Nên mua loa nào bose HK,Arirang.,paramax..

thocon872007

Em tính làm cho bà má ở nhà dàn kok thứ 2 đặt ở sau bếp.Amply co sẵn la Dalton.Em đang băn khoăn ko biết nên chon loa nào.Tầm chừng 2T5 đổ lại. Mong AE cho ý kiến.Tks All

tuankhai

Well-Known Member
Ðề: Nên mua loa nào bose HK,Arirang.,paramax..

Bose hồng kông loại tốt nhé bác. Đừng mua loại 1tr với giá 2,5tr thì khổ thân.

megaultima

Active Member

Em tính làm cho bà má ở nhà dàn kok thứ 2 đặt ở sau bếp.Amply co sẵn la Dalton.Em đang băn khoăn ko biết nên chon loa nào.Tầm chừng 2T5 đổ lại. Mong AE cho ý kiến.Tks All

Bác xấu quá hen dùng cho mình thì Jamo + Boston cho bà má thì Dalton + loa 2T5 ;))
Em đùa thôi đừng giận em :))

thocon872007

Bác xấu quá hen dùng cho mình thì Jamo + Boston cho bà má thì Dalton + loa 2T5 ;))
Em đùa thôi đừng giận em :))

He he, Em xaì Marantz+Rx6, má em có dàn 1 Arirang+Bose 301V rồi. Dàn này là để nhà bếp vừa ăn vừa ca bác à:D

kudo1908

Active Member

sao không chọn loa Arirang đi kèm đầu karaoke Arirang luôn :D

Cũng có cùng câu hỏi với bác này, đang phân vân giữa bose 301 loại 1 và loa arirang nhưng ko có cơ sở nào để đánh giá

Cũng có cùng câu hỏi với bác này, đang phân vân giữa bose 301 loại 1 và loa arirang nhưng ko có cơ sở nào để đánh giá
Bose thì mua hàng hongkong loại I chứ đừng mua loại từ 1t>>>2t5 ^^! Loa Arirang e nghe qua thử rồi không hay như mong đợi.mua loa SAS ngon hơn.

ASAP

Well-Known Member

Bose thì mua hàng hongkong loại I chứ đừng mua loại từ 1t>>>2t5 ^^! Loa Arirang e nghe qua thử rồi không hay như mong đợi.mua loa SAS ngon hơn.
Mình cũng dùng SAS 500N hát cũng OK và giá cũng rẻ nữa.

Bolt

Khoảng 2tr thì Bác có thể tham khảo Guinness 8.3 series III, ngoại hình đẹp (hàng Korea, ráp ở VN), theo E là được so vớ tầm giá.
Chúc Bác tìm được loa như ý

VAN_LOC

Well-Known Member

Theo cá nhân mình Bác nên chơi Paramax .

phongcvl

Member

Theo cá nhân mình Bác nên chơi Paramax ! Nghe hay.

Bên trên