Mừng Sinh nhật HD Việt Nam chung với Hoa Kỳ 4/7

vuchaulong

Active Member
Ðề: Mừng Sinh nhật HD Việt Nam chung với Hoa Kỳ 4/7

@buihung: Bác xem nhân dịp có nhời sáng mấy bác audio để giao lưu luôn.

vohaidong

Active Member

Lậy bố. Bố bật lên cho con nhờ chứ không về nhà ăn cái chảo không dính thì anh em lại mất công đi thăm.

Một vài chiêu thức nhỏ:

1. Lúc ăn uống có điện thì cứ nói thỏa mái.
2. Trước khi vào phòng gọi điện về nhà tìm điểm yếu của vợ để hạch sách. Trước khi chiến bồi thêm nhát nữa cho chắc ăn.
3. Sau khi thi dọn chiến trường ung dung gọi điện để hẹn giờ về chịu tội.
Hảo ý hảo ý. Hiện tại tôi đang ap dụng chiến thuật cứ vi phạm luật để đối phương đánh nhiều cho dạn đòn. Chủ quan thì chắc bị ăn đòn tầm 1 năm là lại gấu nguyên con như VCL và ... thôi

vuchaulong

Active Member

Hảo ý hảo ý. Hiện tại tôi đang ap dụng chiến thuật cứ vi phạm luật để đối phương đánh nhiều cho dạn đòn. Chủ quan thì chắc bị ăn đòn tầm 1 năm là lại gấu nguyên con như VCL và ... thôi

Đúng là Thần Long Đại Hiệp. Thai Lung khâm phục Mr. Po. Quả là tuyệt chiêu. Đánh mình mãi nó cũng mệt chứ.=D>=D>=D>

phamhavn

Member

Sau 3 trang, 29 bài viết mà vẫn chưa biết đi đâu và ăn chơi ở đâu? Quyết cái đi các bác ơi!
Đồ Sơn nhé! dạo này thấy bảo lên 200k/shoot, ko biết chất lượng có hơn j ko nữa, giờ lại là mùa du lịch.......

Mountain

Member

Sau 3 trang, 29 bài viết mà vẫn chưa biết đi đâu và ăn chơi ở đâu? Quyết cái đi các bác ơi!
Đồ Sơn nhé! dạo này thấy bảo lên 200k/shoot, ko biết chất lượng có hơn j ko nữa, giờ lại là mùa du lịch.......

Gần gần thôi bác ạ. ĐS xa wa
Hôm đó e có nhiệm vụ chở đứa e đi thi đại học.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Xin các bố, tập trung vào chuyên môn cho tôi nhờ !
Quyết nhanh xem đi Đồ Sơn hay lại về 128 Lạch Tray ????

vohaidong

Active Member

128 Lạch Tray ăn xong rồi về nhà tôi ngủ à? SN làm hoành tráng tý chứ.
Đâu cũng vậy thôi căn bản là BTC đưa ra truong trình rồi cứ thế mà phang thui. Nói tóm lại la cứ Ăn - Ngủ - Nghỉ rồi quay lại từ đầu là oke

reback

-Em thấy các bác cứ dưa lê mãi khong xong.BTC cứ đưa ra quyết định cuối cùng,còn mem nào không theo thì ráng chịu vậy.
-Nội cái việc này đủ thấy hội nhà mình vẫn lủng củng lắm:))

vuchaulong

Active Member

Xem qua vài bài viết của chú Reback trong mấy topic ở Hải Phòng thì mình xin có ý kiến thế này (xin lỗi được xưng anh vì qua cách hành văn của chú thì chắc ít tuổi hơn anh):

- Quốc hội Đài Loan vừa họp vừa đánh nhau kia kìa. Chúng nó còn lủng củng hơn nhiều. Chỉ có hai đứa yêu nhau còn lủng hàng trăm lần. Anh thấy chú so sánh thế không hiểu là không biết cách so sánh hay là định phá đám mà nói những câu không có tính xây dựng gì cả.

- Cái việc đầu tiên khi tham gia trao đổi vấn đề gì thì cũng phải khai báo danh tính để anh em còn biết mình là ai mà tiện xưng hô. Cái việc đơn giản đó chú còn chưa làm (xin lỗi anh vấn chưa search thấy cái mục chú tự giới thiệu ở đâu) mà đã than phiền mọi người không cho tham gia thì quả là vui tính.

- Anh cũng chẳng dám khen HDvietnam là hay (còn nhiều cái dở hơi bỏ mẹ) cũng như khu vực Hải Phòng nói riêng. Tuy nhiên cũng có nhiều người sinh hoạt được thì dù gì đi nữa cũng là môi trường. Đã là môi trường thì khi sinh hoạt trong đó ta buộc phải thích nghi. Con tôm, có cá nó còn biết thay đổi màu sắc để săn mồi và tồn tại. Nó có bao giờ trách môi trường đâu (sorry chúng ta cũng không biết nó có ném đá môi trường hay không nhưng sự thực là nó đã thay đổi màu sắc). Chẳng lẽ con người không bằng tôm cá à? Chú có nghe chuyện về Khuất Nguyên chưa? nếu chưa thì search google.

