặt ngoài đường cày mửa mật như bao người!
Có khi không coi được phim hay, ừ thì cứ xem như bỏ ít tiền ngu, ai biểu tin trailers, tin comments, tin quảng cáo....làm chi. haha

sao bác phản ứng dữ vậy...có ai ỏm tỏi với ai đâu :confused:
hay là bác "nhột" :rolleyes:

yinyang

gì dzậy chòi, sắp có phần 3 roài kìa mấy pa, lo đâm thọt nhau

hauvnn87

Mới coi xong . Kết thúc ko có cao trào hay kịch tính j cả !

Bên trên