Mừng sinh nhật lần thứ 3 của Hội HD Nha Trang- Chung tay , góp sức!

tuanc9

Active Member
Ðề: Mừng sinh nhật lần thứ 3 của Hội HD Nha Trang- Chung tay , góp sức!

Bác nào chỉ đường cho em tới quán Khế Vàng gì đó đi nhé, không thì em đi lộn đến động Đào Tiên >:) nó lột sạch sẽ

saibon

Active Member
Re: Ðề: Mừng sinh nhật lần thứ 3 của Hội HD Nha Trang- Chung tay , góp sức!

Bác nào chỉ đường cho em tới quán Khế Vàng gì đó đi nhé, không thì em đi lộn đến động Đào Tiên >:) nó lột sạch sẽ

Anh từ cầu Hộ (Phương Sài), anh cứ đi thẳng khoảng hơn 1Km ạ, nó nằm ở bên phải ạ.

ame

Member

Oh Ngày vui thế này mà không biết. May mà không hối tiếc. Anh đăng ký 1 vé nhé saibon.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

18h00 ngày 23/2/2013, Khế Vàng sẽ là của HD Nha Trang, hồi hộp chờ đợi và cầu trời ngày mai thiệt đẹp trời thôi. :D
-Nếu ngày mai, không mưa! Ae ta cứ như trên- quán Khế Vàng, thẳng tiến! Còn ngược lại, ae ta chọn quán của HD phía Bắc đề cử: Bia Đối chứng- dg Hai Bà Trưng!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Oh Ngày vui thế này mà không biết. May mà không hối tiếc. Anh đăng ký 1 vé nhé saibon.
Aha...chàng này, còn nói thế nữa chứ! Vừa gõ vài từ trên topic, vai thì kẹp đ/t, alô đến A mà vẫn ò..í...e.."khg liên lạc được!" Từ sáng tới giờ....!!

ame

Member

Aha...chàng này, còn nói thế nữa chứ! Vừa gõ vài từ trên topic, vai thì kẹp đ/t, alô đến A mà vẫn ò..í...e.."khg liên lạc được!" Từ sáng tới giờ....!!

Điện thoại của em ngày hôm nay vẫn liên lạc bình thường mà anh Sơn. Hay anh gọi lộn số cho em nào rồi... số của em là 0988 857 268.

bao_den

em là em chỉ sợ mấy con nhền nhện ở đó bị anh lột sạch mà thôi....(_ _)

saibon

Active Member
Update danh sách :

1. Anh Sơn.
2. Anh Tuấn.
3. Anh Vĩnh.
4. Em Saibon.
5. Anh Nguyện.
6. Anh Hùng
7. Anh Hiển.
8. Anh Phương.
9. Anh Thái
10. Anh Hải

11. Thuận
12. Anh Khoa
13. Anh Hiển (baoden)
14. Anh Quang
15+16 . Anh Poly + PG
17. Chú Anh (thaolam)
18. Anh Minh.
19. Anh Vũ.
Tính đến 24h 22/2/2013 thì đã có chắc chắn 19 thành viên tham dự ạ.

@ anh Sơn, để nhất quán thì khoảng 4h chiều mai, căn cứ tình hình thời tiết, anh quyết cái địa điểm luôn ^_^, em và anh Vĩnh sẽ đến trước, anh em nào nếu ko online được thì alo em hoặc em Vĩnh để confirm địa điểm chính xác.

saibon

Active Member
Không biết đưa vào thread nào, thôi thread này đang nóng, em xin có vài lời :

+ Về buổi sinh nhật ngày mai, em xin phép được vắng mặt, vì em đang có vấn đề về tâm lí khá lớn, mong các anh hiểu cho, mong các anh có 1 ngày sinh nhật đầy kỉ niệm.
+ Em xin tạm thời chia tay các anh một thời gian, chúc các anh em trong hội ngày càng gắn bó, dù có sao đi nữa thì vẫn luôn yêu thương thật lòng.
+ Em xin chia tay chi hội cafe phía Bắc luôn.

Tâm lí đang ko ổn, nên có vài dòng ngắn gửi đến các anh.

@ các anh có cần tư vấn về vấn đề kỹ thuật thì cứ call cho em nhé

tienlequoc

Well-Known Member
Happy birthday HD Nha Trang. Chúc hội HD Nha Trang ngày càng phát triển, ngày càng nhiều thành viên hơn, offline ngày càng nhiều hơn, thiết bị ngày càng xịn hơn, kiến thức HD ngày càng cao hơn. Cũng nhân dịp năm mới chúc anh em và gia đình một năm mới an khang thịnh vượng, sức khỏe dồi dào, tiền vô như nước.

sieudinh

Xin lỗi vì biết thông tin chậm quá. Xin đăng ký 1 xuất. Dạo này vì thường xuyên trực nên ít onl vì trong cơ quan ko có internet mọi người thông cảm.

sieudinh

còn chỗ ăn uống, em đề xuất nhà hàng Majestic, vì theo 1 số anh em là Vườn Xoài vừa dở vừa đắt. Majestic thì em đi ăn chùa một lần rồi thấy đồ ăn ở đây khá ngon, khung cảnh thì sang trọng, còn đắt rẻ thì pó tay. anh em nào đã ăn ở nhà hàng này thì cho ý kiến ợh

Quán này mình đã ăn chùa và ăn "không chùa" nhiều lần rồi. Đồ ăn thì có ngon nhưng chém vãi cả linh hồn :(

kieu chinh

Không biết đưa vào thread nào, thôi thread này đang nóng, em xin có vài lời :

Về buổi sinh nhật ngày mai, em xin phép được vắng mặt....

Buồn nhỉ!
Cố gắng vượt qua nhé !Vậy E nhường suất hội viên xuất sắc cho bác Nguyenchile à?!

tuanc9

Active Member

Chú Nguyện được phong danh hiệu Đệ nhất đao>:)

nguyenchile

Member
Aloa, vì lý do chỗ in băng rôn đóng cửa vào lúc 17h00 nên d/c Vĩnh phải treo băng rôn tại Sài Gòn 02 Hoàng Hoa Thám trước 17h30, do vậy ae nào quỡn thì có thể có mặt từ 17h30 để hội ngộ chờ đại quân nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

thaolam

Member

mưa lớn quá.lỗi hẹn với anh em rồi.xin lỗi mình không tham gia vui cùng anh em được.chúc vui vẽ

digikni

Well-Known Member

ảnh nóng hổi

p/s: hình ảnh mang tính chất minh họa

Bên trên