Sun-glasses!!!

HHN

Active Member

Xem qua vài bài viết của chú Reback trong mấy topic ở Hải Phòng thì mình xin có ý kiến thế này (xin lỗi được xưng anh vì qua cách hành văn của chú thì chắc ít tuổi hơn anh):

- Quốc hội Đài Loan vừa họp vừa đánh nhau kia kìa. Chúng nó còn lủng củng hơn nhiều. Chỉ có hai đứa yêu nhau còn lủng hàng trăm lần. Anh thấy chú so sánh thế không hiểu là không biết cách so sánh hay là định phá đám mà nói những câu không có tính xây dựng gì cả.

- Cái việc đầu tiên khi tham gia trao đổi vấn đề gì thì cũng phải khai báo danh tính để anh em còn biết mình là ai mà tiện xưng hô. Cái việc đơn giản đó chú còn chưa làm (xin lỗi anh vấn chưa search thấy cái mục chú tự giới thiệu ở đâu) mà đã than phiền mọi người không cho tham gia thì quả là vui tính.

- Anh cũng chẳng dám khen HDvietnam là hay (còn nhiều cái dở hơi bỏ mẹ) cũng như khu vực Hải Phòng nói riêng. Tuy nhiên cũng có nhiều người sinh hoạt được thì dù gì đi nữa cũng là môi trường. Đã là môi trường thì khi sinh hoạt trong đó ta buộc phải thích nghi. Con tôm, có cá nó còn biết thay đổi màu sắc để săn mồi và tồn tại. Nó có bao giờ trách môi trường đâu (sorry chúng ta cũng không biết nó có ném đá môi trường hay không nhưng sự thực là nó đã thay đổi màu sắc). Chẳng lẽ con người không bằng tôm cá à? Chú có nghe chuyện về Khuất Nguyên chưa? nếu chưa thì search google.

Sun-glasses!!!

Theo thiển ý của tại hạ, thì các huynh không cần thảo luận về vấn đề này làm gì nữa cho tốn tài nguyên của diễn đàn. Vì nội bộ hay cá nhân anh em HDHP (những anh em mà HHN em đã từng gặp thôi) có lủng củng hay không thì tự anh em đều biết mà, nói nhiều làm gì mất hết cả giá trị của "hát đê" đi nhể.
Còn cá nhân em thấy anh em mình chỉ lục đục những lúc ăn cháo cá và hoa quả ở nhà chú HM thôi 8-}8-} vì ăn chia không đều >:)>:)>:) các bác đừng nói em vạch áo cho người xem lưng nha :-S

vuchaulong

Active Member

Thế chú dự tính đi SN đợt này có Kính kiếc gì tý không nhỉ? Xe đang sẵn chắc về núc lào cũng được.

vohaidong

Active Member

Thế chú dự tính đi SN đợt này có Kính kiếc gì tý không nhỉ? Xe đang sẵn chắc về núc lào cũng được.
CHiều thứ 7 ra ĐS chén, tối chém Hát đê, Đêm chém bạch tuộc, chắn, phỏm ....sáng CN ra biển bơi để giữ jìn sức khỏe, rồi rồi ..... tính tiếp đi bà con.
Ka ka

HHN

Active Member

CHiều thứ 7 ra ĐS chén, tối chém Hát đê, Đêm chém bạch tuộc, chắn, phỏm ....sáng CN ra biển bơi để giữ jìn sức khỏe, rồi rồi ..... tính tiếp đi bà con.
Ka ka

Nếu bác đi được như thế thì cho em theo với, rồi sau đó cũng cho em theo bác luôn, chứ về làm sao được nữa >:)>:)

vuchaulong

Active Member

Cứ chém khỏe vào. Ông nào thất nễ tôi bẩu.

Haihard

Member

Cứ chém khỏe vào. Ông nào thất nễ tôi bẩu.

Báo cáo anh em là nhà cửa xong gần hết rồi.
Ngày 4/7 này lấy cớ đi mua nội thất cho bà lão nên trốn nhà đi sinh nhật đây =)). Anh em có đi đâu em cũng đi.
Ơ Ơ Ơ!!! Bắt đầu danh sách đi thôi chứ nhỉ.

1. Buihung - 0903282269
2. Banchainho - 0913219265
3. Vuchaulon - 0989092054
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.
11.
12. ThanhHDVN - 0936889230
13. Haihard - 0903235141

Các bác cứ Repply danh sách thoải con gà mái nhé. =))

Bên trên