mua smart remote control ở đâu?

vanlinh2905

Well-Known Member
em có mua một chiếc tv Samsung H5500 nhưng không kèm smart remote. các bác cho e hỏi muốn mua smart remote thì mua ở đâu vậy
e xin cảm ơn

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: mua smart remote control ở đâu?

Hi bác, model này năm 2014 phụ kiện đi kèm không có điều khiển thông mình. E nghĩ thay vì mua điều khiển, bác mua chuột không dây + bàn phím sử dụng sẽ thích hơn ạ ;))

Minh dang xai TV LG co kem cai smart remote nhung minh ko xai toi vi minh tai unh dung remote ve sai bang DT hay hon nhieu ko can mua chi phi ban cu len app hay CH play tim remote samsung thi se co cho ban chuc ban thanh cong

trihuyphusp

Member

Bác có thể qua cửa hàng của em dùng thử thiết bị chuột bay thông minh mới xem phù hợp với thiết bị của bác không nhé :-*

Cai smart remote cua minh dung cho TV LG ban dang can la TV samsung ban dang xai DT gi sao ko cai ung dung xai tren DT hay ipad hay hon

vanlinh2905

Well-Known Member

Cai smart remote cua minh dung cho TV LG ban dang can la TV samsung ban dang xai DT gi sao ko cai ung dung xai tren DT hay ipad hay hon

smartview 2.0 độc quyền trên dòng s và note bác ah. bọn Samsung không giống LG với Sony. LG với Sony điện thoại nào cũng chiến tất

Nhìn_Nghe

Active Member

smart remote của Sony có lẽ ko đủ thông minh để dùng :( bỏ xó luôn , dùng đt & ipad đk sướng hơn

Bên trên