My HT Room - Version 1

Thế Anh

Ðề: My HT Room - Version 1

Jamo C809 quả là 1 sự đầu tư lãng phí. Trong tầm đó dùng B&W series 6 hợp lý hơn. Chưa kể tương thích tốt với Center và Sub B&W. Chứ Center&Sub của Jamo thì kém thôi rồi về chất lượng.

luciano

Active Member

Jamo C809 quả là 1 sự đầu tư lãng phí. Trong tầm đó dùng B&W series 6 hợp lý hơn. Chưa kể tương thích tốt với Center và Sub B&W. Chứ Center&Sub của Jamo thì kém thôi rồi về chất lượng.

chưa chắc mèo nào cắn mỉu nào đâu bác T.A ơi :D

series 6 chỉ là mid-end thui, đừng đề cao em nó quá, vả lại 685 mà 5sao đỏ What hifi gì đó, cá nhân em chỉ thấy nó làm marketting quá giỏi. Giống vụ NNVN kê 686 lên thành best choice tầm 500$ :))

Bác chủ thớt nên cân nhắc sự hoà hợp nhé, chứ lại tiền gà 3 tiền thóc thì khổ :)). Vì bán 809 mua BW6 :))

Thế Anh

Chưa biết lực bác này ra sao thì cứ tư vấn B&W Series 6 đã chứ. Luci, tieuthieugia đã chơi Jamo chắc cũng hiểu bán đi để nâng cấp mất công mất sức như thế nào. Chứ B&W thì rao 1 tiếng là có người đặt gạc ngay rồi.

vikky

Mình choi con C809 vì mình thích nghe nhạc Dance , và hiện tại thì mình cũng cảm thấy happy voi con này , còn B&W Series 6 thì mình chưa nghe nên chưa đánh giá dc , nghe nói dòng Series 6 thích hợp nghe nhạc classic , Jazz hơn .

nghe&nhin

Member

Mình choi con C809 vì mình thích nghe nhạc Dance , và hiện tại thì mình cũng cảm thấy happy voi con này , còn B&W Series 6 thì mình chưa nghe nên chưa đánh giá dc , nghe nói dòng Series 6 thích hợp nghe nhạc classic , Jazz hơn .

nghe dance với B&W hợp thôi rồi lun :)|

nghe&nhin

Member

Chưa biết lực bác này ra sao thì cứ tư vấn B&W Series 6 đã chứ. Luci, tieuthieugia đã chơi Jamo chắc cũng hiểu bán đi để nâng cấp mất công mất sức như thế nào. Chứ B&W thì rao 1 tiếng là có người đặt gạc ngay rồi.

quan trọng là bán giá nào kìa, luci rao Jamo 604 3h tới 4h em nó ở nhà mới rùi kìa ;;)

Thế Anh

Thêm 1 người dùng Sub ASW 610 giống mình. Gọn xinh và uy lực ;-)

HTM62 để thế kia che mất màn hình rồi

dminh2004

Member

Mình cũng dùng ASW 610, bác để các thông số của sub thế nào vậy?

Haihard

Member

Con Center để hơi thiếu thẩm mỹ. Thô quá bác ạ.

Thế Anh

Chủ nhà quyết tâm treo bức tranh mà mình thấy nó chẳng có tí nghệ thuật và giá trị lắm.

Lẽ ra tháo bức tranh đi, treo TV lên tường. Để Center trên mặt bàn thì đẹp và hợp lý quá.

Tiếc thật

Bên trên