MV ca nhạc "Ngày hát bên em" - Món quà cho ngày 8/3

ProSkyR

Well-Known Member
MV ca nhạc "Ngày hát bên em" - Món quà cho ngày 8/3

[h=2](Vietpress)- “Ngày hát bên em" là một món quà mà tôi muốn thực hiện và dành tặng các chị em phụ nữ, xuất phát từ tình yêu đối với phụ nữ, đối với nghệ thuật và đối với cuộc đời này...[/h]

Ca khúc Ngày hát bên em do nhạc sĩ trẻ Vũ Khắc Tuận sáng tác theo phong cách Pop trữ tình pha chút Blues ngẫu hứng được thu âm và ghi hình bởi 15 nghệ sĩ trẻ: ca sĩ Quách Tuấn Du, Vy Oanh, Hạ Trâm, Triệu Lộc, Thanh Duy Idol, Ngọc Ánh Idol, Thụy Vũ (AC&M), A Tuân, Vũ Khắc Tuận… được xem như một món quà công ty VKT Entertainment dành tặng chị em phụ nữ nhân ngày 8/3.

Ngày hát bên em được Vũ Khắc Tuận lấy cảm hứng sáng tác khi ngày 8/3 cận kề. Anh chia sẻ: “Ngày hát bên em" là một món quà mà tôi muốn thực hiện và dành tặng các chị em phụ nữ, xuất phát từ tình yêu đối với phụ nữ, đối với nghệ thuật và đối với cuộc đời này... Với phần lời và nhạc được trau chuốt và tính toán phù hợp cho từng đoạn của cả nam và nữ, ca khúc hy vọng sẽ là món quà tinh thần ý nghĩa gửi đến chị em phụ nữ nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3 sắp tới”.

Ca sĩ Thanh Duy Idol tâm sự “Bài hát mộc mạc giống như tâm sự của một người con trai đang ngồi ôm đàn hát tặng cho bạn gái". Còn diễn viên-người mẫu Baggio thì cho rằng “Bài hát dễ thương, có lẽ là con gái sẽ rất thích vì tình cảm cũng như lời lẽ rất mộc mạc và đáng yêu của nó".

"Ngày hát bên em" là một MV đầu tay của VKT Entertainment, Công ty Giải trí được thành lập bởi ca sĩ - nhạc sĩ trẻ Vũ Khắc Tuận, cựu nhóm trưởng It’s Time Band.

Tác giả Ngày hát bên em cũng chia sẻ thêm: “Đây là lần đầu tiên VKT Entertainment và 2U Media phối hợp sản xuất một chương trình. Do đó, chúng tôi rất hy vọng vào sự thành công của Video lần này”.

Tác giả Ngày hát bên em Vũ Khắc Tuận

Ca sĩ Quách Tuấn Du

Phương My

Thanh Lan

Phạm Nhật Huy

Ngọc Anh Idol

Hạ Trâm

Diễm Châu

Baggio

Kinh Khê
Nguồn: MV ca nhạc "Ngày hát bên em" - Món quà cho ngày 8/3 - Văn hóa -

[video=youtube;SjcM58INWss]http://www.youtube.com/watch?v=SjcM58INWss&feature=youtu.be[/video]

VkTuan Uploader kỳ cựu 1 thời của hdvietnam : )

Bên trên