Mua âm thanh ở đâu ???

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
Ðề: Mua âm thanh ở đâu ???

ở Toka đó em, 185 Hùng Vương thì phải. Ỏ đó anh mới lụm được con Denon DVD 3910 giá hời! Phê lắm!

Ở TOKA có bán hàng 2nd không vậy bác? Mình biết chỗ đó nhưng muh chưa ghé qua lần nào. Chỗ đó hình như chuyên trị JAMO, DENON, YAMAHA phải ko vậy?

anbinhdo

Well-Known Member

ở Toka đó em, 185 Hùng Vương thì phải. Ỏ đó anh mới lụm được con Denon DVD 3910 giá hời! Phê lắm!

-------------------
Có để lại giá rẻ không hay miễn phí mượn vài năm trả không mất đâu :^o hì hì hì

camry2006

Member

Em chơi bộ loa Jamo C607 + Cen C60 + Srr C60! Ở Toka cũng có bán 2nd đó

Bộ loa Jamo đi với Rec Denon thì chuẩn ròi, BÁc dùng Sub gì vậy? Con Denon 1610 có đuối so với dàn loa Jamo không nhỉ? Anh dùng dây loa và dây tín hiệu loại gì vậy?

makiemsau

Well-Known Member

Bộ loa Jamo đi với Rec Denon thì chuẩn ròi, BÁc dùng Sub gì vậy? Con Denon 1610 có đuối so với dàn loa Jamo không nhỉ? Anh dùng dây loa và dây tín hiệu loại gì vậy?

So với nhu cầu và cảm nhận của anh thì ko đuối 1 chút nào, nhưng anh mà có điều kiện chắc chơi con 4810 cho máu, khỏi lăn tăn nữa.

Tomykhoai

Active Member

các bác có thâm niên chơi audio tại ĐN xin hãy chia sẻ những shop uy tín để anh em đi sau có nhiều điều kiện tham khảo. Em chơi hàng Bình dân thôi nhặt nhạnh ghép đồ cũng là 1 cái thú vui hihi

camry2006

Member

các bác có thâm niên chơi audio tại ĐN xin hãy chia sẻ những shop uy tín để anh em đi sau có nhiều điều kiện tham khảo. Em chơi hàng Bình dân thôi nhặt nhạnh ghép đồ cũng là 1 cái thú vui hihi

Bác đinh đầu tư phần nghe à? Bác nghe nhạc gì vậy?

Bên trên