Nero MediaHome 2019 [for PC]

Thanhhoadp

Well-Known Member
Nero MediaHome - Trái tim của thế giới đa phương tiện của bạn!

Kết thúc các tìm kiếm tốn thời gian cho các bức ảnh kỳ nghỉ, bộ phim yêu thích hoặc bản nhạc của bạn. Với Nero MediaHome, bạn có thể kiểm soát cuộc sống số của mình. Cho dù âm nhạc, ảnh hoặc video, cho dù trên PC hoặc thiết bị di động của bạn: Nero MediaHome là trung tâm truyền thông toàn cầu để lưu trữ, sắp xếp, tạo và phát lại các tệp của bạn.

KIẾN TRÚC
Cung cấp cho các tệp đa phương tiện của bạn một ngôi nhà: Gửi ảnh và phim đến PC không dây từ thiết bị di động iOS hoặc Android và bằng USB từ ổ cứng ngoài hoặc thẻ nhớ. Nhập tệp nhạc hoặc trích xuất nhạc từ đĩa CD âm thanh và - nhờ công nghệ Gracenote ® - thậm chí bao gồm cả album gốc. Với các mục được lưu trữ trong các danh mục được sắp xếp rõ ràng như ngày, khuôn mặt, địa điểm, mục yêu thích hoặc thẻ cá nhân, giờ đây bạn có thể tìm thấy tất cả phương tiện của mình nhanh hơn. Bạn thậm chí có thể kết nối trực tiếp với các thư viện phương tiện Windows Media ® Player và iTunes ®.

TẠO NÊN
Có tất cả phương tiện truyền thông của bạn ở một nơi? Sau đó, đây là thời điểm tốt để nhanh chóng làm cho mọi thứ thậm chí tốt hơn so với trước đây. Tinh chỉnh ảnh bằng các công cụ tự động và nhiều hiệu ứng khác nhau, tạo các trình chiếu từ ảnh và video, đồng thời nâng cao chúng bằng âm nhạc, mẫu thiết kế phim và mở và đóng tín dụng. Tạo danh sách nhạc hoặc toàn bộ album bao gồm ảnh hoặc video.

SUỐI
Sử dụng các chức năng phát trực tuyến của Nero MediaHome và chỉ cần phát ảnh, trình chiếu, video và nhạc của bạn lên Smart TV. Sử dụng Ứng dụng Nero Streaming Player cho thiết bị iOS và Android của bạn làm điều khiển từ xa cho thư viện phương tiện Nero của bạn và phát mọi thứ không dây trên TV phòng khách của bạn.

Và điều tốt nhất: Bạn có thể truy cập toàn bộ kho lưu trữ phương tiện của mình, được sắp xếp bởi bạn. Cuối cùng, thật dễ dàng để tìm thấy bất cứ điều gì bạn đang tìm kiếm!

CHƠI
Phát, nhạc, ảnh, trình chiếu và tập tin phim. Ứng dụng Nero SyncHome WiFi Sync cải tiến và miễn phí đảm bảo rằng bạn có thể trao đổi và phát các tệp không dây giữa các thiết bị iOS và Android và trung tâm truyền thông của bạn. Điều này có nghĩa là bạn luôn có thể truy cập các tệp yêu thích của mình, cả ở nhà và trên đường đi.

Nero MediaHome 2019.exe
Serial number: 10A9-0081-L18H-A8C4-X2WK-6T43-HW50-9AP9

Bên trên