Muốn xem 3d sbs trên tivi led

dhdu

Member
Mình muốn xem phim 3d side by side bằng tivi sony led thì có xem được bằng kính 3d sbs không nhỉ

manhhung1420

Active Member
Ðề: Muốn xem 3d sbs trên tivi led

Ti vi nào thì dùng kính đó thôi bác, liên quan gì đến 3D SBS/UO đâu bác ?

lethosq

Phải sử dụng kính 3D của sony bác nhé :)

kieuphong84

Cho mình hỏi, mình có tivi 3d lg, mình nối dây hdmi vào máy vi tính rồi tải phim 3d sbs về xem, chập hình 3d bằng remote thì xem được, nhưng khi chép phụ đề vào thì nó bị phóng to và chia đôi, cho mình hỏi có phần mềm nào trên vi tính chập 2 hình ảnh để xem 3d trên tivi lg không ( không phải dùng remote)

manhhung1420

Active Member

Cho mình hỏi, mình có tivi 3d lg, mình nối dây hdmi vào máy vi tính rồi tải phim 3d sbs về xem, chập hình 3d bằng remote thì xem được, nhưng khi chép phụ đề vào thì nó bị phóng to và chia đôi, cho mình hỏi có phần mềm nào trên vi tính chập 2 hình ảnh để xem 3d trên tivi lg không ( không phải dùng remote)

sony xem phụ đề ngon bác ạ

haipvg

Well-Known Member

KMP sẽ chia phụ đề ra làm 2 rồi bạn chập bằng TV nhé

xemhoathinh

3D mà xem không có kính thì nhòe nhoẹt lắm, nhưng mình cứ đeo kính vào là chóng mặt.

Nói chung vẫn khoái phim hoạt hình 3d nhất

Bên trên