Nên chọn Q8 hay Q3

daokimluc

Tình hình là trước đang dùng Q3 mua tại ITVPLUS nói chung là e thấy ok ko phải bàn cáu. Đang tính mua thêm 1 em nữa mà HIMEDIA lại ra Q8 nên khó chọn quá. Theo e được biết thì Q8 chỉ hơn Q3 ở mỗi khoản RAM mà giá chênh nhau tận 600k. Có bác cho e ý kiến vs ạ, Q8 có thực sự hơn Q3 nhiều? em cảm ơn

HueHDplus

Member
Ðề: Nên chọn Q8 hay Q3

Tình hình là trước đang dùng Q3 mua tại ITVPLUS nói chung là e thấy ok ko phải bàn cáu. Đang tính mua thêm 1 em nữa mà HIMEDIA lại ra Q8 nên khó chọn quá. Theo e được biết thì Q8 chỉ hơn Q3 ở mỗi khoản RAM mà giá chênh nhau tận 600k. Có bác cho e ý kiến vs ạ, Q8 có thực sự hơn Q3 nhiều? em cảm ơn

Đến cửa hàng và trải nghiệm cả 2 chiếc rồi hãy quyết định cho khách quan bác ah:-?, Q8 IV thì chắc chắn hơn Q3 IV rồi, tùy vào nhu cầu mà chọn bác.

hoangha21

Member

đến khi gặp phải úng dụng nặng mới thấy 2gb hơn hẳn 1gb bạn à. Chạy ứng dụng mượt hơn

meocon

Well-Known Member

Bạn xài Q3 thấy OK ko ? nếu thấy OK thì tiếp tục chọn Q3 nha

minhthanhbui

Active Member

Q8 có vỏ nhôm tản nhiệt tốt hơn. ko chỉ RAM mạnh hơn mà CPU cũng hơn. Xài Q8 giống như Q5 vậy, về độ mượt.

Bác mua android box android 5.0 đi! 4.4 lỗi thời rồi, Himedia support kém, fw mới chả cải thiện gì nhiều, không bik có lên 5.0 hay không. Mik đang xài q5iv!

hdradiovn

Member

Điều kiện thì bác cứ chọn con cao mà dùng, con phải xét về nhu cầu của bác đến đâu thì chọn nó mới chuẩn được, nếu nhu cầu của bác chỉ dừng lại như so với con q3 đang dùng thì chả tội gì phải lên q8 nữa đâu bác :D

vntvbox

Member

rất tin tưởng itv nên quyết định ủng hộ bác thêm con Q8 nữa

Chúc bạn sớm tìm được sản phẩm, nếu bác ở TPHCM thì ghé qua cửa hàng mình, mình sẽ demo cho bạn. Bên mình cũng là đại lý của ITVPLUS nhé.

Bác ITVPlus cho mik hỏi là mik mua himedia q5iv thì đc tặng 1 số acc vip và code ITVphim. Acc thì dùng tốt rồi, code thì cũng xài đc nhưng ứng dụng báo lỗi! Là sao vậy bác, không lẽ ứng dụng của bác bị lỗi- nếu lỗi thì bác fix giùm mjk thấy bảo ứng dụng đó khá hot!

daokimluc

không có gì thay đổi thì 1-2 hôm nữa lại ủng hộ bác con nữa ạ

minhthanhbui

Active Member

Bác ITVPlus cho mik hỏi là mik mua himedia q5iv thì đc tặng 1 số acc vip và code ITVphim. Acc thì dùng tốt rồi, code thì cũng xài đc nhưng ứng dụng báo lỗi! Là sao vậy bác, không lẽ ứng dụng của bác bị lỗi- nếu lỗi thì bác fix giùm mjk thấy bảo ứng dụng đó khá hot!

Ứng dụng ITVPhim giờ đổi thành MegaHD bạn nhé : http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/1006428-megahd-ung-dung-xem-phim-thong.html

Bên trên