[MyTV] List xem my tivi tren VLC đầy đủ nhất ! Có cả VTC HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

gaoi

Active Member
Ðề: [MyTV] List xem my tivi tren VLC đầy đủ nhất ! Có cả VTC HD

Đối với khu vực mà VTC có hợp tác với VNPT để triển khai truyền hình IPTV DigiTV đồng thời VNPT cũng cung cấp dịch vụ IPTV MyTV thì bác nào lắp đặt 1 trong 2 dịch vụ MyTV hoặc DigiTV sẽ được xem trọn vẹn các kênh truyền trong danh sách trên. Ngược lại, nếu địa phương các bác đang sống chỉ có 1 trong 2 dịch vụ IPTV (MyTV hoặc DigiTV) thì chỉ xem được các kênh truyền hình của dịch đó mà thôi.
hình như bác này chuẩn nè! địa phương tôi ko có DigiTV. nhà lắp mytv ko xem đc các kênh VTC HD

stylish_boy

hix mình tìm hok thấy mail của bạn

phongchot

[email protected] pass đó bạn ơi. Đã share thì nên để lại pass. Đó là ý kiến của mình. Cám ơn bạn.

stylish_boy

okie cám ơn bạn !
Ai có list kênh xxx của mytv ko ??? share mình test thử cái nào sao toàn thấy bên iptv thôi !!!

stylish_boy

okie cám ơn bạn !
Ai có list kênh xxx của mytv ko ??? share mình test thử cái nào sao toàn thấy bên iptv thôi !!!

dtsexpert

Active Member

okie cám ơn bạn !

bác nay thích đua, mytv ma có xxx thi anh em bỏ bóng bánh qua coi xxx hết rui :)
muon chăn heo thi cứ cô thẳng web nao hướng dẫn chăn nuôi gia súc ma coi thui, đâu cân list gi :)

okie cám ơn bạn !
VNPT còn thương người lắm bác ạ. Có xxx thì mấy bác bỏ FPT, Viettel chuyển sang Mytv hết thì sao.^:)^

chuvanan2002

bác chủ thớt làm cái quảng cáo to đùng như thế này, tuần này mà xem được bóng đá chủ nhật mới lạ=))=))

chuvanan2002

Re: Ðề: [MyTV] List xem my tivi tren VLC đầy đủ nhất ! Có cả VTC HD

---------- Post added 04-10-2012 at 04:31:36 PM ----------

[/COLOR]
okie cám ơn bạn !

bác này cứ vui tính, đài truyền hình được nhà nước cấp phép mà bác đòi xxx thì lấy đâu ra=))
chỉ có danh sách iptv phim xxx xem trên internet thôi, mình có nhưng không dám úp ở đây, bạn nick chết.:D

manhthang

Huyền Thoại

Link die rồi, bác nào up lại cho em xin. Lười cài wireshark quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên