Nên Dùng Máy Chiếu Hay TV LED

Dùng Máy Chiếu Hay TV Cho Dàn HT

• Máy Chiếu

Số phiếu: 8 61.5%
  • TV (LED & LCD)

Số phiếu: 5 38.5%

• Số lượng người bầu chọn
    13
  • Poll closed .

soildsnake

Active Member
Chả là h em đang lên í tưởng cho dàn HT của mình (chắc 10 năm nữa mới có đc ^^) mà e đắn đo không bít là nên dùng máy chiếu hay TV để vừa xem phim và chơi game, các bác cho e í kiến với

baodom

Active Member
Ðề: Nên Dùng Máy Chiếu Hay TV LED

Nếu 10 năm nữa thì 10 năm nữa bác hẵn hỏi, vì lúc đó công nghệ không bik ra tới mức nào rồi

10 năm nữa tivi 100" rẻ như con 32" giờ :-j ko phải xoắn projector hay tivi.

lahabentin

Well-Known Member
10 năm nữa mới đầu tư á? Con người ta sống nay chưa biết ngày mai ra sao? Huống hồ chi lo tới những 10 năm!

Crozz

Member
10 năm sau thì chắc lúc đó sẽ chọn TV OLED 100" 3D không cần kính độ phân giải 4k :))

thanhtungqng

Uploader

10 Năm sau biết đâu ra cửa hàng kính mua tấm kính về gắn là có thể ra dàn HT :"> , lúc đó vấn đề kích cỡ ko cần phải quan tâm

soildsnake

Active Member

h mới SV thui vài năm nữa để dành từ từ là đc ùi hehe..... mê mấy cái dàn HD của mấy bác trong 4r, nên quyết chí làm 1 cái

Hung082012

Còn 10 năm nữa thì bác cứ vào ngắm các dàn HT mẫu đi, ko việc gì phải lăn tăn cả. Biết đâu đến lúc đó lại săn bắn và hái lượm thì làm gì còn HT nữa.

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Nên Dùng Máy Chiếu Hay TV LED

Còn 10 năm nữa thì bác cứ vào ngắm các dàn HT mẫu đi, ko việc gì phải lăn tăn cả. Biết đâu đến lúc đó lại săn bắn và hái lượm thì làm gì còn HT nữa.
Há há bác này chuẩn nhỉ, đợi wa năm nay rùi tính típ

Bị ném đá dữ dội quá nhờ. Vẫn chưa hỏi được gì.

Haxen

Well-Known Member
10 năm nữa dùng màn hình trong suốt và ngồi xuống trước vị trí màn hình thì màn hình sẽ hiện ra và hỏi anh chị muốn xem chương trình gì? và cần động rộng khung hình bao nhiêu? độ phân giải bao nhiêu,..., hahaha :)) =D>

dangthang

Member
Ðề: Re: Nên Dùng Máy Chiếu Hay TV LED

10 năm nữa dùng màn hình trong suốt và ngồi xuống trước vị trí màn hình thì màn hình sẽ hiện ra và hỏi anh chị muốn xem chương trình gì? và cần động rộng khung hình bao nhiêu? độ phân giải bao nhiêu,..., hahaha :)) =D>

Ý tưởng của bác viễn vong quá, nhưng cũng có thể xãy ra lắm chứ vì công nghệ luôn phát triển hihi

10 năm nữa chắc oled thịnh hành, bác dành money là tậu đc thôi mà. 10 năm trước CRT--thịnh hành, hôm nay LCD thịnh hành---10 năm sau Oled chắc là vậy.

soildsnake

Active Member

10 năm nữa chắc oled thịnh hành, bác dành money là tậu đc thôi mà. 10 năm trước CRT--thịnh hành, hôm nay LCD thịnh hành---10 năm sau Oled chắc là vậy.

nói chung lại các bác thix dùng máy chiếu hơn hay TV hơn

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Nên Dùng Máy Chiếu Hay TV LED

Chất lượng hình ảnh của máy chiếu với với LCD(LED) khi xem blu-ray cái nào hơn ạ, e chi mới test LCD thui, máy chiếu thì chưa có dịp

Bên trên